Chương trình Chào tuần mới

unni_x

Active Member
smooth said:
thôi Un ơi, I can U. ko làm được cái gì ra hồn mới phải chơi trò chơi tập thể. 11A3 có thằng WC khá thế mà, cứ giao tất cho nó chỉ đạo. có gì Un nhờ lão Cường lớp anh giúp cho, kịch bản kịch lớp anh năm ngoái phần lớn là nó viết đấy .
vâng, em bít là không nên làm nên em đã làm gì đâu :D
thằng WC nó bảo không làm CTM, thằng ku láo thật >:p

fruit NHO

Active Member
ơ đợt tới khá nhiều lớp làm CTM nhỉ???11d5 nè,11s nè...có lớp nào khó khăn gì ko?cứ nêu lên mọi ng cùng giùp'
@un:chả nhẽ lớp em ko có ng... ;;)

unni_x

Active Member
Lớp Un tài năng Văn nghệ hiếm như lá mùa đông :( hơn nữa lại không có người đứng ra cầm trịch nữa, thành ra... :(

CornerStone

Hơ hơ thế liệu khi nào mới có CTM để xem thế ? Thi xong rùi mà không có lớp nào có ý định làm à ?
@ Uyên : lớp mình sao đây em ?

unni_x

Active Member
tại sao các thày cô năm nay lại đồng loạt không cho làm thế nhỉ? mất mặt Khối 11 với các em khối 10 quá :(

unni_x

Active Member
thứ 2 này á, ý, sao Un không bít nhỉ...không bít A7 làm thế nào, thấy các bạn ý tập tành chăm chỉ lắm :D < ngẫm lại lớp mình không đủ khả năng :( >
Thứ 2 đi học thể dục thế là có cơ hội nhìn thấy mèo rùi..hehe :>> :D

unni_x

Active Member
hix xì, chị Nho chả thương em gì cả, em đang bù đầu với 1 đống thứ tổng kết cuối học kì của 53 lớp, hum nào em cũng đến trường để vào phòng máy, chứ không phải để học, thì còn hơi sức đâu mà lo cái vụ CTM chứ :( < ts bọn Văn nghệ, chả đứa nào bén mảng lên đây cả X( >

eu_te_amo

Chà!lâu lắm mới mò được vào đây,thấy rôm rả quá!Tớ thì thấy các bạn A7 tập tù hồi lớp tớ bắt đầu tập cơ nhưng mãi mà chẳng thấy các bạn ý lên chương trình gì cả!Hình như từ bây giờ đến cuối năm chỉ có mỗi lớp a5 làm nữa thôi!

fruit NHO

Active Member
còn d5 và sờ !ấy ạ!!mấy bạn lớp tớ định làm 1 chương trình" hải yến và những ng bạn" nhưng mà ko thành<nếu thành thì xong lâu rùi!>

smooth

Member
Hải Yến là ai mà vip thế, làm hẳn 1 ct cơ à ???
hix, CTM hôm 10-01 có ai xem ko ?? chả còn gì để nói, các bác gái cứ gọi là .........:D :D

unni_x

Active Member
fruit NHO said:
còn d5 và sờ !ấy ạ!!mấy bạn lớp tớ định làm 1 chương trình" hải yến và những ng bạn" nhưng mà ko thành<nếu thành thì xong lâu rùi!>
11F và 11A5 lại đăng kí cùng ngày, đang tranh nhau :(
mà sao định làm ct cho bạn yến à, thế thì D4 làm đi, chắc vui phải biết =))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000