Chào mừng đến với CVA

haketu

Member
luật gì không cần biết
chỉ cần biết là được ăn
nói tóm lại : thành viên mới phải khao cả lũ đi ăn 1 bữa

Mẹ ơi

:q: :p Bên 4rom nhà ta có luật thành viên mới phải khao 1 bữa ạ,. thế thì gay thật, nhưng mà dạo này em bận lắm, cho nên thành viên mới như em ko ghé qua quí trường đc, thứ tội cho

qua_chanh_chua

ặc ..... 2 người này toàn bắt nạt thành viên mới ko à ? Lần sau vào 4rum nào thì nhớ tìm người nào tốt tốt ( như em ) mà chào trước nhé . :D
Tự giới thiệu nè:
em là Vân Anh , kém 2 anh chị 2 tuổi , đang học ở CVA cấp 2 . :D
tạm thời cứ thế đã ... có ai định hỏi thêm cái gì ko ?

Này Chanh ơi! KO thik ăn thì bín đi cho tớ làm việc! Lính mới là những nhân vật nòng cốt của kế hoạch of tớ! Chanh đừng pá chứ!

HOHOHO, nghe danh 4rom CHU đã lâu, hôm nay đc diện kiến, quả là hư danh, sao ko đặt chữ nghĩa lên đầu, bắt nạt lính mới vậy sao, còn nhiều thời gian, biết đâu sau này chúng ta gặp nhau, tiếc chi 1 bữa nhậu, sao vì chuyện nhỏ nhặt thế này mà làm khó nhau :|

nhgiang

Member
qua_chanh_chua said:
ặc ..... 2 người này toàn bắt nạt thành viên mới ko à ? Lần sau vào 4rum nào thì nhớ tìm người nào tốt tốt ( như em ) mà chào trước nhé . :D
Tự giới thiệu nè:
em là Vân Anh , kém 2 anh chị 2 tuổi , đang học ở CVA cấp 2 . :D
tạm thời cứ thế đã ... có ai định hỏi thêm cái gì ko ?
3 tuổi chứ ko phải là 2 :cool:

HOHOHO, Chủ Chi ư, trổ tài như, thế hóa ra bấy lâu nay đều có người đảm nhận vai trò đó sao, nếu ko ai có khả năng thì góp tiền vào mà quậy chứ ai lại bắt chẹt nhau vậy, nếu cứ để 1 cá nhân CHỦ CHI hoài thì sau này tình nghĩa ắt sứt mẻ, quí vị làm mem 2 sao thì phải biết điều đó chứ :)

nhgiang

Member
Nhưng mà em ơi . Em Kẹo em ý nói thế thôi . Chứ lúc đi chơi thì em Kẹo với em Chanh là 2 em góp nhiều tiền nhất đấy . Đàn anh cũng ko bằng đâu :D

Seven-Up

Các em mà thiếu điểm đầu vào khoảng 1 điểm hoặc 0.5 thì đăng kí vào A1 í ... học ít chơi nhiều lại ko phải thi lên lớp ...hehe ... lời khuyên chân thành :D

Cho em hỏi cái, bên CVA đánh dấu lớp kiểu gì vậy, nghe lộn tùng phèo cả lên, sao A1 lại là Pháp, gọi quách lớp chuyên Anh là A, chuyên SInh là S, Toàn là T......, cho đơn giản, bên HAO gọi kiểu đấy đó ạ, em đem thông tin sang đây đóng góp cho quí trường :D

Seven-Up

A1 là lớp Pháp hệ 3 năm :D .... Nếu chưa học thì ko thể nói là A1 ko có gì hay cả ... còn tương lai có hay ko là ở mình ... chọn lớp nào học vui vẻ là chính :q: còn hs cva cũng ko phải là tầm thường....

@ cái bạn gì bên HAO: CVA có nhiều lớp hơn HAO nên đặt tên theo cách đó đâu có được ... những lớp Chất lượng cao chẳng lẽ gọi là CLC 1 CLC 2 à mà có những 4 lớp cùng học Tiếng Pháp trong đó co 1 lớp song ngữ ... đặt tên kiểu gì đây =))

unni_x

Active Member
OHBGV-GM3007 said:
Cho em hỏi cái, bên CVA đánh dấu lớp kiểu gì vậy, nghe lộn tùng phèo cả lên, sao A1 lại là Pháp, gọi quách lớp chuyên Anh là A, chuyên SInh là S, Toàn là T......, cho đơn giản, bên HAO gọi kiểu đấy đó ạ, em đem thông tin sang đây đóng góp cho quí trường :D
Ams và CVA có liên quan gì với nhau hả em :) trường em có cách gọi tên lớp của trường em, trường chị có cách của trường chị, chị thấy chẳng có gì khó khăn ở đây và cũng chẳng việc gì phải lấy cách gọi của Ams để áp đặt lên CVA cả :) Cái chính là là chất lượng dạy và học, khung cảnh sư phạm thôi em à ;) Chị học ở CVA thấy bạn bè rất tốt, thày cô nhiệt tình và môi trường học thì miễn chê ;-) Cảm ơn em đã sang đây đóng góp, nhưng điều em đóng góp ko thiết thực lắm :)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000