Chương trình Chào tuần mới

Nhoc_Maruko

Member
anh ơi
thiếu roài
cho em bổ sung nhé :cool:
Vấn đề 4 : học trò sáng tạo , cá tính , nhưng vớ phải thầy cô nghiêm khắc , cổ hủ
=> chương trình chuối củ :>>

ngoài vấn đề thiếu nhiệt tình của con trai trong lớp ra thì lớp em chẳng thiếu cái gì nữa cả.... nhưng đấy là điều quan trọng nhất.... thế mới khổ...
@un: không phải là tao chê lớp tao, mà đấy là điều có thật... mày nhìn thấy lớp tao thế nào rồi mà... có gì để nói nữa đâu...

smooth

Member
hix, cãi nhau mãi, thế tóm lại CTM sắp tới đây là của lớp nào và bao giờ làm thế, nửa năm rồi ko có 1 ct, chán ốm.
mà các em muốn làm nhanh thì kịch bản ct nên giao cho 1 nhóm làm riêng, đừng đưa ra trước lớp nhiều, cái gì cũng muốn cả lớp thông qua thì đến thi xong đại học cũng chưa thông qua được đâu.

smooth

Member
em muốn biết ấn tượng của anh về CTM của lớp em hả. anh chỉ khoái mỗi ku đóng hoàng tử cầm cái đàn gảy lên gảy xuống, với 1 bạn mà đóng đến 3,4 vai, hết.

unni_x

Active Member
la_rose_poisson said:
ngoài vấn đề thiếu nhiệt tình của con trai trong lớp ra thì lớp em chẳng thiếu cái gì nữa cả.... nhưng đấy là điều quan trọng nhất.... thế mới khổ...
@un: không phải là tao chê lớp tao, mà đấy là điều có thật... mày nhìn thấy lớp tao thế nào rồi mà... có gì để nói nữa đâu...
ý, thế mà hùi lớp 10 tao lại rất khâm phục lớp mày, làm cả được 1 chương trình sinh hoạt hay như thế, các bạn trong lớp chuẩn bị và làm rất nhiệt tình, hoá ra lại không phải à :)

Đấy là lớp 10, khi mới vào lớp... Còn ngoan lắm, nói gì thì cũng làm... Lớp tao thế; ngoài mặt có vẻ tuyệt vời, nhưng trong chăn mới biết chăn có rận!

hichic.........lâu wa' rùi chẳng thấy có cai CTM nào...............làm lớp Chip chúng nó cũng nản hết trơn rùi..........Luc đầu cũng hăng hái lắm.................đã bàn bạc kế hoạch chán chê rùi đấy chứ.................kinh phí cũng có...............phụ huynh ủng hộ nhiệt tình lun.............Nhưng đến lượt bà chủ nhiệm thì..........KO NEVER ...............hic:(................chúng nó có mà khóc thét..............Sao cái con mụ này lại ghét làm CTM the nhỉ.................Nói nhỏ với các bạn A4 chứ.............bọn lớp Chip thì chẳng nói gì đâu...........nhueng tự nhiên bà chủ nhiệm chê cái CTM của lớp A4 thậm tệ lắm................nói ra dễ hai bà chủ nhiệm lôi nhau ra đập mất.............amen :(

unni_x

Active Member
hix xì, các lớp có tài năng thì bị chủ nhiệm không cho, còn các lớp được chủ nhiệm ủng hộ như lớp Un thì lại không có tài năng :D năm nay CTM be bét quá :(

unni_x

Active Member
em nói lầm ý em nói là lớp 10A3 năm ngoái và 11A3 năm nay
hehehehehee
không có khả năng :)
Năm nay Un tính có làm CTM thì cho cả trường chơi trò chơi tập thể luôn, cho vui vẻ mà độc đáo nhưng mà khó thực hiện quá, Un không dám cầm micro đứng làm trò trên sân khấu đâu, cái giọng em nó không ổn lắm :(

smooth

Member
thôi Un ơi, I can U. ko làm được cái gì ra hồn mới phải chơi trò chơi tập thể. 11A3 có thằng WC khá thế mà, cứ giao tất cho nó chỉ đạo. có gì Un nhờ lão Cường lớp anh giúp cho, kịch bản kịch lớp anh năm ngoái phần lớn là nó viết đấy .

BlackDragon

Active Member
unni_x said:
không có khả năng :)
Năm nay Un tính có làm CTM thì cho cả trường chơi trò chơi tập thể luôn, cho vui vẻ mà độc đáo nhưng mà khó thực hiện quá, Un không dám cầm micro đứng làm trò trên sân khấu đâu, cái giọng em nó không ổn lắm :(
Có cần anh cộng tác không ? :D Anh từng phụ trách trò chơi cho Đại Hội diễn đàn trẻ lần I và lần II đấy :cool:

CornerStone

la_rose_poisson said:
Đấy là lớp 10, khi mới vào lớp... Còn ngoan lắm, nói gì thì cũng làm... Lớp tao thế; ngoài mặt có vẻ tuyệt vời, nhưng trong chăn mới biết chăn có rận!
---

eo oi .. Uyên ơi là Uyên !! Sao lại lôi chuyện lớp mình ra biêu riếu thế?? Thế này thì con trai lớp mình còn mặt mũi đâu nữa mà nhìn các bạn nữ lớp khác hí hí :cool: Nói thế thôi chứ lớp mình làm gì đến mức tệ hại vậy đâu cưng :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000