Chào mừng đến với CVA

unni_x

Active Member
Cái khóa 0508 này đến là sướng :D chưa thi mà đã được các anh chị chào hỏi mặn nồng thân ái :D Chả bù cho 0306, mí thành viên đầu tiên của 4r vào toàn tự lập topic chào mình :)

Thanks you

Hix hix hix thật là cảm động quá các bác ơi
Em là thằng cu đang ôn thi vào học mà thấy thế này thì xúc động quá
Cảm ơn các bác nhìu nhìu hud..hu...hu em đi lau mặt đây :(

nhgiang

Member
Saphia said:
Cho em hỏi chút, năm ngoái lớp chất lượng cao CVA lấy bao nhiêu điểm ạ?
Năm ngoái lấy 15 em à.

Nhưng sau khi vào được chất lượng cao thì lại phải thi tiếp để vào các lớp : chọn Anh , chọn Lý , hóa............

Chọn môn nào thì thi môn đấy. Khó đấy em ạ :p

nhgiang

Member
boycva_keyboard said:
em tưởng đăng ký xong là biết kết quả chứ sao lại phải thi vào chọn nữa?????????:-?
Hehe. Phải thi chứ em. Chẳng hạn như những lớp đắt giá như chọn Anh ( dĩ nhiên là vẫn kém chuyên Anh :D ) thì tỉ lệ thi vào nhiều lắm , chọi nhau như chọi gà lun =))

chocomog_257

Moderator
nhgiang said:
Hehe. Phải thi chứ em. Chẳng hạn như những lớp đắt giá như chọn Anh ( dĩ nhiên là vẫn kém chuyên Anh :D ) thì tỉ lệ thi vào nhiều lắm , chọi nhau như chọi gà lun =))
Đề chọn Anh cũng khó gần như chuyên Anh nhưng nói thế thui, chứ mấy nhóc tiếng Anh mà được được thì vào được luôn <:p
Mà cứ mỗi năm lại có 1 đợt sát hạch (cả chọn lẫn chuyên) đấy, đứa nào thi kém quá ko đủ điểm chuẩn là K.O luôn :-S Nhưng đứa nào được vào vòng thành phố, kể cả được hay ko được giải cũng đều được ở lại hết :9

chocomog_257 said:
Đề chọn Anh cũng khó gần như chuyên Anh nhưng nói thế thui, chứ mấy nhóc tiếng Anh mà được được thì vào được luôn <:p
Mà cứ mỗi năm lại có 1 đợt sát hạch (cả chọn lẫn chuyên) đấy, đứa nào thi kém quá ko đủ điểm chuẩn là K.O luôn :-S Nhưng đứa nào được vào vòng thành phố, kể cả được hay ko được giải cũng đều được ở lại hết :9
Dm thoai đê :p Dọa các em ý làm giề :) Nói thật chứ ở trường mình, cái kỳ thi sát hạch, kể cả thi đầu vào đều chỉ là hình thức cả thoai :D Pass thì vào, mà không pass cũng vẫn được vào cơ mà =))

nhgiang

Member
MissIndependent said:
Dm thoai đê :p Dọa các em ý làm giề :) Nói thật chứ ở trường mình, cái kỳ thi sát hạch, kể cả thi đầu vào đều chỉ là hình thức cả thoai :D Pass thì vào, mà không pass cũng vẫn được vào cơ mà =))
Lấy đâu ra đấy em gái. Ko pass thì chỉ có nước............phắn =))

Lớp mình năm nay có mấy đứa học rõ đỉnh , thế mà vẫn phải thi sát hạch , vd như Nhung , Thủy...... , trong khi mình học ngu lại ko phải thi =))=)). Sướng !!!!!!!!

nhgiang

Member
Các em ơi. Có ai đi thi chuyên Anh , copy lại đề ko. Chịu khó post lên đây cho anh chị thử sức cái nào. Năm trước anh làm được có 6.75 trong khi bọn lớp anh toàn 7 8 :D
Năm nay thử làm thử xem như thế nào =))

haketu

Member
boycva_keyboard said:
Hix hix hix thật là cảm động quá các bác ơi
Em là thằng cu đang ôn thi vào học mà thấy thế này thì xúc động quá
Cảm ơn các bác nhìu nhìu hud..hu...hu em đi lau mặt đây :(
May` cu' lieu hon`, thi truot CVA ma` vao` VD thi` anh may` cho an don`.
Con` "em" Diem~ quynh` cua? may` thi` anh biet roi`: con cua? chu', ong anh ho, chau' 3 doi` cua em anh re cua thang` hang` xom' nha` anh day ma`............. =)) =))=))=))=))=))=))

àh anh tú đó hả hehe chào ông anh hehe tưởng không lên 4rum này , đề thì khó vãi chấy không biết có đỗ không ( chuyên anh ) chât lượng cao chắc là đỗ thui vì đề cũng không khó lắm. Song nói thật ra là còn tuỳ vào kết quả

CÓ NHỮNG ĐÊM NẰM GIẬT MÌNH TỈNH MỘNG
PHẢI CHĂNG EM - DIỄM QUỲNH ĐÓ KHÔNG ?
ĐỜI BAO LA ĐẤT TRỜI SAO RỘNG QUÁ
TRÁI TIM ƠI XIN ĐỨNG HOÁ MÙA ĐÔNG !!!

huhuhuhuhuhuhuhuhuhu các bác tìm giúp em đồng đội với

p3yeu

Member
em bé ơi
bé tí mà dính vào đường tình duyên lận đận thế hả ku
mà em này học có vẻ giỏi
:D
sao ko thi chuyên anh
tiếp nối truyền thống các anh chị 11 và 12d3 hả em :D

bupbelight said:
em bé ơi
bé tí mà dính vào đường tình duyên lận đận thế hả ku
mà em này học có vẻ giỏi
:D
sao ko thi chuyên anh
tiếp nối truyền thống các anh chị 11 và 12d3 hả em :D
Sao biết là giỏi hả mày? :p Yêu đương sớm thía này...khó nói lắm :)
Mà truyền thống có phải đứa dek nào cũng tiếp nối được đâu :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000