D1 những năm 2004-2005

Đỗ Thanh Nga

Công nhận là cái bọn D1 này chán thật!
Chẳng có một tẹo tinh thần tập thể nào!
Cứ đà này sau khi tốt nghiệp chắc bọn chúng không thèm nhìn mặt nhau nữa.
Hiếu làm bí thư mà để lớp như vậy à?

Hiếu đâu phải là bí thư, phó bí thư thui.
Không sao đâu Hiếu ạ, lớp tao cũng có thàng nào lên 4Rum đâu. Cả lớp có mỗi 3 đứa post bài trên 4room thui.

unni_x

Active Member
Thông cảm, thông cảm :D Cái thằng cún A3 này đi đâu cũng chõ mõm vào, tớ xin dzo^ đây dắt nó đi chỗ khác :D
Mừ công nhận A3' mems đông thật :cool: Các chú không đánh bại được đâu :cool:

hieukhacle

Member
hoan hô các bác đã có tinh thần ủng hộ cái " mở ra để câu bài nè", công nhận là chả ai có tinh thần tập thể cả, cũng nhiều đứa lên mạng nhưng chả có thằng chó nào chịu vào 4 cả( tức là mình không phải là chó), mà bạn lyly gì ơi, tại các bạn không chịu làm quen chứ D1 cực kì thân thiên và dễ gần, hỏi bọn D2 thì biết,
To A3 mem: một mình chống mafia, alibaba chống 400 tên cướp

God bless u

Member
bạn lyly gì ơi, tại các bạn không chịu làm quen chứ D1 cực kì thân thiên và dễ gần, hỏi bọn D2 thì biết,
Uh, nhưng bên D1 hình như toàn con trai à, D2 tui còn biết mấy bạn gái, thêm cả cô chủ nhiệm. À, hình như nhớ mặt các mem D1học BDHSG Hóa thì phải. Vậy năm tới mình phải đến quen thử vậy. :)
@A3: câu bài thì phải chất như tui nè. Câu bẩn ít dòng thì thà tu ở chuồng cũ còn hơn X-(

ark

Active Member
Tập đoàn A3 này câu bài đỉnh vựt :D
D1 có bao nhiêu vịt giời thế :D hình như hơi hiếm hoi hay sao mà hồi trong năm đá bóng với lớp tôi, các bạn D1 vừa đến đã "hỏi thăm" mấy đứa con gái rồi =))

chú ark có thích không về sửa sang lại topic của D3 đi rồi anh dẫn đoàn quân A3 trực thuộc quyền chỉ huy của anh sang câu bài cho có bé ly DÊ việt anh bé hằng và thằng binh bét draculahabanana của A6 đi theo đó

unni_x

Active Member
darkknight1411 said:
chú ark có thích không về sửa sang lại topic của D3 đi rồi anh dẫn đoàn quân A3 trực thuộc quyền chỉ huy của anh sang câu bài cho có bé ly DÊ việt anh bé hằng và thằng binh bét draculahabanana của A6 đi theo đó
tui dek thuộc cái binh đoàn của ông >:p
Mừ sao osin Linh lùn nhà tui lại có cái nick dài thế nhỉ =)) dracula là quỷ hút máu rùi, lahabana là bên Cuba, còn banana lại là chuối :cool: dek hỉu thế nào =))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000