^.^Bàn về đồng phục trường mình^.^

Status
Không mở trả lời sau này.

DanteXXL

Chí phởn chí phởn!!! Ủng hộ ủng hộ =)) =)) Bàn mãi làm giề? Đằng nào cũng phải mua mừ! Chạy đi đâu đc??? < À! Chạy đc! :D Sang trường khác là OK mà :D>

Vu_Thang_D2

Member
He he !! Còn một phương án khác...cả trường "đình công" or biểu tình trước cửa nhà Hiệu bộ...Cái khoản này chắc chả ai dám làm..ke

Vu_Thang_D2

Member
Bạn Thúy "xinh" thì "xinh" thiệt đấy,nhưng ăn nói cho nó có văn hoá một tí đi..."i.." lần sau cứ gọi là "phệt" có phải hay hơn ko ...kekeke

trungvb said:
đc thằng này có chí khí...giống tao đi địa hình sướng hơn,,,jejeje,,,nhất là đi vào đoạn "sóc" thì cứ gọi là...=)) =))
@>>:thông báo đồn phục mùa đông của G_CVA là jip....ặc ặc.,,,,ngắn lém...không biết gió nó có lùa không nhỉ,,,=)) =))
heheheh>:), thông tin này hay wa'>:)>:)
Tưởng tượng viễn cảnh một ngày trường CVA sẽ giống trường Hogwarts trong truyện Harry Potter ý:)), với toàn bộ hs mặc áo dài đến đầu gối:D, cưỡi chổi đi học:D

trungvb

Moderator
Vu_Thang_D2 said:
Bạn Thúy "xinh" thì "xinh" thiệt đấy,nhưng ăn nói cho nó có văn hoá một tí đi..."i.." lần sau cứ gọi là "phệt" có phải hay hơn ko ...kekeke
=)) =)) =)) ...xem lại đi con chị mày đấy thích fơn à...>:) >:) >:)
@V~L:chớp chớp...mày có thích xui trẻ con ăn cứt gà không....ra chớp nó lại bảo là thần kinh....gọi cho mày đi sài đồng luôn thể...=)) =))

thúy xinh said:
mặc áo măng tô chó đuổi có mà chạy !hớ hớ :( gần trường mình lại rõ là lắm chóa,ỉa bậy suốt ngày :))
Ùh.... Thúy dẫm phải bom chó rồi thì phải..... AMen

Cả trg` mặc áo măng tô thì chẳng hỉu thế nào nhỉ.... Amen

linhvip_lachip_D6

trungvb said:
@V~L:chớp chớp...mày có thích xui trẻ con ăn cứt gà không....ra chớp nó lại bảo là thần kinh....gọi cho mày đi sài đồng luôn thể...=)) =))
:-w .Ám chỉ ai đấy hử>:) Dọa này rất láo,fải bảo .. dạy dỗ lại mới đcB-)

linhvip_lachip_D6 said:
:-w .Ám chỉ ai đấy hử>:) Dọa này rất láo,fải bảo .. dạy dỗ lại mới đcB-)
hix , cứ bàn tán mãi thé bao giờ có áo đây nhỉ , hết đông bi giờ , bó chiếu alo^ alo^
Linh bảo ai dạy dỗ Trung thế hehe ?? alo^

medusa

ặc , nếu trường mình mặc măng tô thì con gái cũng hiền đi chả kém , chạy đuổi nhau có mà rách áo :((

qt_vip_a3

Rách áo thì chưa đâu nhưng gẫy chân thì có lẽ là rồi !!!! Vướng víu thế cơ mà !! Hixxxxx.....chán trường mình luôn!!!!:(
@ Chi Thúy xinh: Chị trùng ngày/tháng sinh với con em gái em....nhưng chị hơn nó 8 tuổi... :D

Áo có dài đến mức đấy đâu mờ mọi ng` nói cứ như mặc áo mưa thía:)):)):))...càng ngày càng được nhìn thấy cái áo í rõ hơn:(:)...không bít nữ nam có khác nhau không chớ cứ như cái của thầy Mão thì...em thể mua vìa xong nó sẽ không còn là nó>:):))

boytocep

Giá cả là khoảng 250000VND 1 bộ.Cái quan trọng là lớp 12 cũng phải mua.Không mặc được thì làm kkir niệm.Cho nên các em phải mua là đúng thui

Ice_Fire

Member
Bóc cái mác Chu Văn Ăn đi mang về cho bố mày mặc :)) hót ít thôi ...
Lại còn để status : Đẹpgiaikhủngkhiếp nữa :)) ... bít anh đẹp rồi , khoe hành ít thôi

thúy xinh

Member
chẳng hiểu ai ko có văn hóa hơn ai!nge "phệt" á???mất văn hóa hơn nhiều!cái gì đã được định nghĩa rõ ràng thí đứng trốn tránh!cứ làm như mình văn minh lắm!chắc thế giới có mỗi ấy là ko bít đi... thôi nhỉ??ấy sạch sẽ!có văn hóa!còn theo tớ tó chẳng thấy có gì là mất văn hóa cả!
hôm nay cả lớp nói về chuyện đồng phục:cô chủ nhiệm bảo: thầy mão chỉ được cái nói linh tinh!thầy thick thì đi mà mặc..làm zi có chuyện đấy!! :|

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000