Chào mừng đến với CVA

shrewishgirl_151

Thì anh ko bít cái box này là 90% là dùng vào mục đích câu bài hả , mà ngoài anh Ngọc như anh kể ra thì còn ối người câu bài còn trắng trợn hơn nhìu (em mờ ví dụ ra thì...ko kể hết được). Nhưng mờ em thì lại ngoan nên chả bít câu bài là gì (ngoan là phải thế)

shrewishgirl_151

=)) =)) anh nói hay đấy, nhưng em chỉ ngoan với bố mẹ, ông bà, cô giáo thôi, còn lại thì đừng mong có từ ngoan trước mặt ở đây. Mà cái dấu 3 chấm kia em nghĩ anh nên cất đi đi, bao giờ có đứa nào nó thích thì anh hãy bày ra, đừng có nói cái kiểu nếu nếu ko có thật đấy

shrewishgirl_151

Câu bài vừa vừa phai phải thui ieng Tú ui
To "anh" Sơn: cái từ nhỡ đấy em nghĩ cũng nên vứt vào cái sọ rác đi là vừa, em mà thèm lấy cái loại chỉ biết bịa chuyện linh tinh (nội dung lại chẳng lành mạnh) lại cứ mơ tưởng điều đến 1 thiên niên kỉ nữa cũng chả thèm có (cưới anh á, có mà đá vào mẹt ý) =))

blue eyes

Moderator
hix, lập cái topic chào mừng 0508 mà chả thấy đứa nào lên , hình như có mỗi mình với thằng Quân là 0508 :(
Mọi người ơi.................lên đi :cool:

haketu

Member
ừa
mới tập trung mà
còn bỡ ngỡ
phải vào năm, tập quân sự xong đã, kiểu j` cũng nổ tung lên hết cho em,
có khi các anh 0407 còn bận học kô câu bài được ấy chứ

shrewishgirl_151

Thế hả !!! Như thế có nghĩa là anh ko có thời gian lên câu bài nữa hả...Tin này đảm bảo làm chị Hà nhớn và các Mod cười thầm đây (có khi em cũng thía =)))

haketu

Member
ặc ặc ặc
hết nói với em luôn
4r mà thiếu anh thì sẽ hết phong trào nagayf
nhất là PT câu bài
thiếu anh chắc tạch

medusa

thi moi ng cung tu tu da chu
hom wa moi di tap trung
cha bit dua nao vao dua nao`
to ngoc : ne con nho van g2 k , hoc cung lop sinh co que y ! eheh
ba thi sinh dc may diem thia ? ma hom wa tap trung thay ba . lop gi zay ? tui vao d6 ne ( sau con de hic hic ) . co hai day tieng anh chu nhiem cha bit dang nao ma lan :(

apple123

Eo ôi! Tui vừa mới vào trường đã bị thầy giáo nào đó mắng cho mọt trận vì tọi chạy linh tinh. Bực cả mình.

haketu

Member
@ minh hâm: thì tôi có pảo j` đâu mà ông như tép nhảy thế?
à, mọi người đánh TV cái đi, nhìn luận chẳng khác j` đọc tiếng anh cả

nhgiang

Member
apple123 said:
Eo ôi! Tui vừa mới vào trường đã bị thầy giáo nào đó mắng cho mọt trận vì tọi chạy linh tinh. Bực cả mình.
Haha . Thế thì dễ là thầy Đại lắm em ạ :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000