búp bê chào mọi người

Who_Cares

Member
Người ta ở đây là "kẻ thù" phải không anh??
Em mới gặp có mỗi bt... B) tuy nhiên sau một hồi thám thính, có vẻ quân địch không được chuẩn bị tốt như anh em ta

1001ccd

Member
Tú ơi!Tú a`, tú vui nhỉ, chuyên của anh thì cứ lôi ra ở đây là sao, anh đang động viên tinh thần binh sĩ mà em cứ nói thế thì có chết kô cơ chứ.
---------> Mấy anh em nhát quá, nhát thế thì chiến đấu sao nổi

Oạch! Lâu rùi kg vào giaoluu. khiếp bé BB post nhìu bài dã man! Tình hình là mình cũng phải "học tập" lập một topic riêng thui! hihi Nhưng liệu mọi người có ủng hộ kg ta!

thienha87

Bất công nhẩy , anh BD ơi , sao lại nói là gặp mặt mỗi búp bê rứa?thế còn em và phù thủy ?Hay thật đấy , Dỗi anh BD luôn á!

BlackDragon

Active Member
<!--QuoteBegin-thienha87+Oct 25 2003, 06:39 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (thienha87 @ Oct 25 2003, 06:39 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Bất công nhẩy , anh BD ơi , sao lại nói là gặp mặt mỗi búp bê rứa?thế còn em và phù thủy ?Hay thật đấy , Dỗi anh BD luôn á! [/b][/quote]
Sorry , anh bổ sung là đã gặp cả em thienha và em phu_thuy nữa ;)

Hừm seo 2 ngừi Pt với BB lại đi gặp riêng mỗi BD thui vậy? Thiên vị wá đó. Mà mọi ngừi ui, sắp hội trường rùi đóa, vui quá là vui, hum đấy 4r mình gặp nhau nhé, mọi ngừi đến đông đủ nhé, hứa đấy!

búp_bê

Nhưng đấy là hội trường của các ấy chứ có fai là của trường tớ đâu?Đến gại chết .Phải có 1 buổi họp 4rum riêng chứ??????????????Định ngỳa đê

đâu có sao đã tham gia vào 4r rùi thì coi như cũng đã là người nhà của CVA rùi vậy đến hội trường cũng đâu sao.Cứ đến đi đừng ngại gì cả mà .Cần thì sẽ có người giúp đỡ. ;)

búp_bê

thứ 7.Hôm nay à?Eo ui! thế là mìn không đc nhìn mẹt mọi người rùi.Chán nhẩy?Bảo mọi người lập 1 cái album thì chẳng ai chịu tiên phong cả.Chán chết(đừng bảo BB tiên phong nhá)

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Thì chị bảo là ủng hộ việc mọi người đưa ảnh của mình lên rồi mà..... Không ai muốn "tiên phong" thì làm thế này: ai có ảnh cứ gửi cho chị, sau khi có khoảng 3 người rồi thì chị gửi cùng 1 lúc lên, để khỏi ai bị rơi vào tình thế "cô đơn".... :rolleyes: B) Thế được chứ???

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000