A5_Lớp của cô Lan

unperfect_man86

hờ hờ chán đíu chịu , nghe giang hồ đồn 12h đêm sao hỏa ăn nhầm bột nở to = mắt trăng , chờ mãi mệt cả người ..........
buồn ơi là buồn , liên ơi thấy bà đang ol bà tranh thủ xem bên đấy có cô bé nào dễ thương 1 tí giới thiệu cho tui làm wen đi , lắm lúc tự an ủi cần đêk gì người yêu chỉ cần có bạn tốt là đủ , ấy thế mà đến lúc chúng nó đi chơi với người yêu thì mình ngồi đây alone , shit , hic .....
Mà mọi người vào www.darapclub.com nghe nhạc đi , hay phết

vietlien

hờ hờ...bài viết dạo này lẹt đẹt quá nhỉ....
các bác ở nhà vẫn khỏe cả chứ ??
Anh em đi xa vẫn sống tốt chứ ?? :D
Hỏi thăm vài câu vậy...cho nó có bài mới....
he he....

vietlien

gửi tiếp bài nữa cho nó hoành tráng.
hờ hờ...tôi đến tận tháng 10. Chính xác là mồng 3/10 mới vào kỳ mới. Tự dưng lấy section học hè...mk...học è cổ...ngày 3 tiết liên tọp, học trong một tuần. thứ 2 bắt đầu...thứ 6 final exam luôn. Choáng...lần sao đít ngu gì học vào vacation :-S =(( Làm công an việc làm bị gián đoạn :>> :) =)) :D

Thế con Nga ngã xe ra làm sao?? có nặng lắm không?

unperfect_man86

chính xác là bị ngã đập đầu xuống đất , ngất tại chỗ , được 1 số " ngu dân " có lòng hảo tâm đưa về nhà mới ngu chứ , ko biết con giời đã đi khám lại chưa , sáng thứ 2 tui qua mà lại thấy khóa cửa ngoài , gọi mãi ko thấy ai , chịu ko thăm được , khổ thân con bé hic hic ..........

Mat to

chưa có kinh nghiệp vỉa đã bốc đầu vào vỉa đập lửa 3 cái chứ giè....:D đùa thôi.... hy vọng bạn ấy ứ sao...
còn bà con xa nhà thì vẫn khỏe, tháng 10 là lấy bằng lái xe rồi.... sướng.... trời dạo này như điên.... hết mưa lại nắng, lúc nóng lúc lạnh... chẳng bít đường nào mà lần.... thôi cảo tìm chẩu tắc.... bye bye

Linhchi_gucci

mắt to ơi toàn chơi tiếng tàu thui ah,sợ ông quá đấy,hehe.
Mà ai biết nga ra sao thì post tình hình lên cho bà con biết nha,đi đứng bây giờ phải cẩn thận thôi,hôm nọ mải buôn chuyện ngã xe ,vồ ếch luôn,may ko sao ,ko ko hiểu h này mình đang ở đâu nữa,hãi....
dạo này đồng bào đi đâu hết rùi nhỉ,ko thấy vào góp vui gì cả

unperfect_man86

hờ hờ thằng minh + việt sứt + đức bệnh đến thăm nó rồi đấy , tôi 2-9 mới đi ,
mà năm nay 2-9 nước mình làm to lắm , nghe đâu cấm 70% phố phường hà nội cả buổi sáng .....

unperfect_man86

bố khỉ , 2-9 gì mà như cứt
Này , hôm nọ ông thầy english ở trung tâm kể truyện cười mà mình ko hiểu , các bạn giải thích giùm cái : topic là kể về những điểm khác biệt giữa 2 nền văn hóa việt mĩ ,ông í bào là ví dụ thế này : con gái mĩ thì được đưa cho khoảng 20 quả chuối , ăn thử tất cả rồi chọn 1 quả perfect nhất rồi .... lấy nó làm chồng , còn con gái việt nam thì nhắm mắt lấy bừa 1 quả bất chấp to bé dài ngắn luôn , thế là thế nào ?

NOBODY

Member
unperfect_man86 said:
Này , hôm nọ ông thầy english ở trung tâm kể truyện cười mà mình ko hiểu , các bạn giải thích giùm cái : topic là kể về những điểm khác biệt giữa 2 nền văn hóa việt mĩ ,ông í bào là ví dụ thế này : con gái mĩ thì được đưa cho khoảng 20 quả chuối , ăn thử tất cả rồi chọn 1 quả perfect nhất rồi .... lấy nó làm chồng , còn con gái việt nam thì nhắm mắt lấy bừa 1 quả bất chấp to bé dài ngắn luôn , thế là thế nào ?
Rubbish! Tóm lại là em ko hỉu giống cu Hiếu, :p
nơron said:
Dek phải thành viên, dek nghe được. >:)

Mat to

kidding

unperfect_man86 said:
ông ấy nói sai rồi.... con gái Vn bây h cũng kén lém chứ đừng có mà bảo lấy bừa.... hehe... ông này ko bít culture and tradition of Vn thay đổi nhiều lắm.... hehe... mà bây h chuối còn phải chậm chín mới được chọn cơ.... =)) =)) =))

sinhvienxaydung

hehe lâu lâu không gặp anh em , thấy cái topic có vẻ nhạt đi nhiều rồi đấy , hình như anh em lớp mình dạo này bận ghê lắm nhỉ, mà mấy đứa ở nước ngoài lâu lắm không thấy tăm hơi, hay là...
hihi đùa tí thôi .Hôm khai giảng chẳng có đứa mẹ nào về trường cả , làm tao phải về 1 mình "trong đơn côi" hic hic ---trường xưa bạn cũ bây giờ còn đâu
Cũng xin nói luôn là cô Hoa Lan của chúng ta vẫn khỏe mạnh như xưa, chỉ có điều là có phần đã ...có mầu thời gian .Nhưng bù lại thì con gái út của cô lại rất xinh chỉ tiếc là vì bận chụp ảnh với cô Diệp ( thằng Trinh Tuyền 1 thời vãi đái với những giờ huấn thị của cô nên nhớ là cái chắc)nên không chớp được cái ảnh nào của em .Vậy xin cáo lỗi với các huynh đệ , khi nào tui đi qua chào cô thì sẽ chụp "em" bằng được , để cho anh em tiện lên kế hoạch....hehhehee

red_heat

unperfect_man86 said:
Hehe, ông này lấy thông số sai rồi. Gái Mỹ thì nó ăn khoảng 50 quả ( độ tuổi trung bình have sex là khoảng 14) trong khi gái Việt thì ăn khoảng 3,4 quả ( không phải 1 quả). Con gái Vietnamese american bên này thì nó ăn còn nhiều hơn cả Mỹ. :D

latinh_boy

Member
Tung` coi,` may` chinh' xac' la` bao gio` đi thế, đi báo anh em một câu để còn nhậu chứ
hehe :D, mọi thứ chắc mày lo ổn cả rồi hả.
Thế con cô Lan năm nay học lớp mấy vậy, xinh thế sao hehe,hôm mùng 5 đi tập trung ở trường ĐH nên mình chẳng nhớ gì đến trường cũ tệ thật !

NOBODY

Member
Dek ai rủ, dek đi. mà có rủ cũng dek đi được, hehe :q: Đúng rồi còn thằng Tùng nữa, bao giờ mày đi đấy hả. Lớp mình may ra còn ăn được 2 bữa nữa của Tùng và Việt béo. Hehe Hichic

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000