Chương trình Chào tuần mới

BlackDragon

Active Member
HC thì sao lại ko biết :)) hồi trước tặng hoa gãy cho ku này cuối cùng phải lên phòng Hội đồng "nói chuyện" với cô Huấn mà =))

smooth

Member
hix, mở đầu đỉnh quá đâm các lớp ko dám tham gia :D :D thế cơ đấy.
kiểu này trước tết nhịn, sau tết lại bội thực ctm .

unni_x

Active Member
chả đến nỗi bội thực đâu ạ, nghe các thày cô nói mà thấy buồn, trung bình hàng năm là có 10 ct CTM, như năm ngoái hình như là 13 ct :D thế mừ năm nay có lẽ chỉ có 6 ct thui :-S

huyentrang

Member
trời ui ko biết dến bạn yến là cả 1 thiếu xót lớn dấy anh phong a.
em cũng cảm thấy ctm lớp wm chưa ổn lắm nhất là buổi sáng do có sự cố .có thễ năm sau sẻ làm lại(em tuy là lớp trưởng nhung vẫ ko co quyền quyết dịnh).nếu làm lại mong các bác ủng hộ nhiệt tình

unni_x

Active Member
D5 thì sớm thui, độ khoảng 31/1
A5 và F thì làm sau Tết, 1 lớp vào 14/2 còn 1 lớp vào 21/2
S thì đang cố gắng vào dịp tháng 3 :D

smooth

Member
huyentrang said:
trời ui ko biết dến bạn yến là cả 1 thiếu xót lớn dấy anh phong a.
em cũng cảm thấy ctm lớp wm chưa ổn lắm nhất là buổi sáng do có sự cố .có thễ năm sau sẻ làm lại(em tuy là lớp trưởng nhung vẫ ko co quyền quyết dịnh).nếu làm lại mong các bác ủng hộ nhiệt tình
hix, anh cũng chưa biết tý tẹo gì về bạn Yến, nổi thế cơ à :-/ ???
em nào có ảnh ko, cho bà con chiêm ngưỡng cái :D :D
to HT: cám ơn hôm trước chỉ cho anh bạn LG nhá, hơi.....thất vọng cho chú lexus :) . mà lần sau làm ctm thì đóng ít vai thôi em ạ, dành đất cho các bạn khác với chứ.

fruit NHO

Active Member
ờ...đã nói rùi...bạn yến thì...nhìu ảnh lém...nhưng em ko dám up lên đâu...bạn ý chủi em chết thôi...mà mấy hôm nay bạn ý ốm hay sao ý..
anh cứ vào canteen...thấy bạn nào tóc dài dài xinh xinh đi cùng 1 bạn cũng xinh xinh<bạn thảo>
thì là bạn yến!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000