Cantine trường mình

butterfly239

Hehe, cantine trường mình sành điệu quá, có cả phòng giải khát+TV xem miễn phí:D . Chỉ mỗi tội xa, từ nhà C đến đấy phải chạy hộc tốc ra mới kịp chen, ăn uống thì vội vàng => xóc ruột chít luôn hehe:)) . Thế là ko được rùi[-( phải cải thiện tình hình thui chứ kiểu này ăn 1 bát phở xong thì tiêu hết đến 3 bát phở í chứ lị.

djbboy

most_wanted_boy89 said:
nói đến trứng mà nhớ lần trước ăn ở canteen cũ 1 lần đc bao nhiêu trứng,ngon quá...nghĩ lại mà thèm :D
an xong ngay mai dang bao bai~ fuc' xa',khu tap the dien luc co 1 hoc sinh chu van an bi nhiem h5n1....kha`kha`:)) =)) >:) .duoc ko ku em?

sakura_chan

Member
Mấy lần về lớp muộn vì không nghe thấy trống - mà lớp thì xa :|
Có khi phải kiến nghị nhà trường lắp cái chuông báo trống ở đấy thoai . Mà báo trước 2,3 phút cho Hs còn về lớp :D .

Hôm nay ăn bát phở 5k mà ít tí - chả bù mọi khi đầy một đống :| - đúng là chiến dịch câu khách kết thúc thì thành như thế :( .

unni_x

Active Member
nhớ cái canteen cũ rích hùi lớp 10 :D có cái chuông báo hết giờ hay phết :D
mừ sao khóa 0306 khổ thía :( 3 năm học, canteen đổi chỗ đến 5 lần :|

Cái canteen cũ vui thật ..cứ h ra chơi là cả lũ kéo nhau xuống (ăn thì ít mà tranh chỗ buôn thì nhiều ) nhất là những hôm lạnh thì cứ phải gọi là tập nấp..hic nhớ quá..

sakura_chan

Member
T ^ T . Hôm nay lớp em ra canteen ăn lúc nghỉ 10' . Nguyên 15 đứa vào muộn 10 phút, đứng trên bục giảng. Lẽ ra thì ko sao , lại đúng lúc đấy cô CN đi qua :(( . Thế là xong. Kiểm điểm một lũ :(( . 5 thèng tái phạm nhiều lần còn bị đình chỉ học :|

Rốt cuộc là tại cái canteen xa quá + trống ko nghe thấy :|

Mà canteen ở gần nhà Bát giác hôm nay thấy thêm món máy bán nước tự động mua bằng xu 1000 cơ đấy =)) . Uống cafe ko biết thế nào chứ cái Cacao nóng như nước đường í :|

girlxinh_CVA

lai. noi' de^n' cantine vi` no' ma` lop' duoc 5 die^m? trong so^? da^u` bai`, chi? tai. no' mo*i' mo*? va` du*o*c. tha^y` Mao~ quang? cao' the^' la`...... ko kip. vao` lo*p':(( :(( :((

nhoc_yeu said:
Cái canteen cũ vui thật ..cứ h ra chơi là cả lũ kéo nhau xuống (ăn thì ít mà tranh chỗ buôn thì nhiều ) nhất là những hôm lạnh thì cứ phải gọi là tập nấp..hic nhớ quá..
Ờ,ngày xưa lớp mình gần canteen,ở tầng 2 nhà A (bây giờ còn cái nhà đó không ?),tuy không xuống ăn nhưng đứng trên tầng 2 là cũng đủ no...mắt rồi.He he,từ đó có không biết bao nhiêu là biệt danh xuất hiện ,nào là em "Hội chứng sữa đậu nành " (vì ngày nào cũng cầm túi sữa đi qua),rồi các em "bánh bao","kẹo mút" .v.v..Ờ,nghĩ lại thấy hay phết.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000