búp bê chào mọi người

xoai

Member
kiểu này không khóe tan xương nát thịt,.......không còn......manh....giáp trở về! hic! bác Tuấn nhát thế!

Who_Cares

Member
Yên tâm, có em là hậu phương vững chắc rùi....
Bác nào... hi sinh thì cứ yên tâm là xác các bác được giao tận tay cho chính cha mẹ để tiện chôn cất :D :lol:
Xông lên đi, còn chờ gì nữa???

lexuscva

Member
ko hiểu anh có gây thù oán với lexuscva cái gì ko biết ,mà chú em toàn nói xấu anh thế này ... 
:huh:
:unsure: Ủa em có làm gì đâu mà anh bảo em nói xấu anh??!! :unsure: :unsure:

He he, thui túm lại là các ông cứ đùn đẩy nhau làm lớp trước xông lên mãi làm gì, cúi cùng cũng có ông nào chịu giáp mặt với chị em 4r ta đâu, níu có thì nói cho BT mụt tiếng để BT còn bít đường mà "lo liệu" cho chu đáo nhé!

Deathknight

Active Member
hai tên A2 chạy hết ùi, hèn wá
kho sao, người anh hùng chỉ xuất hiện phút cuối
có Death đây
mọi người xông lên đi
công ty mai táng sẵn sàng phục vụ

Who_Cares

Member
hehe... Tui với DK mà hợp tác thì các bác cứ yên tâm mà chiến đấu :D :lol:
Bọn a2 chắc bị phủ đầu chạy hết rồi... Còn mỗi bác Tuấn thui

Who_Cares

Member
Rồi, như vậy đội hình bên con trai có... một mình anh Tuấn :D B)
Thế đội hình của chị em forum thế nào nhỉ B)
Mà anh Tuấn việc gì phải sợ, nếu có thua thì bảo là "Mình là con trai, phải biết nhường nhịn các bạn phụ nữ, cho các bạn ý thắng một trận cho sướng ;) " :rolleyes:

trời nói nghe dễ quá nhể.Thế sao em ko đứng ra hàng ngũ tiên phong đi đầu đi.rùi chẳng may bị sau thì nói thế ( anh thấy em có vẻ thành thạo lắm cơ mà) <_< ;)

Who_Cares

Member
hê hê, em sợ lắm... :D :lol: Em mới học lớp 10 thôi.. B) Anh hơn em 3 tuổi thì thế nào mọi người cũng "nể" anh và đánh anh nhẹ hơn em.. :rolleyes: Cho nên anh tiên phong đi, em tiếp đạn cho <_<

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000