^.^Bàn về đồng phục trường mình^.^

Status
Không mở trả lời sau này.

gipypy_9x

Member
lớp 12 thích thì may làm kỷ niệm còn không thì thôi ===> hầu như chẳng ai mua , sướng thía ........................Mặc thế chẳng bít thía nào thôi ít ra cũng là hàng độc , trường khác làm gì có áo kiểu như trường mình ===> tự hào ^^

DanteXXL

Mantô cái má cháu á :| :| :| Mày có thấy các bà ý đo xuống đầu gối bao h ko??? => ko phải Manto hay sao í :| :| :|

DanteXXL

Thế thì chắc chỉ mình mày "đc" mặc manto thui =)) Sướng nhá =)) Tha hồ mà vênh, đi đâu chỉ có lổi nất tường =))

the leave

Member
hom trc vua gap thay Mao:) thay bao la dan dan cac lop se dc do het, va bao la tu tuan sau bat dau mac hay sao y:-/ nhung ma da co dau ma mac nhi:D con ao nu thu co that lung o cho ngang eo, ao nam thi ko. con lai giong nhau het, la con hai ao nua chu:((

DanteXXL

1 tuần làm sao mà may xong đc?? Chắc thầy bốc phét thế thôi =)) =)) Nhưng cái kiểu manto nửa mùa ấy mà mặc vào ng` thì...... >_<

heheheh, hình như cái áo thổ tả đó ko fải áo đồng fục đâu, hôm nọ trên sân trường thầy Tuấn bảo chỉ là đồng fục giám thị thôi>:D<, hi vọng 1 ngày mai tươi sáng ko fải mặc cái áo xấu mù đấy>:p

DanteXXL

Đp giám thị riêng ah?? :-? Thế đp học sinh thì thế nào?? :| :| :| Xấu hơn àh??? :(( :(( Có ai nhìn thấy ùi mtả hộ đê :| :| :| :-S :-S

Chiều nay ở trường mới bít là đồng fục í không bít coá fải đồng fục của học sinh không mờ thấy giám thị nào cũng mặc:)):))...bên trong còn coá cả áo gilê nữa:(:)))

DanteXXL

=)) Trông thế thì chỉ có GT mới mặc thôi :D :D Đp học sinh ko già như thế :| :| :| Chỉ sợ......xấu hơn thế thôi :-S :-S Thế còn ko phải mặc quần đp là thế nào?? H đến trường mặc quần gì cũng đc àh??? >:) >:)

ko mặc quần cũng đc>:)>:)
Mà sao lớp em chả thấy nói j` chuyện đồng fục chứ đừng nói đến đo ạ, có vẻ hấp dẫn lắm đây:D

medusa

thì thay mao~ bao? chi? can` mac ao ben trong mac ao' gi` cung~ dc
va` mac quan` bo` cung~ dc . quan bo den hoac sam~ mau` the thui

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000