Chào mừng đến với CVA

shrewishgirl_151

Hình như cái topic này càng ngày càng hẻo, chẳng có ai vào mở lời cả...SAo lại buồn thía ko biết. Mấy anh mấy chị cấp 3 (cả các bạn + em cấp 2) vào post bài đi chớ

qua_chanh_chua

đây em vào pozt bài đây !

trời mưa to wá, hết cả đi chơi rồi . Đã thế lại còn hắt nước vào ướt hết cả người + máy tính nữa chứ . Hôm nay dậy muộn wá , lại bùng thêm một buổi nữa vậy ...

hơi lan man một chút , cả nhà thông cảm . tại vì em chẳng bít vít cái gì bây giờ

Ọe! Cái sân bé tị tẹo! Có cái khoảng trống lại càng bé hơn để ... tập ném bóng mà gọi là sân vận động??? Chết luôn!

qua_chanh_chua

hôm nay vừa lượn vào sân xong . Chán ốm ... trời mưa nên chẳng có ai mấy ...

mịe , sao hôm nay vào yahoo lâu thế nhể ? Đừng nói là ko vào được nhé .....

Ẹ ẹ ẹ ẹ ẹ! Mình suốt ngày lượn ra lượn vào! Lượn lên lượn xuống! Thấy nó cũng hay hay! Thế nhưng mà ko dám gọi nó là SÂN VẬN ĐỘNG! Hie!
Cái hôm K với cả V xuống dưới đấy xem bọn H2 đá ý! Hay nhẩy? Lại còn mấy anh chơi bóng đi ra đi vào cái..... Wasington ý! Hie hie! Và cả lão Dương cực kì thô bỉ???? HIX HIX! Sợ weeeeeeeeeee!

qua_chanh_chua

hôm qua mình ngu wá . đi xem nháp đi đôi dép màu trắng , đến lúc đi nó lại mưa, lại còn đi vòng đường hồ từ xưởng ra " Sân Vận Động " , về nhà đôi dép nó ra ..... cái màu gì ý ....

Hô hô, nhảy vào là thế nào. anh đóng cọc ở đây lâu rồi, khi mà em còn chưa lên đây cơ, ko tin lật lại mà coi, cứ add đi rồi mình nói chuyện sau, đơn giản thế thôi chứ ngang gì mà ngang :|

shrewishgirl_151

Đóng cọc lâu thì lâu thật đấy (trước em có mấy ngày , chả lâu mấy) , nhưng phải hiếm lắm mới thấy anh post , mà số bài lại ít ỏi , nói chung là cũng chỉ thường thường thui hehe

Hì hì, thưc ra anh cũng muốn post, nhưng hồi đấy câu bài nhiều quá nên anh chán, chả muốn vào nữa, tính anh là thích câu nhưng phải nghệ thuật, mà anh NGỌC câu trằng trợn nhìn chán chết đi đc, từ đấy anh chả vào nữa, bây h vào lại thăm chút thì thấy cũng đỡ :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000