Chương trình Chào tuần mới

eu_te_amo

Các lớp 11 năm nay ít làm chương trình chào tuần mới ghê!Theo tui bít thì hình như đến tận 14/2 mới lại có 1 chương trình của lớp a5!Vậy mọi người thấy chương trình mở màn của 11a4 thế nào? :) Chắc chắn có khiến mọi người cười đúng ko?^^Có ai có ý kiến gì về chương trình của tụi mình ko?Cho bọn mình xin 1 vài ý kiến đi!VD như diễn viên bạn khoái nhất or bài hát hay nhất hay tiết mục bạn khoái nhất?Thanks trước nha!^____^

unni_x

Active Member
Năm nay đúng là ít CTM thật, 1 phần cũng vì 88 không mạnh về phòng trào văn nghệ bằng 87 và 89 :D Lớp nào cũng phải làm như 1 điều dĩ nhiên, để giới thiệu bộ mặt của lớp mình, nhưng có lẽ cũng vì thế, mà các lớp phải đầu tư kĩ càng.

smooth

Member
eu_te_amo said:
Các lớp 11 năm nay ít làm chương trình chào tuần mới ghê!Theo tui bít thì hình như đến tận 14/2 mới lại có 1 chương trình của lớp a5!Vậy mọi người thấy chương trình mở màn của 11a4 thế nào? :) Chắc chắn có khiến mọi người cười đúng ko?^^Có ai có ý kiến gì về chương trình của tụi mình ko?Cho bọn mình xin 1 vài ý kiến đi!VD như diễn viên bạn khoái nhất or bài hát hay nhất hay tiết mục bạn khoái nhất?Thanks trước nha!^____^
năm nay đúng là quá ít CTM, buồn ghê cơ. ct của 11A4 ko có ân tượng gì lắm, vì ngồi xa quá, kịch, hát ko nghe thấy gì, mà diễn viên cũng chả được chiêm ngưỡng em nào.
nghe nói 11A5 lần này làm sẽ mới cả RedCross về oánh vài bài cho bà con cùng thưởng thức, chờ xem !!

eu_te_amo

Thật đáng tiếc khi các cô phụ trách ko khoái chương trình của 11a4 lắm và càng chán hơn khi có người chăm chăm xem CTM chỉ để"ngắm em nào!"
11a4 thấy rất buồn khi âm thanh ko được ổn lắm nhưng cũng rất vui vì có khá nhiều người xem được kịch và cười rất thoải mái!

sao 88 không kích 89 nhỉ....... MỚi vào trường thấy các lớp khóa mới tài năng lắm... híc híc.. A1 bọn em lúc đầu cũng hào hứng lắm :) :cool: nhưng bi h thì mọi thứ supj đổ hoàn tòan... Chán thế không biết :((

Nhoc_Maruko

Member
nếu như tớ ko nhầm thì tháng 1 có CTM của A7.
mà mình nghe wa chương trình của A5 , thấy chính người trong cuộc còn ngán ngẩm , thì chắc là cũng ko nên hi vọng nhìu đâu .
*A6 bọn tớ cũng máu CTM lắm , nhưng còn chưa xin thầy , nếu xin được thì có lẽ sẽ làm vào tháng 3.^^

eu_te_amo

Chà!Bạn Hằng hiểu tâm lí thầy cô ghê ha!Khâm phục!
Thường thì lớp 10 cũng ít lớp làm CTM lắm em ạ!Có nhiều lí do lắm nên cố gắng năm sau làm cho mọi người thưởng thức nhé!
A6 à!Các bạn cố gắng lên nhé!Càng nhiều lớp làm thì càng hay!^^
Vậy mọi người cho mình vài ý kiến về CT CTM của tụi mình đi?Các bạn có thích phần hài kịch ko?Hay phần ca nhạc mở màn thì sao?^_^^

vichia

Active Member
cứ nghĩ đến CTM mới là lại akay.
Con cún Hương 2, 3 lần gạt đi không muốn cho làm.
Đến lúc cho làm rồi. Bà ấy nêu y' tưởng của bà ấy. Cứ 3 câu thì có 2 câu " mà thôi làm làm gì cho mệt "
Đến thánh cũng phải chán.

BlackDragon

Active Member
Xem ra ít có lớp nào làm được CTM 2 năm liền như lớp mình lần trước , lại còn lần nào cũng thành công chứ :D
Các em lớp 10 , 11 thì cố gắng làm đi, đến năm lớp 12 muốn làm lại chẳng được nữa !

Lớp em thì có wa' nhiều sự lựa chọn nên không biết phải chọn cái nào... Đấy là thứ nhất... Còn cái thứ hai là con gái thì sẵn sàng bỏ cả học để làm :>> ... nhưng các bạn con trai đẹp mã lớp em điệu lắm... Các bạn ý ngại lên trước toàn trường lắm >:p ... Qua đấy, cho các bác một cái nhìn đúng đắn về con trai A1,,, chán không còn gì để nói

vichia

Active Member
cái chính là chất lượng bên trong ( trong ở đây phải hiểu là trong đầu, ko phải trong .. quần :D ) .... như chất lượng con trai D2 chẳng hạn

fruit NHO

Active Member
chất lượng bên trong đầu d2 là thế nào?tao ko nhìn thấy nên ko biết!!nói hộ cái<chả biết thê nào chứ hôm nay nhìn thấy việt với vương anh với 1 thàng nữa chui vào cái phòng tối ơi là tối mà ko thèm đóng cửa...có mỗi 1 cô....

unni_x

Active Member
la_rose_poisson said:
Lớp em thì có wa' nhiều sự lựa chọn nên không biết phải chọn cái nào... Đấy là thứ nhất... Còn cái thứ hai là con gái thì sẵn sàng bỏ cả học để làm :>> ... nhưng các bạn con trai đẹp mã lớp em điệu lắm... Các bạn ý ngại lên trước toàn trường lắm >:p ... Qua đấy, cho các bác một cái nhìn đúng đắn về con trai A1,,, chán không còn gì để nói
Tao thấy A1 nhìu tài năng hát múa đấy chứ, sao không làm đi nhỉ :D
Mà A1 nhìu bạn đẹp trai, xinh gái thật, sao mày cứ chê lớp mày thế =P~

BlackDragon

Active Member
Khi làm CTM thường gặp phải 4 vấn đề :
Vấn đề 1 : Nhiều thành phần có tài nhưng thiếu nhiệt tình .
Vấn đề 2 : Một số thành phần "ngộ chữ" phản đối kịch liệt .
Vấn đề 3 : Có đủ nhân lực nhưng thiếu ý tưởng sáng tạo .
Vấn đề 4 : Có ý tưởng nhưng không huy động được kinh phí .

Nếu giải quyết được 4 vấn đề trên, chắc chắn các em sẽ có 1 chương trình thành công ;)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000