A5_Lớp của cô Lan

vietlien

hô hô hô

To Tùng "choắt...nay đã cao"...cám ơn ông nhé. Hôm vừa rồi tôi loay hoay mãi...cũng đã kích thử để post ảnh rồi...nhưng lại muốn dùng ảnh trong máy của mình...không nghĩ ra paste đường link...He he..ảnh nhìn ngầu không. Giới thiệu với các bạn đây là "Kiếm đạo" KENDO của Nhật. Và hiện tớ đang theo tập...hix...6 tháng đầu chỉ tập chân di chuyển thôi...xước hết cả chân rồi. Mà đang lo là sau 6 tháng không biết đào đâu tiền để mua quần áo tập đây...hix hix..thôi tính sau.!!

Em Thảo ơi, Quân nó mới nói có một tí thôi mà :-S .... Dân mỗi nơi mỗi khác mà...

To Noron: ông ơi ông đang chán đời ông đọc bài tôi xong đừng có shock quá mà quẫn đấy nhá...hix hix :9 . Lâu ko thấy ông vào tôi tưởng...đang lo..bạn bè tan vỡ...hờ hờ..may wé :p :d: . Mà...cấy là thế nào. Coi như mình thực hành thực tế luôn hả ông??? Có máy móc gì không...hay là...cầy chân tay luôn?? Hix vất vả thế..... :-S

red_heat

đ** mẹ, vừa học xong mệt, đọc bài mày buồn cười vãi đái, lại tưởng tưởng ra mấy cô trồng lúa gần nhạ
Eo ơi dạo này trời nắng thế , đi cấy toàn phải đắp cả cái chăn ướt lên đầu mệt óa các bác ạ..........[/QUOTE]

red_heat

hoho... người Việt người Tàu người tây gì thì ở đâu mà chả có người này người nọ... chắc bạn Quân chưa tìm được người hợp thui... Mà cũng chả phải chơi với người việt thì " đ** tiến bộ " được đâu.. bao nhiêu người đi du học cũng chơi với người việt vẫn tiến bộ ầm ầm đấy chứ bạn. Làm gì mà chưa đi được nửa năm đã quên cộng đồng thế. :-/ :q:[/QUOTE]
Hồ hồ, bạn Thảo gì mà lâu lâu mới lên mạng đã ngồi gõ tí tách chửi bạn thế.
Đấy là tớ nói tâm lý chung ở bên đây là thế. Chứ sang đất khách quê người này, bạn thù chủ yếu người Việt chứ ai.
to Lùn: tao thấy bọn gái Nhật hút thuốc kinh vãi lìu

coldplay

Hi, lâu lém roài ko lên ,đọc bài mệt muốn chết luôn.Hic từ 20-->46
lớp mình có vẻ vui đấy
đọc bài bùn cười quá
thích nhất những bài của "Mắt To"
đọc hay&buồn cười lắm
còn những bài của "ron" thì đọc phát mệt luôn, thằng nay bi h hâm ghê
chửi hết người này đến người khác,chắc bố nó là tướng roài!!!!!!!!!!

Hic!ngồi băn GB một mình buồn wá
đời ko đối thủ!Mong một lần được thua!!

T/B:gửi lời chào đến mọi người !!

Linhchi_gucci

Chơi gb như dở hơi
Thằng Trinh bắn với tao ko,cho biết đời thế nào là có đối thủ luôn,hehe
Bạn "mắt gì mà to thế " ơi,haha sang đến nơi rùi mà ko chào tớ ah,ban Thảo thích đồ tớ và hiền mua hộ k,hihi```
tình hình anh em lớp mình dạo này thế nào,lâu lăm mới post bài vào hỏi thăm mọi người tí
Liên ah,đọc thấy chị post bài chăm nhất lun,hihi.cố duy trì cho lớp mình zui ze nha :*

unperfect_man86

hờ hờ , nói đùa tí thôi mà , cấy với chả cầy nòa ở đây , đây toàn kĩ sư lấy đâu ra nông dân mà cấy he hehehe
Trinh tuyền add nick tao vào đi : 211186 or khongnho
rồi mày sẽ biết thế nào là thất bại.

vietlien

Mệt vãi lúa luôn!!Nhưng ko phải là "vừa học bài xong" như bạn Quân mà là...hôm nay vừa sống núi đi shopping. Hix...khổ như con.....CH.. tay sách tay mang, người ta thì nhìn mình như dân đi tị nạn í :-S . Mệt vãi lúa...mỗi lần đi thế này...chắc gân cốt...cơ bắp...cứ tăng lên cuồn cuộn luôn =)) =)) . Sắp thi cử đến nơi cũng muốn ở nhà...để học...nhưng khốn nỗi...cái giấy mà mỗi lần vào toilet ai cũng phải dùng nó hết...đành phải cắp ba lô ngậm ngùi mà down town :|

To Quân tráng.. chị em bên này...chằng phải Nhật nhủng...mà Hàn, Trung, vv đều hút hết...hờ hờ...xã hội bình đẳng mà hờ hờ. Mà thứ hai...đó đã trở thành việc quá phình phường nữa chớ #-o

NOBODY

Member
Haha. Lớp mình lắm pro Gun thế. Nghe ma lag cả mắt. =))
To Liên: Bà khổ thật nhỉ! Thế mới biết xa bố mẹ thì như thế nào. Hix hix

latinh_boy

Member
Dẹp ngay mấy cái vụ điện tử đi các chú thi cử đến nơi rồi :D , toàn thằng gà mà cứ ti toe hehe. :q:
Cuối tháng sáu này trường tui thi sang tháng 7 mới xong chắc hết hè quá :-(
Mọi người cuối tuần có đi chơi đâu ko, mình đi học bao nhiêu ngày thì chẳng sao
đúng tối hôm đi chơi thì bị tai nạn cả người và xe đổ chổng kềnh tai ngã tư đường Điện Biên Phủ hehe :D may mà ko sao.

KenDigital

Member
Thằng ôn Trinh sịp này khệnh wá. Nhớ tao ko mày. Tao hiện giờ là rồng thứ 9 BlackDylan.
Mày thích thì tao chiều. Nick rồng tao sắp bán. Add thig Add nick mới của tao vào nè : KiepTraiBao. Đứa nào thích chiến hết. Chấp bắn trước 2 phát. Ok man.

coldplay

hahahah
buồn cười thật!!!
Dù pikachu có là....ruồi anh cũng chiều nữa là rồng
hahahhaha
blackdylan???
thế hong bít bluechaly?
hàng khủng đứng thứ nhất à?
lạ nhỉ, lạ nhỉ......

cuki cuki...

Cun ngoan

hô... quân gửi tin nhắn ở offline hay ở forum? đâu có nhận được đâu. :-S.. có gửi nhầm cho người khác ko thế... chả phải chửi quân hay giề đâu nhưng mà ko thích mấy bọn du học sang đây nhìn thấy người Việt mà cứ lảng lảng đi coi như ko nhìn thấy... sang được dăm ba tháng mà gặp mấy anh chị ở đây từ đời nảo nào rồi cũng ti toe nói tiếng Anh rồi thi kêu la sang đây học tiếng Anh chứ ko phải để nói chuyện tiếng việt.Cái bọn đấy có chơi với Tây tàu gì thì cũng chả khá lên được đâu mà.

Đấy là own opinion thôi... ko fải tranh luận với mấy bạn du học đâu nha..

mà ku li này... lâu ko gặp sống chết thế nào rùi hả? ;)) dạo này em cũng ít chat nên ko bít tình hình lắm.. có gì gửi mail cho iem nha.....:D

vietlien

Hờ hờ hờ...mày có đến tận mấy cái ID...biết gửi vào cái rắm nào cho nó xuể. Con chị mày dạo này điên lắm...hờ hờ...Mới nhuộm tóc và cắt tóc rồi...với cả..hì hì...hôm trước xuống núi..mua cái cần mua rồi. Hix hix...đâu lại về đó thôi. Hờ hờ..nhưng mà yên tâm đê...học hành nó lại là chuyện khác..right? ;)

Hè hè..ấy chết..tớ nói vậy các bạn đừng nghĩ tớ..big change..đú đởn ..nhá nhé. Thay đổi chút tí cho đỡ stress thôi mà. Vẻ bề ngoài không nói lên gì hết. Tớ vẫn là bạn Liên xinh tươi hiền lành của các bạn thôi :d:

ờ mà tôi cũng sắp thi rồi....đang lo vắt chân lên cổ học cũng không kịp...hix hix...mình toàn chết vì cái tội để nước đến cổ mới bơi....mãi mà không chừa...hix hix.

À à...còn cái vụ em Thảo nói về người Việt người tàu í...thì thực ra thú thực là...khi ra nước ngoài...ko ít người có quan điểm tránh chơi với người Việt đâu. Hix...nói chung là...khó nói lắm...nó còn tùy vào môi trường và nhiều yếu tố lắm lắm. Và cái chính cũng phụ thuộc vào view point và behave của mỗi cá nhân nữa...hờ hờ. Tao bên này....connect với dân mình cũng kém lắm...nghĩ ra...đến lúc có làm sao...thì cũng nguy...đi't có ai mà nhờ vả..oe oe...Cũng may có cái Vietnamese week này mình cũng có cái nhìn tổng quát hơn được dân mình ở bên này. không thể nói là perfect..nhưng cũng là not bad...hì hì hì :p :D

Ok. Thế đã nhé cả nhà !!!

red_heat

Haha, bạn Thảo sao lại nói thế, nói chuyện TA, còn giúp đỡ nhau vẫn bình thường chứ, bên Thảo lại có kiểu đó nữa, kay là phải hihi...
Tớ sang đây cũng được mấy anh chị người Việt giúp đỡ nhiều, chuyển nhà, đăng kí học, đưa đi chơi, mới sang đấy mình cũng chẳng biết cái quái gị
Nhung bên đây nhiều VN quá, nên cũng muốn hạn chế chút ít, chứ bạn bảo sang đây chiến TV suốt ngày thì bao h khá đươc.
Bị bạn Thảo chửi kinh quá hic hic hiểu lầm hiểu lầm, xin lỗi xin lỗi :)
Có gì bỏ qua nhé ;)
Bao h lên mạng,thấy tớ thì gọi nhé, xa nhà nhớ mọi người quá :(

red_heat

Cu Liên và mình có vẻ cùng quan điểm. Bọn nước ngoài thì khó chơi thân, sang bên đây chơi được với ai thân thì tốt, không lúc có chuyện có mà cong đít,không ai giúp đỡ thì chết.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000