A5_Lớp của cô Lan

sinhvienxaydung

nghi hoc roi nhung van thay buon mùa hè đã qua ........thu đến , ta lại xao xuyến 1 ngày tựu trường năm nào :( :( :( :( :( nhưng giờ đây đã quá xa rồi , bạn ta đã tới những phương nào .... =; =; =; =; =; chỉ mong 1 ngày khai trường cuối cùng ....khi ta trở về , và nhớ lại A5

Mat to

Như nhồn, thằng bạn tao cũng có hình con khẹc này.. hehe... lại down hình ở đâu về thế béo.... gặp tao hết bốc phét....=))

NOBODY

Member
KenDigital said:
ko cần cám ơn anh đâu Việt sứt. Anh đang đau đầu vì chuyện tình cảm đây này. Giữa 2 con đường biết làm sao đây. 1 người đã trót trao lời nguyện ước, 1 người anh trót trao hy vọng. hix, dứt ra ko được. Biết thế này quyết không yêu giữ lòng thanh thản.
Trời đất. Thế mà cũng to mồm :D
Nhìn cái hình này đến mòn con ngươi gòi ông Việt béo ơi. Thiếu dek gì trên mạng. :q: Mà con đấy nhìn kĩ hình như cũng ko xinh lắm, hehehhe

latinh_boy

Member
Hehe tối qua đi ăn sinh nhật thằng Tiến, đi ăn thịt vịt mà có cả "vịt" đi cùng ,sao chú nơron ko đi nhỉ :D
Việt béo bị anh em bóc mẽ ngại quá đổi ảnh rồi hehe, mà dạo này chăm pót bài nhờ. Bao giờ đi du học là phải khao to đấy.

latinh_boy

Member
Dạo này mọi ng` nghỉ hè mà ít rôm rả thế , thằng chó Quân thỉnh thoảng mới vào 4rum chẳng hỏi han đc gì cả , nhắn tin thì ko thèm trả lời, mày khinh anh em thế hả X( Tao ghét mày rồi đấy !
Chẳng có gì hay đê nói thôi pót quả ảnh con vịt ngơ ngác lớp em cho các bác xem, có xấu thì mong các bác đưng có chủi, dù sao cũng là cây nhà là vườn, khá nhất nhì lớp em rồi đấy ạ.

unperfect_man86

Tao ko đi nên mày cười nhăn nhở chứ gì ?
mịe , hôm thứ 2 kỷ niệm ngày đầu tiên đi học chỉ bùng có 4t/6 , hôm thứ 3 bùng trọn vẹn 6/6 , hôm nay ( thứ 4 ) ông chủ nhiệm điểm dang tiết 1 rồi 15 phút sau 2 thầy trò ngồi chung 1 tuyến xe đi về :D , học với hành , chán lắm lắm rồi ..... tại sao ko cho sinh viên tự học ở nhà đi có phải là sướng ko , đúng là www.edu.vn.banana

KenDigital

Member
Sự thật về đàn ông

Tại sao chị em chúng ta không bao giờ tìm được người đàn ông vừa ý? Đó là vì những sự thật sau.

1. Đàn ông tử tế thì xấu trai.

2. Đàn ông đẹp trai thì không tử tế.

3. Đàn ông đẹp trai và tử tế thì là gay.

4. Đàn ông đẹp trai, tử tế và không đồng tính thì đã kết hôn.

5. Đàn ông không đẹp trai, nhưng tử tế lại không có tiền.

6. Đàn ông không đẹp trai, nhưng tử tế và có tiền thì nghĩ rằng chúng ta chạy theo tiền của họ.

7. Đàn ông đẹp trai không tiền thì lại chạy theo tiền của chúng ta.

8. Đàn ông đẹp trai, không tử tế và không đồng tính thì cho rằng chúng ta không đẹp.

9. Đàn ông cho rằng chúng ta đẹp, không đồng tính, tử tế và có tiền, thì lại nhát gan.

10. Đàn ông hơi đẹp trai, hơi tử tế, có chút tiền, và may mắn là không đồng tính, thì lại nhát và không bao giờ chủ động.

NOBODY

Member
unperfect_man86 said:
Tao ko đi nên mày cười nhăn nhở chứ gì ?
mịe , hôm thứ 2 kỷ niệm ngày đầu tiên đi học chỉ bùng có 4t/6 , hôm thứ 3 bùng trọn vẹn 6/6 , hôm nay ( thứ 4 ) ông chủ nhiệm điểm dang tiết 1 rồi 15 phút sau 2 thầy trò ngồi chung 1 tuyến xe đi về :D , học với hành , chán lắm lắm rồi ..... tại sao ko cho sinh viên tự học ở nhà đi có phải là sướng ko , đúng là www.edu.vn.banana
Bó tay. Đúng là Vietnamese Uni. Chán ko thể hơn được. :D
To Việt béo: Ê, có sự thật về đàn bà ko. Post lên chi tui tham khảo zới. :D

manhlong

cái thử IQ của bác Việt khó kinh, nhất là mấy câu cuối. Làm lòi mắt mà lại 126
như.......chẳng khác gi cái cũ.
Chán :( :( :( :( :( :( :(

NOBODY

Member
Vãi 126 cơ à. Tui có 117 :( . hic. Ông có bốc phét thêm ko đấy. Mà cái đấy chưa chắc là iq thật đâu. Nó chỉ có hình thôi mà. Chắc chỉ thử độ tinh mắt và phân tích. :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000