^.^ Chút quậy của A1 !( *)>

Seven-Up

thằng khỉ đi mà ko nói bạn bè 1 câu làm tao tưởng năm nay lại được học cùng mày :D :D :D .... đến trường chưa mà có vào YM ko thế ? Vào thì reply off cho tao nhé !

7luver

Yeah, tao chưa đến trường, mấy hôm nay là weekends mà, mai(monday) là labor day của bọn Mỹ nên cũng đc nghỉ nốt.
Tao đến thăm trường rồi, that's great. Sân tennis của nó có tới 6,7 sân, sân bóng rổ có 5 sân, còn swimming pool, basball court, etc. Nói chung là big big big :D
Kaka, tao qua bên này cao hơn khối người bọn mày ah :D
Nhiều cái để viết quá, nhưng bùn ngủ gòi, đang là 0:14 Am, vừa xem film xong
Ah, tao đang ở nhà bác họ, hì hì, nên cũng sướng lắm :D

CornerStone

Ngày mai 7h15 có mặt nhé cả lớp híc híc, thật đau khổ :( Mai mà mưa nữa thì chít mất ... Tốt nhất là mặc áo có đai thì không phải sơ vin < áo sẫm màu ấy> , chân đi giầy bata, đầu đội mũ cối :D . À nghe các anh chị khóa trước nói lớp 12 thì con gái chỉ học băng bó hay sao ý , con trai phải lăn lê bò toài để còn tham gia hội thao, với cả năm nay nếu không hội thao gì cả thì chỉ tập cóa 4 ngày thôi :D sướng :D

À sơ qua danh sách giáo viên năm tới này :
- Môn Sinh : Thầy Trạch ( giáo viên Sinh của lớp 11A5 năm ngoái )
- Môn Văn : Cô Giáng Hương ( chủ nhiệm lớp 12D4)
- Môn thể dục : Theo các bạn miêu tả là 1 thầy trẻ trẻ
- Môn Toán : Mrs Kim Anh ofcoz :D
Sơ sơ mí môn là thía :D

bổ sung nì: Hóa: cô Hanh ( nghiêm khắc phải biết)
KTCN: mr Đệ, dạy chỉ là việc trên giấy tờ thui, chứ thực ra thì làm j ở trên trường ý!Thân với Mr Đại phết!
Thể dục là thầy Toàn trẻ khỏe nhưng béo, những ai đi hum thể thao mà đến trường thì bít thầy ngay, hum đấy cả lũ xin thầy dạy lớp mình mà!
GDCD: vẫn là thầy Vinih kính mến
Địa: là cô Tú Hồng.... sướng wa!
Lý: cô Bạch Yến: chưa khai thác đc thông tin, mọi người thông cảm.
@thầy Trạch nổi tiếng vì khó và khác ngườii, trong giờ làm việc ruêng thỏai mái miễn ko nói to wa' la` đc... nhưng kiểm tra cứ y nhu trong sách... nghĩ đến chuyện way hả? CÒn lâu nhá! Nói chung là ghê gớm!

luckysevenx

meomeo said:
o` cho hoi lai, Tuan Anh nay la ai the,khong phai anh Khoai dung khong
the ma xi xon tan vao trong nay co ah

Mit cung, nho cung qua
Hay nhỉ! tên là tuấn anh làm sao thêm cai tên Khoai vào được nữa
con đây là diễn đàn thì ghé vô xem thế nào
4rum trần phú bị "chết" nên di cư tạm sang đây mong các bạn thông cảm

Seven-Up

Ặc hóa ra ko phải Tuấn Anh lớp mình à ..... thế mà nói như đúng rồi í ạ .... hix hix .... làm mình tưởng thằng Khoai vào fr :-S

Blue_star

Member
Thôi thế là đi ăn cắp năm nay rồi, mọi năm được cô môn SInh với môn Hóa dễ dãi thì mình ko học mây môn đấy còn đc. Năm nay nghe toàn thấy mấy người khó tính thế này thì ko thi cũng phải học rồi, chắc thần kinh mất.

còn lâu mới có chuyện ăn cắp môn Sinh với lại môn Hóa ông anh ah! Kinh lắm!!!! Tiếng thầy Trạch đồn gần đồn xa, ko tin thì cứ đi mà hỏi!

Seven-Up

Hôm nay tập quân sự xong thấy sung sướng quá :D ....

E Hiếu ... đi học chưa mày ... sao lại ko thấy onl nữa thế .... bận lắm à ... mà post bài fang ít tiếng anh thôi ... các bạn ko hiểu được :D

@ Uyên : Tao thik mấy thằng PlayBoy mà =))

choupiedou

é, thằng Cù sang đây từ bao giờ thế?hichic,mày ở đâu vậy?
hichic,mày sướng nhỉ? chỗ mày mát hả? chả bù chỗ tao,nóng chết người,được cái đi đâu cũng điều hòa.hichic.
mà sao mày lại được ở với nhà bác hả?lạ thế?
tao rất tiếc là ko mang máy ảnh sang để mà chụp cho bọn mày.để từ từ,tao kiếm 1 cái đã.hihi.
thế đã kết thúc quân sự chưa?kể tao với.hờ hờ.bọn mày năm nay lại fair đương đầu với khó khăn nhỉ? chẹp,chịu khó vậy thôi. :9 hi vọng bọn mày đều ổn.

7luver

Thứ 2 tao mới bắt đầu học, mấy hôm nay toàn Xbox, Ps2 với cả chơi basketball, mụ mẫm đầu óc quá :D
Khà khà, tao dạo qua trường tao gòi, nhiều Chinese lắm, hix, toàn em xinh tươi, kooooooooooooooooool :X, ko biết có Bf hết chưa? :(

choupiedou

chẹp,thằng này sướng nhỉ?hichic.
chỗ tao toàn da đen ko hà.huhuhu,mấy thằng đẹp trai,da trắng thì toàn bọn nhỏ tuổi hơn mình.chán chết đi được.
êu cù,mày ở đâu thế? sao lại ở với bác mày vậy.

Seven-Up

Mày đúng là cái thằng Háo Sắc chưa gì đã nghĩ đến gái :-w Mà gái chinese xinh lắm thì phải :D Cố mà kiếm em nào yêu tạm cho đỡ buồn cũng được mà mày cưa gái chắc cũng hơi vất vả :>> < tao biết trình mày đến đâu mà =)) >
Thứ 2 bọn tao cũng phải đi học rồi chán quá. Mai học n~ môn gì thế ko biết :-/

bố con Chugn, hum trước tao tưởng mày ngồi học thuộc thời khóa biểu roài chứ!
AHHH, Cù ơi, tao chỉ nhắc mày thaoi, con gái Tàu xinh thì đúng là xinh nhưng mà khoảng ghê gớm thì không bạn nào lớp mình dám sánh đâu... cẩn thận kẻo lại .... hehe

@Mít: khổ thân con bé, cố học nhá!!!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000