búp bê chào mọi người

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-BlackDragon+Oct 13 2003, 03:42 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (BlackDragon @ Oct 13 2003, 03:42 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Thôi , các chú cứ tự mà "khám phá" đi :D [/b][/quote]
Không có tinh thần hợp tác tí nào cả :angry:

BlackDragon

Active Member
To Bup be : Anh nói em xấu bao giờ ? Tự em nhận đấy chứ :D
Em yên tâm đi , anh ko thấy em xấu đâu , nhưng mà khen em xinh thì sợ em lại ...kiêu , thế nên thôi :D
Nếu em muốn post ảnh thì cứ gửi cho anh , anh upload rồi Post lên cho !

Hmm........................hmm..............tò mò wá <_< Thui hay là hôm nào BB đưa ảnh cho anh Phong thì anh nói em một tiếng để em xem với nhá..........hehe ;)

búp_bê

BB gặp anh Phogn ở ngoài rùi!hihi! H3 có ấn tượng tốt về buổi gặp mặt này.Thế còn anh?
Mà BB không send ảnh nữa đâu .heeeeeeeeeeee

1001ccd

Member
Ác nhỉ , chiến trận diễn ra căng thẳng nhỉ, tui thấy mấy ong nhát quá , có mỗi đàn bà mà cũng phải ngại, thôi anh em cố gắng chiến đấu nha( tui chỉ động viên thế thôi),tui về nhà đắp chăn đi ngủ đây!Bi BI

Cứ làm như chú Trí Anh thì không nhát ý...............................có mỗi việc bảo ra làm quen với bạn CT thui mà cũng..............ui! ngại lắm.......... :lol: :lol: :lol: :lol:

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000