Anh chị em 12F vào đây buôn nè, thèng nào ko phải F vô đây thì nộp bài viết... >:)

cu-tro

này, sao cái forum này làm sao vậy.Đang yên đang lành tự nhiên thay đổi, không ra gì cả, mất cả ngày hôm nay chỉ để tìm được bài viết cuối cùng để mà đọc, sao không để như cũ chỉ cần ấn vào trang cuối là hiện ra ngay. Làm phiền mode thay đổi trở lại như bình thường cho em nhờ, bọn em mù tin học,hơi cổ lỗ cho nên chịu không dùng nổi cái thứ hiện đại như thế này đâu. Hoặc là có ai hướng dẫn mình cách nào mà ấn 1 cái đọc được luôn bài cuối cùng không dạy mình với, chứ thấy nó hiện hàng loạt bài viết hoa hết cả mắt.

ll4ever

euh, mày click vô cái display mode ý,chọn cái trên cùng.thỉnh thoảng có thèng hâm nào nó đổi đấy..
Xin lỗi mày nhá Trố,hum nay mới lên mạng dc!
Chúc Mừng Sinh Nhật Trố <:p <:p <:p
Thêm tuổi mới có nhìu cái mới nhá! cái j cũ thì tốt hơn, cái mới tốt hơn cả cái cũ nha! ;)

cu-tro

Cám Ơn anh T, hôm qua em cũng tổ chức sinh nhật ở nhà thằng bạn, cũng vui phết được nhiều quà. Tiếc quá không có ảnh ở đây, thôi để mai pót lên vậy cho mọi người xem chơi

cochino_bleu

Ôi,may thế,lần truoc minh vao day cung cha hieu cai j ca,ko biet lam the nao nen phai out. Minh oi,the may co nhan dc cai mess chuc mung Sn cua tao ko???Bh may moi' dung di dong the',bac Huong co ve sot ruot lam' kia`!

ll4ever

chán lắm rồi đấy nhá! chán chả bùn chít nữa...
ngày nào cũng làm nhiệm vụ up topic sợ anh em lỡ bước ghé vô còn bít mà đọc... thế mà....:|

mauthegioi

hichic lâu lắm mới vào xem tình hình lớp mình thế nào thấy tình hình hưu quạnh quá,buồn nhỉ!ai cũng bận nên chẳng ai vào nữa ,ông Quyên ơi!ông đừng bỏ đi nốt chứ

cu-tro

Đúng đấy, anh T mà bỏ đi nốt thì cái forum này cũng tàn luôn, hết chuyện để nói.
Yến ơi, mày vẫn ở Tours à, xó định chuyển đi không. Năm sau tao cũng chả biết có nên chuyển đi không, hay là ở lại Gre làm nốt cái master, đang phân vân quá, có ai conseille cho em 1 phát.
Hôm qua lớp tao tổ chức đi ăn uống, vui phết, lớp tao bây giờ toàn người nước ngoài, chỉ có vài đứa Pháp còn đâu toàn Anh, Đức mới cả Cameroun, có mỗi mình là châu á.

mauthegioi

cu-tro said:
Đúng đấy, anh T mà bỏ đi nốt thì cái forum này cũng tàn luôn, hết chuyện để nói.
Yến ơi, mày vẫn ở Tours à, xó định chuyển đi không. Năm sau tao cũng chả biết có nên chuyển đi không, hay là ở lại Gre làm nốt cái master, đang phân vân quá, có ai conseille cho em 1 phát.
Hôm qua lớp tao tổ chức đi ăn uống, vui phết, lớp tao bây giờ toàn người nước ngoài, chỉ có vài đứa Pháp còn đâu toàn Anh, Đức mới cả Cameroun, có mỗi mình là châu á.
Sướng thật đấy,mày năm thứ ba ,sắp lấy được cái bằng rồi:D còn tao lẹt đẹt mãi ở năm 2 híc,tao nghĩ sớm muộn cũng phải chuyển vì cái thành phố này đâu có ngành học nào để chọn đâu:(
bọn Pháp lớp mày đi đâu hết thế?có em Trung quốc xinh đẹp nào không?chỗ tao có thêm đống người Việt hehe

ll4ever

cu-tro said:
Hiz, nghe mày với bạn Yến nói mà tao mát cả dạ...
Chúc mừng Yến đã type dc tiếng Việt :)) hiz, chúc mừng sn bà nha <hơi muộn >
em nghĩ Trố nên đi thành phố # thì hơn.đi nhìu vẫn hay hơn chứ :D
nhưng mà cũng khó...cái thứ tiếng mẹc đờ của Grenouilleur khó hòa nhập lắm =))
Ngày mai 20-10, ngày thành lập Hội liên hiệp phụ nữ VN, thay mặt thanh niên Vn, tôi long trọng chúc các chị em trong nước cũng như đang công tác ở nc ngoài VUI , TRẺ , KHỎE , XINH XẮN , HỌC JỎI <:p

mauthegioi

ll4ever said:
Hiz, nghe mày với bạn Yến nói mà tao mát cả dạ...
Chúc mừng Yến đã type dc tiếng Việt hiz, chúc mừng sn bà nha <hơi muộn >
em nghĩ Trố nên đi thành phố # thì hơn.đi nhìu vẫn hay hơn chứ
nhưng mà cũng khó...cái thứ tiếng mẹc đờ của Grenouilleur khó hòa nhập lắm =))
Ngày mai 20-10, ngày thành lập Hội liên hiệp phụ nữ VN, thay mặt thanh niên Vn, tôi long trọng chúc các chị em trong nước cũng như đang công tác ở nc ngoài VUI , TRẺ , KHỎE , XINH XẮN , HỌC JỎI <:p
hơ hơ cám ơn bạn Quyên chúc mừng sinh nhật tớ :) hình như đổi dao diện nên tớ mới viết được tiếng Việt :D ngày mai la ngày thành lập hội phụ nữ ah,thế mà mình ko biết nban Quyên đúng là người chu đáo

ll4ever

kakakak ko có j....
chị em sống ra sao nơi trời Tây?????????
tớ bít khá rõ đời sống các bạn zai, còn các bạn gái thì... mù mịt wa' :D

Thái mèo

Cảm xúc đang cao trào gói gọn trong hai câu thơ :

Ngoảnh mặt đằng sau sân trường vắng
Quay đầu tiến bước thoáng bâng khuâng...

Duy Thái - Chiều thu Paris 22-10-06

ll4ever

Thái mèo said:
Tao xì thằng Trố Toussaints này tới Strasbourg touche seins em TQ nhé, tao mách mẹ mày.
oh! Thái oi, :-$ anh em mình bít thoai nhá

loa loa loa!!! thông báo đây!!!!!!!!!!!!
Cùng chung vui với chiến thắng 2-0 của MU, tối hum nay, 20h < GMT+7>
bạn Thái và bạn Fuk đã lên hình của kênh Hà Nội trong chương trình " Những ẩn số vàng "... Bạn Thái đứng lên 2 fat', bạn Fuk 1 fat nhưng cuối cùng thì bạn Fuk lại là ng xuất hiện nhìu nhất vì ... chỗ đẹp :))
bạn Thùy Dương là ng xuất hiện nhìu thứ 2 nhưng toàn sau lưng bác Trí Trung :D.... các bạn Dung lợn, Hồng lác, Liên vâu và tớ lên hình vài lần....
ah, tròn và Cún lên hình hơi bị nhìu nhưng nhỏ và mờ lắm.
em đã thông báo gần hết các vị fụ huynh và các bạn có liên wan roài ...ai cũng kịp xem.... Thái trông đẹp trai lạ! còn Fuk thì vênh vãi....
bà con ơi.... riêng mình anh cô đơn :((

cu-tro

Thái mèo said:
Tao xì thằng Trố Toussaints này tới Strasbourg touche seins em TQ nhé, tao mách mẹ mày.
Thôi chết em rồi, anh Thái giết em rồi, mà làm gì có chuyện đó. Anh nói thế này thì kiểu gì thằng T nó cũng đến nhà mách mẹ em rồi, kiểu này bà già lại gọi điện "hỏi thăm" mình rồi.
À quên, chúc mừng sinh nhật bạn Yến nhé, năm mới xinh ra, học giỏi, muốn gì được nấy, hehe.
Sao anh T không được lên TV à, thàng quay phim nó không quay anh à, bọn này làm ăn vớ vẩn quá, không cho bạn mình lên tivi!

ll4ever

cu-tro said:
Thôi chết em rồi, anh Thái giết em rồi, mà làm gì có chuyện đó. Anh nói thế này thì kiểu gì thằng T nó cũng đến nhà mách mẹ em rồi, kiểu này bà già lại gọi điện "hỏi thăm" mình rồi.
À quên, chúc mừng sinh nhật bạn Yến nhé, năm mới xinh ra, học giỏi, muốn gì được nấy, hehe.
Sao anh T không được lên TV à, thàng quay phim nó không quay anh à, bọn này làm ăn vớ vẩn quá, không cho bạn mình lên tivi!
uhm~~ ko phải là ko way mà chưa đến chương trình của em...
dm, hum wa đang nói jo? thì hết tiền...thi thoảng có j mới thì thông báo cho tao nhá! :D
mà em cũng xuất hiện mấy lần đấy chứ!

mauthegioi

cu-tro said:
hehe cám ơn mày :D ,sướng quá,mày dạo này lại lớn phớn em Trung Quốc nào thế,tao mách mẹ tao,mẹ tao kể chuyện cho mẹ mày hehe :))
mà chuyện lên hình gì sôi nổi thế,năm sau tớ về chẳng biết có những bạn nào về nhỉ?nhờ trường quá ,Quyên ơi,về trường chụp cho tớ mấy cái ảnh về trường nhé ,huhu ,nhớ mọi người quá:((

ll4ever

uhm`. tớ sẽ cố kiếm ảnh của Chu trong 2 năm vừa wa cho các bạn chưa về nc suốt 2 năm wa có thể bít...
nhưng sự thật đôi khi hơi tàn nhẫn đấy... Chu bi h thay đổi nhìu và ko còn vẻ đẹp ngày xưa đâu....
Mà nghe chừng như vô vọng về chiện Hội trường nhể...
Dù j tôi vẫn về trường....

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000