búp bê chào mọi người

Who_Cares

Member
Các em làm mục làm quen của "Búp Bê" thành ra thế này đây...
Cái này là do búp bê khơi mào đó chứ
đc thui ! thế muốn ăn gì ?Ăn "roi" nhá. Hay ăn "đấm" heeeeee
Cái này cũng phải trách chị bởi vì chị đã "vẽ đường cho hươu chạy" :rolleyes: :D
Các em nữ bây giờ khá lắm!!! Hoan hô!!! Cứ thế mà phát triển lên các em nhé!!  
Anh Tuấn đâu rùi nhỉ, quyết định trận địa ở đâu đi chứ :rolleyes:

Vẳng nghe tiếng chống chiêng xa.....
Ôi gợi thuở ông cha ta dựng nước
Tâm nặng nỗi u sầu ngàn thu trước
....... tự hỏi
Phường nhi nữ thật kó gì đáng sợ
Chỉ 1 viên đường là kác mợ đã mềm ngay
1 đóa hồng là kác thị mê say........
Âu kòn kó tinh thần mà chiến đấu
Kần chi phải phàm phu mà ó gấu
Đến khổ thân mình phải tróc máu trầy da.....
Kứ nhẹ nhàng mềm mỏng lại thiết tha
Cho kác bé vào vòng vây dịu ngọt
Và khi đó mọi điều đều trót lọt
Kảnh yên bình, ng kũng chẳng chiến tranh
Đấu làm chi.... ng chiến thắng -mình anh
Ôi thử hỏi kó chi mà đáng sợ......

Heheheh, jk mà, ...... dun look at me that way ladies

He he, nói thế thui chứ đứng trước nàng (ngừi iu) thì mí ông chả mồm miệng lắp bắp, tay chân run lẩy bẩy, mộ hôi túa ra, mặt tái mét....he he, seo lúc ý thì chả thấy ông nào dám mở mồm ra nói ngừi iu là ko có gì đáng sợ??? Mà thực ra nói sợ là sợ bị đánh thì cũng ko đúng vì chả ai sợ ai cả, chỉ có đìu là sợ ở đây là sợ con gái dỗi, con gái giận, lúc ấy thì con trai lại mỏi mồm dỗ , thiệt thân các ông thui chứ vui sướng gì?

Deathknight

Active Member
khè.. để tui làm tiền tuyến vậy?
mà là tiền tuyến thì phải làm gì cơ chứ?
tui thì ko sợ giận hay dỗi một cách trực tiếp (có phải là "gì" cảu mình đâu)
nhưng sợ 1 cách gián tiếp, mang tiếng .. thì hết đường làm Lâm tặc

trời bây giờ thấy lực lượng phía sau hùng hổ quá nhể.còn hàng tấn công thì hình như vẫn ko tiến chuyển gì hơn cả mà có vẻ còn đang bị áp đảo . :(

Who_Cares

Member
<_< Rùi, em quyết định sẽ "sát cánh" cùng anh trong trận chiến đầy cam go và quyết liệt này... :p :D
Yên tâm, bên con trai có 90% cơ hội dành phần thắng do có... tui trong đội hình ;)
Anh Tuấn PM cho em để còn bàn chiến thuật chứ nhể :) B)

búp_bê

á à ! mọi người thích chiến à ! Kinh nhẩy .Người đời có câu ,cái gì ý nhẩy? .À Hình như là "Cung kính không bằng tuân mệnh " tRỜI ! Do đời đã dạy thế nên ta "chấm chấm chấm" Chiến luôn. Anh em đâu! Chuẩn bị lực lượng họp forums rùi...chiến .heeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
Chiến xong quen luôn thể ,bà con nhẩy?

Who_Cares

Member
Trận chiến ác liệt này là để phân định trên dưới, cao thấp, chứ có tranh giành gì đâu.... :p :D
Tin nóng hổi: Bệnh Viện Việt Đức đã quyết định giảm 50% tiền viện phí cho bác nào bị thương trong trận này :) B) .... Vậy là yên tâm rùi hén, chiến thôi anh em ;)

Who_Cares

Member
he he, anh BD cũng là con trai thì cũng phải tham gia chứ, nhất là anh còn là đàn anh ở đây... ;)
Anh em ơi, có thêm anh BD trong đội hình rùi đó... quân số anh em mình cũng tàm tạm rồi, mở chiến dịch thui chứ nhể :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000