Các anh BK giúp đệ với!

hate_a3

Member
kì 1 năm 2 mới học, sáng vừa học buổi đầu đây này, chán thôi rồi
anh vào khoa tin từ năm ngoái rồi em à, thế cho nên cả năm vừa rồi ko cần học :q:

Nghe danh Vũ Nhị bấy lâu mà chưa dám "đụng chạm"
Hôm nay, trời quang mây tạnh, lại tình cờ nhìn thấy Topic của Thủ lĩnh tối cao
Em Bất ngờ và lặng im 1 phút để tượng niệm ( thôi chết, cho em xin lỗi, em nhầm)....
Thôi! Nói chung là, hôm nay, em vào đây, với tấm lòng cao cả, em chân thành muốn, bắt tay LÀM QUEN với anh! Ok????

Vũ "nhị"

Member
styleliza_e2 said:
Nghe danh Vũ Nhị bấy lâu mà chưa dám "đụng chạm"
Hôm nay, trời quang mây tạnh, lại tình cờ nhìn thấy Topic của Thủ lĩnh tối cao
Em Bất ngờ và lặng im 1 phút để tượng niệm ( thôi chết, cho em xin lỗi, em nhầm)....
Thôi! Nói chung là, hôm nay, em vào đây, với tấm lòng cao cả, em chân thành muốn, bắt tay LÀM QUEN với anh! Ok????
OK, thoải mái thôi!!! Nhưng mình vào đâu làm quen mới được chứ??

@ anh Vinh: Đúng thì thôi chứ sao lại bó tay????
@ anh Vũ NHị: Đâu chả đc! Đây cũng đc nè!
Ưhm! Mà thế thì... Làm sao mà bắt tay đc nhẩy???
Xời! Làm thế nào bi giừ??

Em ko thik âm thầm đi tìm hiểu thông tin của người khác anh ạ!
Tốt nhất là cứ khai thông tin tại đây, hoặc nếu ko thì nói chuyện với nhau, dần dần thì cũng biết thôi!

Vũ "nhị"

Member
Ối em ơi, box này anh đang hỏi các anh khóa trước về kinh nghiệm học ở Bách Khoa cơ mà, sao lại trở thành nơi "khai thông tin" được.

Nếu em thích thì mở 1 box khác hoặc sang box 12D2 0205 của bọn lớp anh, tha hồ làm quen.

Hờ! Thế nhưng mừ em ko có hứng thú làm quen linh tinh! Chẳng qua là em nghe tiếng anh nên mới vào làm quen, còn nếu ko đc thì thôi vậy!!!

Vũ "nhị"

Member
Chán vãi hàng, "kinh nghiệm" đang hay thì lại có trẻ con xía vô. Các đại ca nào đọc được "Xá tội vong nhân" cho đệ nhé.

Mà trường BK mãi không có giấy gọi. Chắc đợi đến khi anh em thí sinh tụ tập đông đủ để "làm việc" mới chịu đây.

Chờ 2 tuần liền, mỗi cái giấy gọi, chán quá!!!!

hate_a3

Member
=))
em ơi, tình hình là cuối tháng 9 mới tập trung cơ mà em, lolz
khoảng 21 thì phải
mà suỵt, đừng bảo ai là anh nói nhá, bí mật đó ^^

Vũ "nhị"

Member
Giấy của em nói là 11/9 ( Ngày Mỹ bị kb) thì đến làm thủ tục (không biết có gì hay không). Mà quyển "Sinh viên BK cần biết" có gì hay không nhỉ???

Blueroses1411

Bạn Vũ có vẻ sốt sắng wa' nhỉ ,tớ có người wen học BK thấy anh ý bảo là trường này hành hạ học sinh ghê lắm ,học khổ lắm ,nghe mà thấy sợ .Thế mà anh ý cũng vào được khoa Tự Động hóa ,giỏi chưa ? Muốn học hỏi kinh nghiệm ko ? :D

hate_a3

Member
quyển đấy có mấy thứ wan trọng, vd như là số trình cần để lên lớp, cần để bằng giỏi, số tiết đc nghỉ mỗi môn, và wan trọng nhất cho sv năm 1 là cái bản đồ ^^ trg bk to mà :D
Phương béo ko có việc gì té đi con :D vào mà ko chào cậu à

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000