A5_Lớp của cô Lan

latinh_boy

Member
http://www.iqtest.dk/main.swf
Ông Long có bốc phét ko đấy 126 cơ à cao thế, mà chỉ đc làm 1=>2 lần thôi nhé,với cả phải chọn đúng tuổi của mình vì công thức tính IQ còn phụ thuộc vào độ tuổi.
Cái này tính cũng tương đối,ko chính xác lắm đâu tô,i thử làm mỗi 1 câu rồi lấy kết quả thế mà nó cung cho mình IQ 83. :D

NOBODY

Member
Ặc Ặc. Thật thế à. Trường mình có đứa làm được 132, nghe mà choáng. Hic. Nhưng nghe ông Đức thì chắc là bịp gòi. hehehe.

KenDigital

Member
Nghe được đấy. Chuyển sang vấn đề giới tính đi cho nóng bỏng. Hãy bắt đầu bằng việc phân tích giới tính của Liên lùn. Cậu ấy là nam hay nữ, male or female đến giờ vẫn là 1 điều bí ẩn, 1 câu hỏi lớn.

KenDigital

Member
Cun_ngoan đang đọc bài, bao giờ đọc đến đây thì đưa ra vài câu phân tích về giới tính của Liên lùn nhé. Chơi thân với nhau từ bé chắc phải am hiểu về nhau.

latinh_boy

Member
Huhu hôm trước vào topic 01-04 phải cuộn chuột xuống tít tận dưới mới thấy topic của lớp mình, chưa bao giờ thảm, vắng vẻ đến thế.Nhiều ng` đọc rồi ko thèm post bài :(
Học với nhau 3 năm trời thì biết IQ của nhau rồi check làm dek gì nữa, mà Việt sứt bảo bịp cài giè, làm thử chỉ 1 câu rồi next liên tục cho đến hết rồi send thử xem.

latinh_boy

Member
Về giới tính của bạn Liên hả nói 1 cách nghiêm túc thì đúng là con gái rồi còn gi phái nói nhể.Nhưng hoạt động và tính cách của bạn chỉ khác con gái bình thường một chút thôi, hồi đến nhà cô chủ nhiệm gặp bố mẹ của Liên kể chuyện Liên hay lắm nhé hehe,nghịch này,nói to này,chơi thể thao suốt ngày nào ko chơi là ko chịu đc: tập võ và bóng rổ thì phải !

Mat to

KenDigital said:
Cun_ngoan đang đọc bài, bao giờ đọc đến đây thì đưa ra vài câu phân tích về giới tính của Liên lùn nhé. Chơi thân với nhau từ bé chắc phải am hiểu về nhau.
DCM cái thằng điên.... thần kinh hết chuyện để làm rồi à... thất nghiệp ở nhà chơi game nhiều dek còn chuyện giè để bàn sao... hehe
Noi chung nà.... miễn bàn mấy cái vấn đề này đi trước khi thấy cảnh huynh đệ tương tàn..... :9

NOBODY

Member
Chán waaaaaaaaaaaaaaaa! Mk Hôm nọ đang trên đường đến quán điện tử thì gặp bà Toàn. Hic. May mình trốn kịp ko lại phải "trào", hehe.

manhlong

chẳng bít ông đức thế nào, làm thế mà được 83 à. Cái thử IQ này khó quá. Ngồi nhìn hoa cả mắt. Mấy cái cuối chọn bừa đấy, nhìn chẳng hiểu cái gì. Bác nào hiểu thì cho bít. Mà 126 mà ông bảo cao, hơn phần High có 1 tẹo.

sinhvienxaydung

ông Việt béo đã đi đ** đâu mà trương cái biển "đang ở Czech Republic" thế hả, hay tính bỏ trốn vụ khao anh em , cả lớp mình đi du học thì không có gì đáng kể nhưng Việt béo mà đi học , gây dựng sự nghiệp ở nước ngoài thì phải giết voi khao từ trung ương khao xuống tới thường dân , anh em nhỉ hehhehe
to Đức bệnh: hôm trước chúng mày đi đánh chén mà không gọi tao nhớoooooo !!!, bố nhớ mặt chúng mày rồi đấy , bố sẽ thanh toán từng thằng một

NOBODY

Member
sinhvienxaydung said:
ông Việt béo đã đi đ** đâu mà trương cái biển "đang ở Czech Republic" thế hả, hay tính bỏ trốn vụ khao anh em , cả lớp mình đi du học thì không có gì đáng kể nhưng Việt béo mà đi học , gây dựng sự nghiệp ở nước ngoài thì phải giết voi khao từ trung ương khao xuống tới thường dân , anh em nhỉ hehhehe
Còn mày nữa đấy Tùng ạ. Liệu liệu đi. Tháng 9 đi rồi mà chưa thấy thông báo gì cả.
Tùng choắt said:
to Đức bệnh: hôm trước chúng mày đi đánh chén mà không gọi tao nhớoooooo !!!, bố nhớ mặt chúng mày rồi đấy , bố sẽ thanh toán từng thằng một
Mày bảo hôm trước là hôm nào. Hôm sinh nhật thằng Tiến á hay trước đấy :q:

KenDigital

Member
Úm ba la, chúng mày hãy coi như tao đã ở Czech rồi đi, úm ba la xì bùa, tao nghèo lắm, hết tiền rồi, ko có tiền đâu mà mua voi về khao chúng mày.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000