Cantine trường mình

smooth

Member
ăn ớt nhiều mà chưa thấy có triệu chứng kỳ lạ gì thì chưa sao đâu, lần sau rút kinh nghiệm, ở trường đừng có đụng đến ớt với giấm, nguy cơ cao lắm. tốt nhất là cái gì mình đã mua rồi thì ăn bằng hết, ko hết thì đổ đi, úp bát úp đĩa xuống, uống cà fe, milo thì phải dẫm bẹp cốc, tránh cái cảnh lấy cơm thừa cho người sau ăn tiếp, cốc giấy vứt đi lại nhặt lên cho người sau uống tiếp :D

Chim Sẻ

Member
spider_girl said:
chít!Spider_girl ăn nhiều ớt lém nè!
Con gái mà đi ăn nhiều ớt :( chứng tỏ là ghen dữ lắm, ai yêu cô này chỉ khổ.
Cantine chỉ là chỗ ngồi thư giãn hút thuốc uống nước trong giờ học thôi, nhờ Lam nhờ :p

unni_x

Active Member
trogn cang tìn có bác rè tốt vãi lúa........mua cơm toàn cho mình thên thúc an thôi ........cho nhìu cơm vai lúa.......
chả bù với má, đi mua cơm toàn bảo các bác cho ít cơm thui, cháu không ăn hết, ngại thế :>> :D

smooth

Member
he, chắc là bác gái hay mặc áo xanh, mẹ bạn gì 11A6 rồi, hồi trước hay ăn cơm rang, cứ lễ phép vài câu là bác cho đầy ú ụ cơm lên luôn :D

@Duy Ti@

Chang biet can tin trương minh bay gio` nhu the na`o.Nhưng ma` hôi` trươ'c an my` ngon lă'm.
Bao gio` lang thang va`o trươ`ng ăn la.i thư? xem thê' na`o
:(

spider_girl

hjeets là gì hả bác ơi!ko hiểu!tiếng Bà la môn à?
thix ăn nhiều thì lần sau bác cứ đem theo 1 gói mì từ nhà đi đến trường bảo mấy bác ở căng tin nấu cho.hahahhahahahahah!1 gói mà vẫn thấy còn ít thì 10 gói vào!hahahahhahaa

unni_x

Active Member
mì bò ngon hết xẩy :D hum nào vào CT Un cũng xơi món này, chả hỉu sao, lúc nào xơi mì là lại gặp mèo, nó thấy mình gắp 1 phát hết bát mì mà ngượng mặt :-(

unni_x

Active Member
Keo kiệt thì vui cái nỗi gì, tính tôi tiêu tiền rất thoáng ( mặc dù đã bao nhiu lần đứng trên vực phá sản :-() nhưng tôi thấy thế hay hơn là tính chi li từng chút 1 như ông, con trai gì mà... :-S

hồi trước lạm phát nhiều quá nên bây giờ phải chi li :D
bà bảo đi chơi điện tử ,net ,ăn uống ,v.v... đủ thứ thế k cẩn thận thì ăn mày ah
hồi trước mấy lần phải nhịn ăn cả tuần mới sống được đấy =))=))

le_nam_87

Member
tôi rất bức xúc vì căng tin trường mình bây giờ
họ ăn lời nhiều quá
tiền cũng chẳng tiếc đâu nhưng như thế là không được đúng không mọi người
ai đời : cốc nestea 1500d tăng lên thành 2000d trong đó chất lượng kém (cái này họ phải lãi 1000d 1 cốc đấy nhỉ)
bát phở ít tèo hồi trước 3000d bây giờ tăng lên thành 4000d (trong bát phở có 2-3 lát thịt bò thơi
cơm trưa mua suất 10000d không khác gì suất 6000d
bức xúc lắm cơ
(cả căng tin được mỗi cái cô gì béo béo da hơi trắng tóc ngắn là tốt thôi
còn lại rặt toàn người tham lam cả )
cái này phải kiến nghị lên trường để tạo điều kiện cho mọi người mới được
ai đồng ý quan điểm nhớ gửi thư phúc đáp cho tui nhé

Dim

Nè có ai uống trà đá ở trường mà thấy có mùi xà phòng Mỹ Hảo ko??????? ----------> khiếp. Mà tại sao căng tin trường mình chỉ toàn những món quen thuộc thế nhi? Chán phèo I-)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000