Cantine trường mình

f_l_o_r_a

Member
@Napster: ai bao the? Ro rang la cai cantine moi chan ma!
Cai cantine cu thi be qua, ko co cho ma an, lai o ngay ben canh ho, lanh thi mo!!!!!!!! Chua ke la cac bac o day cu dung tay ma boc thuc an cho minh:|

kiwi_vn

Active Member
He he . Nghe dân tình chửi cantine gớm quá , vậy mà hôm đi chơi cùng ông Lam bên Tài chính hình như ông ấy bảo cantine CVA khá lém mà . Trường mình có 3 cái cantine chém đinh chặt sắt đến nỗi 1 tối riêng bán trứng vịt lộn cũng có thể lãi 30 triệu _> giờ thì giải thể , thay bằng 3 cái khác roài .

smooth

Member
ái dồi ôi, 1 tối bán trứng mà lãi 30tr, khủng khiếp vật vã. Em cứ lấy đại 1 tối bán được khoảng 600 quả trứng (thế là nhiều lắm rồi nhỉ) thì tính ra 1 quả giá 50k, hix. công nhận là chém đinh chặt sắt, đấy là chưa kể tiền phục vụ, tiền thuê địa điểm....... :( :(
Canteen CVA còn ngon chán, kỳ này chắc chắn vào canteen ăn thử. À quên nghe nói canteen bây giờ tem phiếu gì đó, có ai giải thích làm sao để mua được 1 cái bánh bao bây giờ ko ??

unni_x

Active Member
dễ lắm, để khi nào bác dẫn em vào đấy khao cốc milo và 1 đống thứ nữa thì em sẽ chỉ dẫn tận tình ngay :">

smooth

Member
hihi, cám ơn em Un nhá, nghỉ Tết xong bao giờ đi học lại hả em ?? Nhớ đấy, "1 cốc mily và 1 đống thứ nữa" , kỳ này đừng trách anh "độc ác" =))

hate_a3

Member
hôm trc vào, cantine bi h đẹp quá @-) thế mà mình ko đc học, hồi trc suốt ngày lê la ở trường mà có cái cantine thế thì khoái :(

gipypy_9x

Member
Canteen thì đẹp thật mà chen vào cũng phải sắp hết giờ , mà cố ăn thêm thì thể nào cũng muộn tiết ===> mình chả đc ăn gì ở cái canteen đấy ngoài bánh mì với cacao , còn canteen nhà B thì xa chết , chán thia đây >>>>>>>>>>>>><<<<<<<<<<<<<<<

lazycat_f2

Member
sau tết căng tin mới tăng giá khủng khiếp
cái gì cũng đắt mà lại còn ít đi, chán nữa chứ
7 nghìn bây giờ không bằng 5 nghìn trước kia
3 ngày ở lại buổi trưa toàn phải ra ngoài ăn thêm->rõ khổ

trungvb

Moderator
smooth said:
hihi, cám ơn em Un nhá, nghỉ Tết xong bao giờ đi học lại hả em ?? Nhớ đấy, "1 cốc mily và 1 đống thứ nữa" , kỳ này đừng trách anh "độc ác" =))
=)) =)) hôm anh mút về bị chị ết lấy mất ví...=)) =)) =))
hôm qua e ra căng tin ăn xong bị MÃO tóm ạc vì muộn 3" hizzz dã man

Nhớ cơm rang ở cantine quá T_T Mà 5k đã đắt lòi rồi, 7K thì mấy ai ăn T_T Học sinh chứ có phải tỉ phú đâu mà chém ác thế T_T Mà 7K thì thà làm thêm 4K ra làm cả đĩa to tướng cơm rang thập cẩm ở CB còn hơn. T_T

nữ tặc

Member
cantine mới thì lịch sự nhiều món đấy
nhưng cantine cũ vẫn ngon hơn
mà em thấy có đắt hơn gì đâu
vẫn thế mà

winter09

Moderator
Vào canteen mới <cái àm to, hoành tráng í> , mình nhà quê, thử dùng cái máy bán nước tự động, trời ơi, tòan bị kẹt tiền, phải đập mấy cái và thử lại mấy lần, tiền thừa mới chui đc ra ngòai, mà cái nước sao mà nhạt thế ko biết, còn nóng nữa chứ, tí nữa thì bỏng mồm

Ohlala

Member
uhm...canteen mới chỉ đc cái chỗ ngồi thui ah.....dù sao vẫn kết nổ đĩa canteen cũ.....mà từ nhà B nhảy ra canteen mới cũng hết giờ lun...làm sao ma` "măm măm" kịp.....đồ ăn bên canteen cũ oki hơn nhìu....

mây xanh

Member
Có lẽ khóa 03-06 được trải qua nhìu đời canteen nhất.Đầu tiên là cái cateen ở cạnh nhà F,to hoành tráng luôn nhưng những hôm mưa hoặc gió mùa Đông Bắc mà chạy ra đấy thì hơi bị vất vả.
Sau đấy,lại chuyển sang canteen ở sau nhà B.Bé hơn nhìu nhưng đội ngũ phục vụ vẫn là nhưng cô chú đấy.(Chỗ đấy đã phá đi để xây nhà thể chất)
Rùi lại chuyển ra giữa sân trương,bên canh phòng họp của các thầy cô ý.(Bi h chỗ đấy cũng bị phá đi rùi).
Rùi canteen chuyển ra chỗ bên cạnh nhà thể chất và 1 cái canteen mới mọc lên thuộc khu Kí túc xá.Cái canteen này chắc chỉ dân khu nhà E dùng là chính chứ các nhà khác,đặc biệt la dân nhà B mà chạy ra đấy chắc ko kịp ăn gì đã chuông vào lớp.
Post cho mọi người xem ảnh cái canteen đầu tiên!

fruit NHO

Active Member
mây xanh said:
Có lẽ khóa 03-06 được trải qua nhìu đời canteen nhất.Đầu tiên là cái cateen ở cạnh nhà F,to hoành tráng luôn nhưng những hôm mưa hoặc gió mùa Đông Bắc mà chạy ra đấy thì hơi bị vất vả.
Sau đấy,lại chuyển sang canteen ở sau nhà B.Bé hơn nhìu nhưng đội ngũ phục vụ vẫn là nhưng cô chú đấy.(Chỗ đấy đã phá đi để xây nhà thể chất)
Rùi lại chuyển ra giữa sân trương,bên canh phòng họp của các thầy cô ý.(Bi h chỗ đấy cũng bị phá đi rùi).
Rùi canteen chuyển ra chỗ bên cạnh nhà thể chất và 1 cái canteen mới mọc lên thuộc khu Kí túc xá.Cái canteen này chắc chỉ dân khu nhà E dùng là chính chứ các nhà khác,đặc biệt la dân nhà B mà chạy ra đấy chắc ko kịp ăn gì đã chuông vào lớp.
Post cho mọi người xem ảnh cái canteen đầu tiên!
ÔI ........nhớ quá .....thèm quá ......................................:((

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000