A5_Lớp của cô Lan

Cun ngoan

aa.... mí lại đồng quan điểm với Chi bủm là đề nghị bạn Quang tèo nhà mình bỏ cái ảnh "thằng ku" kia đi.. đẹp giai thì cóa đẹp giai thật.. nhưng mà hàng cấm chỉ được nhìn chứ cóa được đụng chạm gì đâu... hehe... để tốn diện tích quá.....

latinh_boy

Member
Cun ngoan said:
aa.... mí lại đồng quan điểm với Chi bủm là đề nghị bạn Quang tèo nhà mình bỏ cái ảnh "thằng ku" kia đi.. đẹp giai thì cóa đẹp giai thật.. nhưng mà hàng cấm chỉ được nhìn chứ cóa được đụng chạm gì đâu... hehe... để tốn diện tích quá.....
Huhu :-( sao ai cũng đòi bỏ cái ảnh của tui đi thế :-(
Trông nó có to,tốn diện tích nhưng đây là "đất" của forum chứ có phải đất của nhà các bạn đâu,chưa chi đã sợ bị lấn chiếm rồi,đúng là mọi người ích kỉ quá >:p.Đã thế Đức...chuyển ảnh thằng khác vậy :D
Bạn Thảo thích đụng chạm man hả kinh quá,vậy thì cứ tự nhiên đụng qua cái monitor vậy,dùng tạm đi. :D

boy_cavalli

ừ nhìn thằng Quân Tráng khắm thật,mà thằng Trinh Tuyền vào đấy thì địa chỉ là gì tao sắp phải vào đấy rồi có gì gặp nó rủ nó đi chơi tí,

red_heat

hô hô tao chụp ảnh nghịch chứ không giống cái ảnh "anh hùng dân tộc" của mày =))
Bao h Hiếu khỉ vào,tao cũng sắp vào đấy,vào trong đó tao có xe máy,anh em đi chơi,anh chắc thông thao đường hơn chú :D
Nếu muốn tìm Trinh Tuyền thì vào trường Hàng Không,ở đường Cộng Hoà,xong có gì tao sẽ nhắn tin cho thằng anh dẫn mày vào

red_heat

Đề nghị anh em nào có ảnh,post lên nhá,mai tao sẽ post ảnh tiếp
Trinh tuyền vào đấy chắc kham khổ đấy,không có di đọng và xe máy đâu,chú lo được mấy cái đấy thì hẵng rủ nọ
Nick trên YM của tao là nguyenhuyquan
bao h mày lên mạng add vào,tao có việc bàn với mày,định tổ chức lớp mình tết đi chơi xa xa chụt
Tiện đây,ai đồng ý đi chơi xa nào,toàn quanh quẩn ở HN chán rồi

boy_cavalli

chú lại nhầm,chú chưa chắc thông thạo đường bằng anh đâu.a vừa ở trong đấy ra,anh ở trong đấy đợt vừa rồi khá lâu đây,anh lại còn có khá nhiều bạn ở trong đấy,chỗ Trinh Tuyền là khu kí túc xá của bọn hàng không chứ gì

vietlien

Ấy chà....đây là bài đầu tiên, hix. Các chú chửi nhau cái chóa gì mà kin thế. Hix cho tớ thay mặt thằng em dại xin lỗi mọi người nhá. Sau này sẽ dạy dỗ lại nó. Nói chung là...các bài trước của các chú chị vẫn chưa đọc, dài lắm...ai mà ngồi theo dõi được. hix hix. Hờ hờ mà cũng chả biết nói giè...thôi coi như bài này là ra mắt cả nhà nhé. Cho mọi người còn biết là A5 còn có một thành viên sáng giá này này nữa hờ hờ. :? Hix...thôi hẹn các chú ở Việt Nam này nhá. Tết này mọi người tập chung lên cô chứ hả!...Hix....thế thôi. Hờ hờ có khi đây là bài đầu tiên cũng là bài cuối luôn i chứ nhẻy???? =))

unperfect_man86

vãi đái...................................
Ông già làm tôi hơi bị ngượng đấy , ông đi du học để du nhập cho anh em cái thể loại này à ? tao dạy mày bao nhiêu lần rồi.....à nhầm , tôi ...nhắc ông bao nhiêu lần rồi ? nói mãi mà ko chừa là thế nào ? hay là cứ phải động tay động chân mới nghe.....í nhầm, ...........hả ?
nói đùa chứ tuấn nhồi làm ô uế cả cái lớp a5 này , nhục , nhục quá , nhuc nhã quá.........

Chia5

uầy tuấn ơi đọc bài chửi của bạn cứ gọi là siêu vần ạ.học thuộc bài đấy cứ gọi là cả 1 quá trình ý nhỉ.hehehehhe.bạn dang bực mình j ah mà kinh thia'.
Mà hiếu béo sao toàn gây sự với mọi người thế nhỉ ,để mọi người ý kiến hơi nhiều đấy.hihihi``````````````````````````.Anh em lớp minh là phải chung sông hòa bình chứ.toàn thấy chửi nhau thui ah.
ah ma lớp mình tết định đi chơi xa là đi đâu vậy,đừng đi xa quá được k?thấy mọi người chỉ hăng hái bàn thôi,thấy đến khi tiến hành thì có mà mút chỉ.

WildBodom

Member
hơ hơ, mong các bác (nhứt là hero Mắt To), gõ phím nhè nhẹ hộ, admin đọc được quả, thiên hạ đệ nhất chiếu văn của bác thì em die là cái cẳng...!! hic hic..

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000