^.^Bàn về đồng phục trường mình^.^

Status
Không mở trả lời sau này.
cũng khổ quá nhỉ, biết làm sao bây h.e thích áo gió bt như PHT thôi, chứ ko nhất thiết phải áo vest hay manto thế này đâu:) mặc thế này chỉ được trong những đợt rét đậm thôi, chứ lúc nào mà hơi có gió mặc thì liệu có nóng+nặng quá ko?:)

tuankazzan

Member
Nói chung là cái đó chả hấp dẫn gì cả cả năm có mỗi dịp mùa đông để ăn mặc thoải mái đến trường tự nhiên phải khoác thêm cái áo gió trông mất cả thẩm mỹ!

girlxinh_CVA

Lại nói đến đồng fucj mùa đông mà em tan nát lòng.Hu hu:(( :(( :(( sáng nay em vừa bi thầy Mão bắt mặc thử áo đồng fuc. mùa đông của thầy vì tội ko mặc đúng đồng fuc.Em măc cái ao đấy chậc chậc..... nhìn ngu hết sảy vai rộng hàng tấc con` eo thi`..... thưa hang` gang:( :-S :((

DanteXXL

Hehe!! Sao ko thử đi diễu 1 vòng quanh trường để mọi ng` cùng bình phẩm đp mới vào ng` hs mặc thì nó thế nào?

DanteXXL

Hình như cũng có dài lắm đâu?? :| :| Thấy các bà ý đâu có đo đến đầu gối :| :| Nhưng dù sao nhìn cái đp í cũng ko ngửi đc :( :( :(

É é....sdao D2 được may đồng fuc à:-/ sao D4 chưa thấy động tĩnh giề nhở:(:)....cầu mong là chỉ nam mới fai may đồng fuc thoai...chớ nữ mờ mặc mí cái í thì....hichichic:(:)))

Hichichichic...thía ko bít là nam một kỉu nữ một kỉu hay cả B lẫn G đều một cái kỉu vai thô, eo thẳng đuồn đuột thía nhở:(:)((

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000