D1 những năm 2004-2005

Thằng Hiếu á? Thích bạn Phuơng Linh à? Thế thì nằm mơ cũng ko được. =))

Mà hôm nay đứng nói chuyện với thằng Hiếu thấy bạn Hạnh của nó với bạn Thu cứ đứng nhìn , sợ quá cơ...lần sau ko dám nữa ạ =))

1 trong 2 thằng mới vào D3 là thằng bạn tớ, đá bóng hay phết..

fruit NHO

Active Member
em có béo hơn ai đâu cơ chứ!tú anh kia!chị mi bi giwof cân nặng bằng mi đáy!liệu thần hồn!
mà nói chuyện với d1 bao giờ chẳng bị thế!hum qua nhờ các bạn ý làm hộ cái bao cát mà bị soi lác cả mắt!sợ!

Giới thiệu với mày để mà mày phun hết bí mật của thằng Hiếu ra à. Thế thì mất hình tượng của nó mất thui. Hiếu ơi, đừng có dại nhá. Tốt nhất là giới thiệu cho tao đây này.=))

hieukhacle

Member
tao mà giới thiệu chắc chúng mày chạy mất dép thôi.
to Vương Anh: mày học ngay cạnh lớp tao mà chưa biết con gái lớp tao à, mày thích con nào sang tao chỉ cho, cho cả 12 dứa lun
to ark: Nè, không phải đợi vào trong năm học đâu, học quân sự đá luôn đi, để vào năm lâu lém, mad phương linh hình như toàn ngồi cuối đúng không, tao cũng toàn ngồi cuối để...

Hiếu mày nể tình bạn lâu năm nhường bạn Hạnh cho VA vậy, lớp VA có mấy bạn như bạn Liên, bạn Chi rồi nhưng mà nó vẫn ko thấy đủ đấy mà, chán cơm thèm phở... =))

Này này, mày lấy đâu ra mấy cái tin vịt đấy hả. Đập cho phát giờ, ai chán cơm thèm phở hả.
To Hiếu: Tao đâu có định lấy đi mất bạn Hạnh của mà, đùa tý ấy mà.:D

friendship4588 said:
Này này, mày lấy đâu ra mấy cái tin vịt đấy hả. Đập cho phát giờ, ai chán cơm thèm phở hả.
To Hiếu: Tao đâu có định lấy đi mất bạn Hạnh của mà, đùa tý ấy mà.:D
Ờ quên, mày thì thèm cả cơm lẫn phở, cả cháo lòng và mắm tôm nữa....... =))

Mà mày đùa cún Hiếu thế là ko được đâu,cũng may kịp thời sửa chữa sai lầm đấy, ko ngày mai tao lại thấy báo ANTD đăng tin một cậu bé tên là VA đã mất tích ko rõ nguyên do..... =))

fruit NHO

Active Member
đúng rùi ai chứ mày mà cướp bạn hạnh của cún hiếu là ko xong với nó đâu!!thôi đành vác cái chiếu đi hành nghề tiếp mày ạ!! =))

fruit NHO

Active Member
hix từng đấy vân chưa đủ hả vương anh?
sao mày tham thế?
ku híu đâu?cho nó thêm mai thu hoa khôi lớp mày nhanh!!! =))

unni_x

Active Member
friendship4588 said:
Trời ơi, sao có mỗi chuyện cái chiếu mà bọn mày cứ hành tao suốt thế này hả. Thế thì làm sao tao có bạn gái được bây giờ.:(:)D
:>> Vương Anh con, con không nhớ 1 trong những nguyên tắc trong lầu thêu là hông được có bẹn gái khi chưa miễn nhiệm kì hoạt động mà :>>

hieukhacle

Member
VA ơi, sao mày dại thế hả, mày không biết A2>D1>D2 về khoản con gái à, tao xin mày, khôn hồn thì sang lớp khác mà tìm, tao khôn hồn trước mày tao tia lớp khác từ trong năm, sao mày ngu lâu khó đào tạo thế hả

@ Hiếu:Quên mày đi, năm nay con gái lớp tao chẳng "xinh " như mấy bạn D2, D1 chúng mày đâu, đến lúc tao chỉ bạn Tú với bạn Thanh Linh cho thì đừng có mà nhờ tao giới thiệu cho chúng mày nhé.

@VA: mày chê chiếu mày cũ rồi ko thèm hành nghề nữa phải ko? Thôi nể tình bạn bè ...1 năm, chị em nhà tao sẵn sàng góp money vào tặng mày cái chiếu mới toanh, chiếu trúc nhé được ko? Thích chiếu đôi cho nó thoải mái hay là chiếu đơn để........thì bảo nhanh lên nhé =))

unni_x

Active Member
hieukhacle said:
tao xin mày, khôn hồn thì sang lớp khác mà tìm, tao khôn hồn trước mày tao tia lớp khác từ trong năm, sao mày ngu lâu khó đào tạo thế hả
=)) mày cũng có mắt để tia hả Híu lìu :cool:

fruit NHO

Active Member
@VA: mày chê chiếu mày cũ rồi ko thèm hành nghề nữa phải ko? Thôi nể tình bạn bè ...1 năm, chị em nhà tao sẵn sàng góp money vào tặng mày cái chiếu mới toanh, chiếu trúc nhé được ko? Thích chiếu đôi cho nó thoải mái hay là chiếu đơn để........thì bảo nhanh lên nhé
ơ theo như em biết thì mới có "mỗi" thảo a6 với trang d5 thôi mà?đã rách rồi à?làm gì mà phá chiếu thế hả??
loa loa loa!đề nghị mọi ng quyên góp tiền mua chiếu cho vương anh! =))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000