^.^ Chút quậy của A1 !( *)>

choupiedou

buồn lắm mày ạ, trời nắng,nóng,trong nhà thì mát.hihi
sang đến nới rùi,nhớ VN dã man,nhà tao ở ko có net nên fair đi thư viện,cũng may ko xa nhà lắm.hcihci
buồn wa,bên này chưa wen ai cả.thức ăn thì tởm dã man,tao nhịn mấy hôm rùi,có lẽ gầy đi mấy cân rùi ấy chứ.hcihic.
thé thui,có gì hay ho,post lên đây,tao còn bít nha.ok.

Blue_star

Member
choupiedou said:
buồn lắm mày ạ, trời nắng,nóng,trong nhà thì mát.hihi
sang đến nới rùi,nhớ VN dã man,nhà tao ở ko có net nên fair đi thư viện,cũng may ko xa nhà lắm.hcihci
buồn wa,bên này chưa wen ai cả.thức ăn thì tởm dã man,tao nhịn mấy hôm rùi,có lẽ gầy đi mấy cân rùi ấy chứ.hcihic.
thé thui,có gì hay ho,post lên đây,tao còn bít nha.ok.
=)) Mày nói sút cân làm tao mừng quá cơ My ạ. Cố gắng nhịn ăn tiếp đi mà làm người mẫu như thằng TA nói nhé =))

Blue_star

Member
Nguyen Trung Nghia said:
Duing oi,lop ong da bong ko|
lop ong ko da a?
Lớp tôi năm nay chắc chả máu đá bóng nữa đâu. Thủ môn thì đi rồi. Mấy thằng còn lại cũng chả máu lắm. Để xem vào năm nếu được thì sẽ rủ lớp ông làm trận giao hữu cho vui vẻ.

choupiedou

ko fai nói đểu tao nhé.
bên này tao là ng mẫu đc đấy.hehe.khiếp,đứa nào cũng to khủng khiếp,béo dã man ý.
@ buồn lém meo ơi,nhớ bọn mày nhiều.nhớ bố mẹ,nhớ VN....bên này chán lắm
đi học bọn nó nói nhiều lắm,nhưng mình có hiểu gì đâu .học hành thì vất vả.7 tiết 1 ngày,mà mỗi tiết gần 1h.đau hết cả đầu.mày chả chịu viết mail cho tao j cả.tao có chat chit đcj j đâu.ko vào dc YM nên viết mail đi nhé.

Dũng còn đang mong làm chân đánh giầy ở ngoài hàng lẩu thì còn nói gì đc...
Mít ah.. cố lên nhé bé...

@TA: tớ ko bít ai bé hơn ai đâu ấy ah... gọi con gái thì gọi cho cẩn thận!

meomeo

tao viet cho cung rui muh, chua xem sao?

hom nay moi nhan ra la co them khoa 05_08 nua roi, nhin mai moi thay 03_06, dau long that, gia ca qua roi...

Seven-Up

Sao topic lớp mình ngày càng xuống cấp thế này nhỉ ? Ko biết năm nay tập quân sự phải tập những cái gì nữa hix.... Tao sợ phải lao động nặng lắm :(

choupiedou

hehe,tao bi h bắt đầu wen đây rùi.có bạn bè mới.thức ăn giờ cũng ổn.nói chung sống ko đến nỗi nào,chỉ tội học hành vất vả.hcihci.
@mèo:tao đọc rùi,sory h mới check mail dc.
bọn mày cố gắng chụp ảnh khai giảng rồi cho lên đây nhé,để tao còn xem.ok

Seven-Up

Mày sang đấy đã chụp ảnh với người trong host chưa ? Post lên cho các bạn xem với. Đã đỡ nhớ nhà chưa Hột Mít ? ^^ Mà thằng Hiếu đã đi chưa thế ? Hôm trc' Nam bảo tao là thằng Hiếu đang ở VN :-S

7luver

Lolz, Hiếu đang US này, không khí ở đây tuyệt vời, very very pure air. Chỗ nào cũng như điều hòa ở VN ý, cả ngoài trời lẫn trong nhà, chỉ tội hơi lạnh, I like it :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000