Anh chị em 12F vào đây buôn nè, thèng nào ko phải F vô đây thì nộp bài viết... >:)

cochino_bleu

4-11

Bác T ơi, bác nói j mà ghê thế? Ai chả nhớ Hội trường cơ chứ, có cái là ko viết lên forum thôi. Tình hình là ko về nhiều thì về ít, sao đâu mà!!!Tui vừa liên lạc với bạn Vâu xong, chuẩn bị rủ rê mọi người đây! Tối thứ 7 nhé!!!

cu-tro

DẠo này anh em khỏe không, vào 4rum nhìn mà thấy thê thảm làm sao , mọi người đâu hết rồi. thằng nào rỗi thì viết 1 câu cho anh em còn biết.
ANh T khỏe không, dạo này học hành thế nào rồi?

ll4ever

a hèm, em dạo nè bt... ko mún nói là chán đời...
Đang cố sống theo cái câu chữ ký của anh nhưng mà càng lúc càng thấy... mình ko thể sống = NIỀM TIN! < mà niềm tin bi h cũng hiếm hoi lắm.. >
Học hành thì vất vả... nên ko có tg up bài thông cảm nhá :D
Thế anh thì sao? dạo này Vá xẻng thế nào roài? ;))

mauthegioi

hic hic laij khong viet duoc tieng Viet ,sorry ca nha,cong nhan lop minh dao nay chan nhi ,chang ai them len ca,luc dau con dong vui ,buon qua
Quyen oi !the nao , lop minh co nhung ai ve hoi truong nhi ? co vui khong ? co anh khong ?gui cho toi voi ? to cung van theo cau cua ban Minh Tro "Song la con hi vong" thinh thoang len nhe Quyen nhe
ca nha oi ,quen mat ,to cung moi doi so moi nhe 06 07 35 14 95 hichic cung chang biet moi nguoi co len khong nhung thoi to cu ghi so moi nhe

ll4ever

hic hic laij khong viet duoc tieng Viet ,sorry ca nha,cong nhan lop minh dao nay chan nhi ,chang ai them len ca,luc dau con dong vui ,buon qua
Quyen oi !the nao , lop minh co nhung ai ve hoi truong nhi ? co vui khong ? co anh khong ?gui cho toi voi ? to cung van theo cau cua ban Minh Tro "Song la con hi vong" thinh thoang len nhe Quyen nhe
ca nha oi ,quen mat ,to cung moi doi so moi nhe 06 07 35 14 95 hichic cung chang biet moi nguoi co len khong nhung thoi to cu ghi so moi nhe
Tớ ko chụp nên ko có ảnh mà up cho ấy xem, hum ấy Hồng lác chụp nhìu lắm, nhà nó lại có mạng, để tớ bảo nó up lên nhá...
lúc nào có xiền tớ sẽ nt cho ấy :D
Ciao chú em, bi h thì chỉ có anh tiếp chú thoai...
thành tick của chú cũng... đấy nhể...=D>

FinalSonata4u

em nghĩ Trố nên đi thành phố # thì hơn.đi nhìu vẫn hay hơn chứ :D
nhưng mà cũng khó...cái thứ tiếng mẹc đờ của Grenouilleur khó hòa nhập lắm =))

Em thik câu này của ông T đấy.

Em có hỏi cu Trố "Noel này có vượt giếng ko ? kéo Hà theo luôn!" nhưng hình như thiếu đạn (hơi nan giải nhỉ ?) chả biết có tụ tập dc như năm ngoái ko.
Nhớ hồi Noel trước quá! Lần này mà tụ họp đông đủ, chắc em cũng phải thử 1 liều thuốc lào cho biết :)

P/S: em quên mất cả cái gọi là hội trường đấy, tệ thật !

cu-tro

Chắc Noel này lại lên Paris chơi thôi, mỗi tội là lúc nào thôi, vì tao chưa xem được lịch, mà sau noel thi rồi. Mà tao nghe nói đc nghỉ từ hôm 23 mà mùng 3 tháng 1 thi mẹ nó rồi cho nên sợ là phải sau noel mới lên được. Lần này tao cũng định qua chỗ Yến chơi luôn, làm 1 tour.Bây giờ đi làm rồi, khệnh rồi đếch phải xin mẹ tiền đi chơi nữa.

tùng12f

Member
Lâu lắm rồi ko thò mặt lên đây, nay thấy Trung chim thò lên, em cũng thấy ngứa ngáy....hichic, Noel năm nay rồi sẽ ra sao đây, thằng Trố với Haham mà ko lên thì vứt. Hai chú cố gắng sắp xếp lịch đi, Noel lên đú với anh em, chứ cứ ngồi mãi dưới đáy giếng như thế thì làm sao ma khá đc. Năm nay em cũng về rừng rồi nên cũng muốn nhân cơ hội về thăm lại "chốn xưa" tí :D

cu-tro

Các bác cứ yên tâm, kiểu này em được lên Paris sớm rồi, tuần sau bọn tao coi như là vacances rồi. Hôm nay trường tao lại vừa biểu tình song, thằng directeur của Economie et Gestion bị đuổi việc rồi.Nhà nước hết tài trợ cho trường tao nữa, trường hết kinh phí hoạt động, học kỳ 2 nó giảm 1 nửa số giờ TD. Lại chuẩn bị đi biểu tình nữa rồi. Mình nghe mà thấy cũng phê, đỡ phải đến trường, mà sướng nhất vụ không phải học tiếng Anh nữa, nghe mà như sét đánh ngang tai. vãi đái, hôm nay vừa trả bài kiểm tra tiếng anh, được tận 11/ 20 sướng quá, không ngờ mình có thể giỏi đến thế, mừng không tả nổi, thế là thoát kiếp tiếng Anh.
Anh em dạo này khỏe cả chớ, các bác trên Paris vẫn sống sót chứ, anh em phải cố lên, chúng ta làm cach mạng là phải thế, phải khổ sở, phải thiếu thốn thì mới gọi là cách mạng, anh em ở Grenoble luôn luôn sát mình cùng các đồng chí!

Thái mèo

Lâu lắm rồi ko thò mặt lên đây, nay thấy Trung chim thò lên, em cũng thấy ngứa ngáy....hichic, Noel năm nay rồi sẽ ra sao đây, thằng Trố với Haham mà ko lên thì vứt. Hai chú cố gắng sắp xếp lịch đi, Noel lên đú với anh em, chứ cứ ngồi mãi dưới đáy giếng như thế thì làm sao ma khá đc. Năm nay em cũng về rừng rồi nên cũng muốn nhân cơ hội về thăm lại "chốn xưa" tí :D
Thấy Trung thò mặt lên nên thấy ngứa ngáy hay là thấy bạn Yên lên nên cũng muốn lên tiếng ??? Mà rủ hai bạn Minh Hà lên mà chẳng thấy đả động đến nhân vật chính gì cả. Mà đúng là Trung chim ít thấy mặt thất ! Cậu đang "tu" mà.
Yến Noel cố gắng lên chơi với mọi người nhé, Noel là dịp duy nhất để lớp mình họp mặt đông đủ.
Còn Hồng Mai, Kiên nữa...
Thác loạn đi !

ll4ever

Cô Chinh nhà cậu nhìn cũng kháu phết ! ^:)^
kakaka.. đôi lứa xứng đôi mà :))
Khổ thân anh Thái... hum nay em mò lên thì đúng lúc anh bị lock nick :D
Mờ cái jong. lưỡi của anh Thái cứ như là đag ngồi hàng lẩu 175 PH ý nhể :ph34r:
Hay we', anh em lại bắt đầu xôm tụ roài.. chọc ngoáy típ thoai =D>
Hiz, Noel là j? đi chơi là j? tụ tập là j?... khi ng iu đã bỏ ta đi :((
hiz, thèng Fuk ng iu em nó bỏ em roài các bác oai.......=((

ll4ever

huhuhuhuhu.......... Chim ơi là Chim,.. ơi.........
Béo ơi là Béo,. ơi....
Hâm ơi là Hâm,.. ơi.........
Trố ơi là Trố,.ơi...........
các chị em gái ơi là gái,..ơi...............
Oh mon Điêu ơi là Điêu ơi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Nhớ mọi ng wa' ko chịu dc!!!!!!!!!!!!!!!!!! :(( :(( :((

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000