^.^Bàn về đồng phục trường mình^.^

Status
Không mở trả lời sau này.

the leave

Member
260k mà. Nghe mọi người bảo là mùa đông thì mặc cả áo gile với áo khoác còn mùa hè fai? mặc áo gile. Thía này thì chết nòng mất thôi:(:)((

DanteXXL

Sao hè lại phải mặc gile???? :| :| :| :| Chịu thế chóa nào đc??? :(( :(( Mùa hè mặc sơmi đã nóng chảy.....nc ra òi :(

hình như đã có người đến đo đồng phục từng lớp một rồi đấy, d5 mới đc đo hôm qua:-S . nhưng mà....chẳng hiểu thế nào nữa. đô để sang năm mặc ah?:(

lion_heart90

chả bit thía có đồng phuc nam,nữ riêng ko chứ mấy bạn nữ mà mặc cái áo mà thầy Tuấn với thầy Mão mặc thì các B tha hồ mà cưởi:)):))

longva0412k

Member
Cuối cùng thì hôm nay D4 đã phải đo đồng phục mùa đồng, đo lúc nào ko đo , đo ngay trong giờ thể dục. mà qua cái chuyện đo này thấy bọn lớp mình mất dạy thật , cứ "soi" 3 vòng nhau :)) =))

lion_heart90

longva0412k said:
Cuối cùng thì hôm nay D4 đã phải đo đồng phục mùa đồng, đo lúc nào ko đo , đo ngay trong giờ thể dục. mà qua cái chuyện đo này thấy bọn lớp mình mất dạy thật , cứ "soi" 3 vòng nhau :)) =))
=)) =)) =)) =)) =)) ,,,thía thì giống D2 roài,,,khổ thân 5 đứa con gái lúc đo bị 4,5 thằng xoi bên ngoài,,,,,xong roài còn hét to lên cho bọn còn lại nghe cùng,,con nào đo xong cũng:">:)):)),,,khổ thân mấy con bé

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000