^.^ Chút quậy của A1 !( *)>

choupiedou

chẹp, lâu ko vào,thấy các em chả chịu khó post bài gì cả.bọn này lười wa.
chúc mấy đứa thi nghề tốt nhé, cố gắng đc cái bằng giỏi mang về mà treo trên tường cho hoành tráng,haha

meomeo

o` ho` ho`
lan nao vao cung thay cai topic lop minh no chhui tan xuong tan dau tan dau y
post 1 bai cho no chay len zay
tiec la cha co ji de noi
chi nho moi nguoi thui
nhung ma nhanh nhe
chua ji da het 3 thang
ngai di hoc we

Blue_star

Member
Ông thì chỉ mong nghỉ thêm 3 tháng nữa. Năm nay lớp mình chắc ông là thằng lười học nhất vì cả 3 tháng không đi học thêm tý nào :D

choupiedou

hô hô, dũng ui mày thành thằng chậm tiến ,cả lớp đổ xô đi học thêm,thế thì mày ko theo kịp thời đại rùi.

7luver

Ăn chơi nhảy múa đê, con trai con gái lớp mình làm thợ tiện với bán hoa cũng đc, cần wái gì fải thi ĐH :D

choupiedou

hihi, nói vậy thì bọn mày phải cố mang bằng giỏi về thì về sau mới có việc mà làm.hihi.chúc bọn mày thi nghề may mắn nha. :)

aòi................... chán chẳng mún thi ĐH... tao trượt roài, tao tính đi học nấu ăn roài đi làm thêm hoặc đi du học về làm, mở nhà hàng riêng thì tat cả bọn mày phải đến ăn cho tao nghe chửa!

7luver

Đúng rồi, đi học nấu ăn đi, về sau nếu tao làm ở gần quán cơm bình dân nhà mày thì tao sẽ ghé qua ăn trưa,haha

Blue_star

Member
:D Có quán ăn rồi thế thì để tao mở quán cafe sinh tố nhé :D chú nào thik anh cho vào có tay vịn nữa :) thế cho nó đủ bộ nhỉ :D

Seven-Up

Ko có đứa nào mở sàn à ... cho tao 1 chân bảo kê .... ko thì cho tao làm Má Mì cũng được .... mấy nghề đấy nó mới tầm cỡ ... :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000