Công dân BK gốc CVA, xin mời vào!!!

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
thế thì việc j` phải lăng xăng học ĐH??
bố mẹ em đều bắt đi du học
nếu thi trượt ĐH chắc phải lướt thật^^
nhưng em ko thik đi ra nc' ngoài
nên phải cố mà đỗ DH thôi

cupid said:
nghe giống mình quá :D may mà đỗ BK k thì cũng bị tống đi,chẹp :|
Các bác phải lấy đìều đó làm sung sướng !Chứ nghèo như em không đỗ đại học thì lấy đ** đâu tiền mà đi du học?

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
uh~~
anh làm thế nào cho bố mẹ em tin anh là gia sư ..chân chính thì làm
ặc!!><
bây h` đã thường trực 3 gia sư toán lý hóa rồi,mà em thi khối D đấy

hate_a3

Member
anh làm thế nào cho bố mẹ em tin anh là gia sư ..chân chính thì làm
==>để anh, chuyên gia đi tán bố mẹ các bạn =))

vinh_loves

hờ hờ hờ, nhớ hôm nọ đi dạy Lý 11, em chả biết j`, chả chuẩn bị dạy j` vì định ko dạy lớp đó, ai ngờ nó cứ bắt đến thế là cầm quyển sách nâng cao lên bốc phét mấy câu mà hay ra phết -> gia sư chân chính ^^
Em thi khối D à, sao phải sợ nhẩy các pác, mua quyển thơ tình về mà làm gia sư Văn cho em ý.

Vũ "nhị"

Member
Các bác đang hồi nước sôi lửa bỏng mà chúi mũi vào chuyện ra sư, mệt người quá! Em Ánh giỏi thật, dắt cả 1 "dây" các anh BK chắc hẳn công lực không tầm thường.

Vũ "nhị"

Member
Anh "tỉnh" lắm em ạ, không nên vừa đấm vừa xoa như thế, lại đừng nói móc cái thằng bất tài vô dụng như anh đây, không phí công lắm. Anh không có nhiều thời gian rỗi rãi buôn chuyện đâu.

Vũ "nhị"

Member
Thôi, anh không nói nhiều nữa, bây giờ nếu em muốn câu bài thì câu thoải mái đi. Khi nào em nói là "Em đã câu xong!" thì anh vào nói chuyện tiếp. Ráng mà đuổi kịp mấy anh chị gạo cội của 4rum nhé. Chúc em tăng trọng nhanh!

Chào thân ái và quyết thắng!

vinh_loves

úi zời, sao pác Vũ với lại em Ánh có vẻ xung khắc nhau thế.
Pác Vũ phải thông cảm cho anh em BK chứ, đói ... lâu ngày rồi, hôm nay mới có khách vào chơi, phải tiếp cho cẩn thận chứ ^^
Các pác BK khác cho ý kiến đi chứ nhẩy, pác Cupid đâu rồi.
@ Ánh : sorry em vì vụ bên box Music nhé, anh chỉ đùa chút cho vui thôi mà ^^ ,ngôn ngữ dân gian nên nghe nó ko nọt tai cho nắm, chứ thực bụng ra thì anh thật nòng nắm đấy, tặng em bài này, em bớt giận nhé ^^ :
http://www30.websamba.com/manhhaitk/music_tonghop/index.htm#GuiTangBanCaKhucNayTuWebsiteManhHai.Tk_2_2

cupid

ừ mấy hôm nay tiệc tùng linh đình quá nên k online...chep. thôi mọi người bỏ qua cho nhau đê... làm gì căng thẳng thế... nếu chú Vũ k thích e Ánh thì coi như k có e ý trong topic...sao đâu..k cần thiết phải "có cô thì k có tôi" ??? :| vào nói ch với a e như mọi khi... ai làm việc người đấy!!! chỉ trích nhau làm gì cho mệt!!! còn số còn lại vẫn hoan nghênh e Ánh mà.. rite?
Còn mọi ân oán cá nhân ở các topic khác giữa mọi người thì a chịu !!!

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
trời ơi!ko thể tin đc!
hôm qua hắt xì n` quá,hóa ra là bị mọi ng` nhắc tới
huhuhuhuhuhuhT_T~~bên box 0508 cũng bị mấy thằng D7 đá cho tơi bời,còn ghép ảnh lung tung và làm phóng sự về mình nữa chứ!!>"< chết mất
tại em gây thù chuốc oán n` quá!

vinh_loves

pác Cupid học khoa nào ở BK thế, chắc là đang học năm 3, vừa mới phân chuyên nghành à?
Cho em hỏi là điểm xét vào CNTT khoảng bao nhiêu ạ? Điểm chác thế này khó khăn quá.

cupid

a học ĐTVT, hồi a thì điểm chuẩn thấp lắm.. e phải hỏi phòng đào tạo xem năm ngoái bao nhiêu, đừng có nghe truyền miệng, k chính xác đâu!!! K48 điểm chuẩn CNTT là 6,5... :|

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000