Các anh BK giúp đệ với!

Archangel

Member
Vũ "nhị" said:
Em nghe nói điểm HKII thể nào cũng thấp hơn kì I, thê là vì cái gì hả các anh?
Chẳng vì cái gì cả chú em ạ .Cũng có thể kỳ 2 có mấy môn củ chuối hơn nhưng chủ yếu là do ... mải chơi thôi =)) =)) =)) học sinh cấp III bị quản thúc mọi mặt lên ĐH được tự do nên hay ... phởn :) :) :) .Anh là 1 vd :( :( :( hic hic .Nói chung là cứ yên tâm mà học không phải lo nhiều nếu chú học hành tử tế thì chuyện điểm số không đáng lo lắm đâu ...
Hic 5 năm rùi quên hết tiếc là không giúp chú em được bài hình họa :>> :>> :>> hi hi mà làm 2 bài cũng được 7,8 rồi ... Cố lên các đồng môn

cupid

e mới năm thứ 3 mà đã quên rồi huống chi là a... mà thằng bé này chăm nhỉ? bài tập sách bài tập làm hết chưa mà đã làm đề rùi ??? mà mua đề có giải ý? cố tìm đê chứ các a bi g nhớ thế nào nổi nữa :(

Archangel

Member
À mà các chú đã thi chưa nhỉ ??? .Ờ chú Vũ này chăm chỉ thế là rất tốt nhưng cố gắng mà phát huy cả các năm sau nữa ... mới là khó hic hic .À hay là chú nào mạnh tay ra làm 1 cái thread ở box làm quen cho anh em BKers vào thảo luận và câu bài nhỉ ... =)) =)) =)) chứ để ở đây thì heo hút quá ... ;) ;) ;)

Vũ "nhị"

Member
Cảm ơn các anh nhiều, em dùng mặt phẳng chiếu phụ xử xong cái bài elip khỉ gió đấy rồi, đánh dấu lần đầu tiên em làm hết được 1 đề thi hình họa (ko biết có đúng không nữa). Ghi chú: Em làm nó trong giờ Tin. Ngày xưa toàn làm Tin trong các giờ khác, bây giờ thì...Đúng là cuộc đời có luật bù trừ.

Anh em mình mở hàng 1 box trong làm quen nhỉ? Chứ không bọn trẻ nó vượt mặt suốt!

cupid

hic!!! thằng này giỏi thật... hồi xưa mình chả bao giờ nghĩ nổi bài gì quá 30'.. k ra là đi tìm giải ngay :D..
năm thứ 3 đang thi rồi ông anh ạ còn bọn năm thứ nhất e nhớ là phải tháng 12 mới thi đúng k??

Vũ "nhị"

Member
Chính xác anh ạ, mà môn Hình họa ra quân đầu tiên, KTCT chơi phát "khóa đuôi" sau tết. Thế này ăn Tết mất cả ngon! Anh đang nghỉ ôn thi hả anh? Chắc nhiều thời gian rỗi lắm nhỉ!

Vũ "nhị"

Member
Mà hình như năm nay các môn Đại số, Giải tích thi trắc nhiệm anh ạ. Thấy ông thầy bài tập chuẩn bị Test bọn em để thực hiện nhiệm vụ cao cả mà Nhà trường giao phó "loại ra khỏi trường những em không đủ tiêu chuẩn". Các anh có phải kiểm tra giữa kì không? Cho em mấy cái đề với!!

Archangel

Member
Ô hay nhỉ ĐS với GT bi h thi trắc nghiệm à ... Sướng nhỉ
Còn cái nhiệm vụ "loại ra khỏi trường những em không đủ tiêu chuẩn" thì BK hình như là mạnh tay nhất .Trung bình 1 lớp thể nào chẳng có 1,2 chú tăng ca :D:D:D
Đề đóm gì thì ra hàng nước mà ghi chứ sao lại xin bọn anh =))=))=))

cupid

thi giữa kì ah... a cũng có thi nhưng chả bao g lấy điểm cả !!! còn đề đóm năm 1 voi năm 2 ra hàng photo ở D6 voi D9 có đủ mà ??? thỉnh thoảng phải tạt qua mà cập nhật thông tin.. k fai chỉ có 1 tập đề duy nhất đâu..
Còn cứ ăn Tết vui vẻ đi, kinh nghiệm là cứ ăn Tết ít nhất 1tuan, chuyện thi cử đợi tuần cuối lo vẫn kịp :D đấy là nếu chú bận đi chơi chứ nếu k có việc rì làm thì thôi học trước đi cho đỡ mệt,hehehe..

Vũ "nhị"

Member
Archangel said:
Còn cái nhiệm vụ "loại ra khỏi trường những em không đủ tiêu chuẩn" thì BK hình như là mạnh tay nhất .Trung bình 1 lớp thể nào chẳng có 1,2 chú tăng ca :D:D:D
=))=))=))
Anh ơi, hình như bọn GTVT chơi "trội" hơn ta anh ạ. Hình như mỗi khóa có 20% các chú chuyển gấp sang khoa "xe ôm" với "xích lô" thì phải.

Vũ "nhị"

Member
Archangel said:
Ơ thế mỗi lớp khoảng 40 chú mà mỗn năm rụng 2 chú thì 5 năm (1 khóa) là 10 chú --> 25% đấy chú em ạ :) :) :)
thế chuyển xuống khoa "máy trâu bò" với "cơ khí căng hải" hết hả anh?? Em nghe nói mấy khoa đấy đang thiếu nhân lực.

Vũ "nhị"

Member
May mà em vào BK chứ ko đã phải học Xây dựng khoa "đóng gạch" hoặc "cuốc đường" lâu rồi anh ạ. À mà thằng em em đang có dự định thi vào ĐH Y khoa "thuốc lắc". Bác nào có người quen đã học qua xin cho em ít tài liệu để em về dạy lại nó nhé!

Vũ "nhị"

Member
Các bác ơi, các bác nghỉ hết ở nhà ôn thi rồi à? Để mình em nơi đây một mình thu gom "sản phẩm" các bác sau mỗi buổi thi để còn có tiền trang trải sinh hoạt , nuôi vợ nuôi con. Rõ khổ! Bác nào có lòng hảo tâm vứt lại cho em con phao để năm sau em đỡ mất tiền mua, dạo này túng quá!

Vũ "nhị"

Member
Ơ hơ, ngày 21/12 em mới chiến môn đầu tiên cơ . Mà thi phòng nào cũng chưa biết. Cứ như em nghĩ thì phen này có vài thằng liều mạng vác bom lên bộ môn Toán... Hix, GT + ĐS lại thi cùng đợt với nhau, chán quá bác ạ.

Đề thi lại có dễ hơn thi chuẩn ko các bác?

Vũ "nhị"

Member
Hix, chen chúc trong thư viện BK... Thế là em đành dạt về CVA ám các thầy cô trường cũ vậy.

Các bác có ai lên thư viện ko, khi nao anh em mình offline 1 phát cho vui nhì!!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000