A5_Lớp của cô Lan

Mat to

oe oeoe... Tuấn nhồi zang lâm thần dân nghênh đón :D
Hôm nay nhân ngày lành tháng tốt, đọc được mấy chữ các bạn viết mà lòng cảm thấy nhớ thương cái lớp A5 làm sao. dạ xin hết ạ
hờ hờ, đi chơi vui vẻ nhớ chụp ảnh pót lên đây nha hẹ hẹ
Dạo này bà Liên có khoẻ ko? thi cử thế nào rồi, con Chi có khoẻ ko, cao được phân nào chưa để mở party. dek biết H khỉ như thế lào rội

vietlien

nào thì viết vài dòng nào

Hờ hờ...nghe các bố kêu ca mà thấy đau cả lòng. Hôm họp lớp các ông hẹn hò kiểu đít gì í chứ..Lần trước con Chi nó chẳng kêu là đợi mãi kô ai rủ đi. Rồi thấy Hoàng dạt gọi bảo đi...nhưng đến chẳng có mà nào. He hê hê ...tóm lại một câu là tổ chức kém =))
Còn vụ đi 2 ngày hay 1 ngày gì đóa ...thì..uh :-? .Lần này là do hội con gái đề xướng...tức là về khoản phụ huynh hay số ngày là các bạn í không sao. Thế thì các bạn trai còn phải lo nghĩ hộ người ta cái gì nữa nhỉ. Tập trung sức lực vào...kêu gọi lực lượng đi thôi. Con Hương nó có số điện cả lớp...chia nhau ra mà gọi. :x . Còn đi đâu mà chăng được...tôi thấy chỉ cần lớp tập chung thôi thi ra Bách Thảo giải chiếu mang đồ ăn thức uống làm camp cũng vui lắm rồi. :d:

Ok...tình hình bên này nóng chảy mỡ...kiểu này hè mà về VN ..chắc chết mất xác không chịu được nóng.

To Thảo...con chóa...mày kêu là gọi ...làm tao đến vào toilet cũng phải vác theo di động...cuối cùng có thấy động tĩnh chóa gì đâu. Bố khỉ. Làm thế nào thì làm...đừng có gọi vào cái lúc em đang test nhé chị Thảo thụt...he he!

Linhchi_gucci

hehe sau 1 thời gian mất tích cũng thấy ốc nhồi xuất hiện,thể còn con thảo đâu rùi chưa thấy sủi bọt gì cả,lặn đâu mà lâu thế em,dạo này bận rộn lắm hả,khoẻ ko thế 2 ku.Chị vẫn khoẻ,hehe`` :p
tình hình đi chơi của lớp có vẻ lằng nhằng nhi?

Cun ngoan

Hehehe.... CHi bủm à. bạn khoẻ. nhớ mày lắm. Mới nhắn offline cho mày rùi đấy. Tao mới thi được bằng L , tức là bằng luật. 6 tháng nữa thì được thi bằng P , tức là bằng được lái 1 mình 1 xe trên đường ko cần instructor. :D đến lúc đấy bạn bè có lòng hảo tâm mỗi người ủng hộ tớ vài đồng tớ mua cái xe nha! :p :p

Bố bà Liên lùn dở hơi biết bơi. có bít là hôm nay đại ka vừa gọi điện mà có đứa nằm ở nhà ngại ko thèm nghe dt... hò hò.

latinh_boy

Member
Linhchi_gucci said:
to thảo : cố thi được bằng đi,biết lái rùi về đây lai bạn đi bát phố nhé,hehe :p đừng để bạn chờ lâu quá đấy nhé
Con Thảo còn lâu nó mới về mày cứ ở đấy mà ôm cây đợi thỏ đê hehe :D
Ngày 31-7 này lớp mình tổ chức đi tham quan pà con có đi koooooo.... <:p

Cun ngoan

hoho... về chứ sao ko về. bạn Đức nói giề cứ như kiểu tớ đi luôn rồi ý.
Chi Bủm cứ cố gắng đợi bạn... lúc nào bạn về bạn lái xe đưa mày đi bát phố. :D :D
Tình hình lớp mình đi chơi thế nào rùi... chán thế chả ở nhà đi được với bà kon. Bạn Quân hè năm nay có về thăm quê hương ko thế? London đánh bom kinh quá. may mà lớp mình ko có đứa nào ở London.

Linhchi_gucci

thảo ơi bận rộn thế mà vẫn theo dõi tình hình chiến sự,ah nhầm khủng bố phết nhỉ,hehe
cuối cùng mọi người cũng đã quyết định được ngày đi tham wan rùi đấy ah,mà đi đâu có bao nhiêu người đăng kí đi rùi?

Mat to

hehe.... khủng bố ở Anh xong rồi sẽ đến Úc thôi, lo chạy về VN thoát thân mới được, nghe nói V béo di Czech ah, hehe... sap di chưa ku, hôm qua chat đêm tháy chú bé xì xà xì xờ tiéng Czech ác liệt sĩ lắm,....

Mat to

sinhvienxaydung said:
Chẳng hiểu quote cái này lên làm giè
Hix... hết nghỉ đông rồi, phê quá.... bùn ngủ dek chịu được
Tự nhiên chán chán, nhớ bạn bè quá, hix, ko bít thằng H khỉ nó chết băm chết vằm như thế nào rồi, thằng béo thì vừa chat hôm nọ, vẫn ăn nói ngu như vậy.... hix.... Lo cho mày lắm khỉ ơi, :9 :9 :9 Gluck nha khỉ....

Linhchi_gucci

Tuấn nhồi yêu bạn khỉ thế ,lo cho bạn thế ah.Bạn khỉ vẫn bình thường vẫn sống mà,hehe,khi nào gọi điện mà hỏi thăm vấn dùng số đấy thui

latinh_boy

Member
"ttp://tdnhut.net/gallery/greeting.exe ca nha oi coi cai' nay hay lam' ne` vao coi di"
Cái này có phải là Thảo mất pass vào tay Tuấn nhồi ko, tặng ngay các bạn con Trojan, ác quá :-w , may mà có phòng bị.

Cun ngoan

Bố cái lão Hoàng dạt làm gì con cái nhà người ta mà nhìn con bé phờ phạc thế.=)).... =)) dạo này bỏ Dung béo có khác... Sức khoẻ dồi dào quá...:D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000