Công dân BK gốc CVA, xin mời vào!!!

DarkTemplar

Member
Nhà Vinh ở Gia Lâm à..Anh thì ngại đi xa..Ăn chỗ nào gần gần thôi..Anh định chiều hôm nào tập trung ở cổng Parabol.. đi ăn vừa phải, không lâu quá xong còn đi văn nghệ...Đi xa mất công di chuyển..
Thịt mèo anh ghét lắm..Chúng mày quyết định nhanh nhanh lên không sắp tết đến nơi rồi..

Vũ "nhị"

Member
Em tán thành ý kiến anh Phương. Anh em mình lần đầu tiên gặp mặt nhau vui là chính, còn ăn uống chơi bời cái gì chỉ là hàng thứ yếu thôi. Đại học nghỉ 2 tuần cơ mà, các anh em cứ việc thoải mái bàn chuyện. K47,48,49 thi xong rồi, K50 còn KTCT nhưng nói chung vẫn không đáng ngại lắm.

Em ăn gì cũng được, không quan trọng lắm. Nhưng đừng phải đi xa cầu kì lắm và chi phí thì...tàm tạm thôi.

vinh_loves

Archangel said:
Rôm rả nhỉ ... :D :D :D
hê hê, đề nghị pác Archangel cho ý kiến đi, viết ngắn thế.
Em thì thế nào cũng đc, tùy các pác, nhưng chủ yếu là có lịch cụ thể, các pác đi đc những hôm nào thì post lên đi.

Archangel

Member
Ok thế này nhé ...
Thứ 4 - 5h ở Parabol - đi ăn uống xong thì văn nghệ như anh Phương nói ... Mà không biết anh Phương về chưa nhỉ ???

sound_of_war

hôm nọ em lên bk chơi đấy,vũ dắt em đi,trông xấu hoắc à, có mỗi cái hồ nhìn còn kha khá.mà cũng nhiùi con gái phết đấy chứ.các bac cứ chê

vinh_loves

vậy thì quyết định 5h chiều thứ 4 cổng Parabol, đợi đến đúng 5h15' thì khởi hành, pác nào ko đến ráng chịu (có em ^^)

Archangel

Member
Anh thấy chỉ có 4 anh em mình là muốn đi off .Anh Phương với ku Vinh không đi rồi thì còn off gì nữa ... :( :( :(
Thôi để khi khác vậy chờ ku Vũ thi xong biết hết kết quả còn thực hiện lời hứa :D :D :D

le_nam_87

Member
pem pem
Chào các anh em chiến hữu . Sau 1 thời gian ôn thi vất vả em đã quay lại để trút bầu tâm sự với các bạn :D.
Tình hình là rất tình hình. Em thi được 5 môn roài còn mỗi môn Kinh tế chính trị nữa thôi : Hình họa 1 , Tin 3 , Đại số 5 , mới biết 3 môn thôi nhưng theo tình hình em nghĩ em được 7 giải tích , 9 Anh văn rồi 1 KTCT :D. 1 -3 -5 -7 -9-1 mà.
Vũ nhị ơi tình hình bên mài ra sao rồi .

le_nam_87

Member
Nói thế thôi nếu em được điểm KTCT cao 1 tí là được 6.0 >>> đủ vào khoa Điện Tử Viễn Thông >>> có bác nào khoa DTVT năm sau nhớ chào đón em nhé ...

Vũ "nhị"

Member
le_nam_87 said:
pem pem
Chào các anh em chiến hữu . Sau 1 thời gian ôn thi vất vả em đã quay lại để trút bầu tâm sự với các bạn :D.
Tình hình là rất tình hình. Em thi được 5 môn roài còn mỗi môn Kinh tế chính trị nữa thôi : Hình họa 1 , Tin 3 , Đại số 5 , mới biết 3 môn thôi nhưng theo tình hình em nghĩ em được 7 giải tích , 9 Anh văn rồi 1 KTCT :D. 1 -3 -5 -7 -9-1 mà.
Vũ nhị ơi tình hình bên mài ra sao rồi .
Tao cũng bình thường thôi: Hình họa 8, Tin 8, Đại số 6. Tao cũng chẳng dám đoán Giải tích với Tiếng Anh đâu, miễn sao tổng trên 6.5 là ngon rồi.

DarkTemplar

Member
Hic...chiều anh cũng chỉ đi với mấy thằng bạn cũ thôi.Cơ tin..tự động hoá có cả..Nếu các chú không ngại thì 5h ở trước cửa trung tâm công nghệ cao.. Hic..

le_nam_87

Member
Vũ "nhị" said:
Tao cũng bình thường thôi: Hình họa 8, Tin 8, Đại số 6. Tao cũng chẳng dám đoán Giải tích với Tiếng Anh đâu, miễn sao tổng trên 6.5 là ngon rồi.
Mày học ghê vậy

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000