A5_Lớp của cô Lan

Cun ngoan

boy_cavalli said:
Tuấn Nhồi về VN hư quá suốt ngày gái mú kinh quá các bạn ơi

Toàn đi cùng bạn Hiếu khỉ chứ ai... hehe....

Ma liên ku li ảnh mình ảnh bạn ko thấy post, suốt ngày gái với chả mú... Chán.... I-) I-) .... Có ai có ảnh gì mới post lên nha. Tớ nhà nghèo chưa có xiền mua máy ảnh để hôm nào đi mượn được máy ảnh chụp up lên cho các bạn xiem nha... :p ;-)

latinh_boy

Member
Về Vn rồi hả, đồ hâm vào đây viết được mỗi câu đi chơi điện tử sao [-(
Thế tình hình học hành, gái gú của ông thế nào, bên Sing đã nghỉ hè rồi cơ à?

NOBODY

Member
Sơn nó đã học hành gì đâu, về VN "nghỉ phép" thui mà.
Ê. Nghe nói 28/5 trường mình có tổ chức festival 5 trường thì phải. Anh em mình làm quả nhỉ. Hì Hì.

Mat to

boy_cavalli said:
Tuấn Nhồi về VN hư quá suốt ngày gái mú kinh quá các bạn ơi
Dcm thằng điên này, bố mày lại đợi mày lak xong rùi xì ông bà già cho đi thử dek thấy lên vạch chớ kể bây hh..... còn muốn đi SH ko mà bầy đặt lên đây đì đọt tao =))

KenDigital

Member
Ho ho , thằng Tuấn nhồi nhận lỗi đi. Mày sai rõ ràng rồi còn giè. Về VN mấy hôm mà ông đã gái mú kinh wá. Dạo này tôi thấy tối tối ông hay đèo 1 con bé gầy gầy tóc ngắn ngắn đi uống nước.

Mat to

KenDigital said:
Ho ho , thằng Tuấn nhồi nhận lỗi đi. Mày sai rõ ràng rồi còn giè. Về VN mấy hôm mà ông đã gái mú kinh wá. Dạo này tôi thấy tối tối ông hay đèo 1 con bé gầy gầy tóc ngắn ngắn đi uống nước.
hoho đúng đúng, nhưng ko phải tôi đèo mà nó đèo tôi, chính xác hơn là thằng bé gầy gầy, người đen đen, tên là Hoàng, hay còn gọi là Hoàng zat... chơi với ông Thắng Conan chứ giè, THẰNG ĐIÊN =))

vietlien

hờ hờ

Oe cả Sơn mọi cũng về rồi à..hix thế là bọn con trai coi như là đủ bộ để đàn đúm với nhau rồi nhé. Sướng nhá!!
Hờ hờ...mà chúng mày trọc em tao nó ít thôi. Cứ nói thế lại có đứa đứng ngồi không yên. HỜ hờ...mà cả đứa bị nói cũng đứng ngồi không yên luôn... =)) . Vì em gái tớ nó "dịu dàng" nắm nắm nắm... :-S :9 =)) =))

Ê, mà cái vụ festival là thế nào thế. Hờ hờ không biết các hoạt động của trường mình tình hình thế nào rồi.Mà trường sửa mới lại trông thế nào rồi không biết. Cái đợt tôi về thì còn đang ngổn ngang ở đoạn nối giữa cấp 3 và hai cũ. Mà cũng xây thêm một nhà...ở mạn đấy thì phải...hì hì. Có gì các bạn chụp vài phát rồi post ảnh lên nhá.!!

Cun ngoan

em hèm e hèm... Liên ku li bảo người ta ko đì trên forum sao cứ đì người ta thế nhờ... lâu chưa nhắn tin cho bạn bạn quên tớ à... để tối về nhiều thời gian tớ viết cho bạn cái thư hỏi thăm sưc khoẻ nha... nhân tiện nhắn lun pà kon ai mún hỏi thăm liên cứ onl viết mail.. Liên sẽ nhận được vào di động & liên sẽ trả xiền lun , mình khỏi lo nghĩ vụ kinh phí... :p... mail càng dài tình cảm càng dạt dào... =)) =)) Liên nhờ Liên nhờ.

vietlien

Í í í í í í....em gái ơi không phải quảng cáo thế hờ hờ.

Mà bi giờ ở nhà là nghỉ hè rồi đúng không nhỉ, í mà đã nghỉ chưa nhỉ ??Í mà hình như lên Đ H nghỉ hè cũng không nhiều lắm đúng ko nhỉ...hờ hờ..Bạn bên này gà mù thông tin ở nhà...hỏi thăm lung tung sorry nhá :| :> . Ở nhà có vẻ nóng lắm thì phải. Hôm chat thấy ở nhà ai cũng quần đùi áo may ô, kể cả ông lẫn bà luôn :D . Tầm này mọi người cũng đi biển biếc nghỉ mát gì chưa thế??? Oe oe oe..có gì mới thì post lên nhá.
Thế nhá thế nhá :d:

vietlien

À quên, bên tôi tháng 6..chính xác là từ 13 tháng 6...có tuần lễ Việt nam. Trường bên này là trường quốc tế nên giữa năm (hình như là thế) có một thời kì...gọi là...language week ...cứ mỗi tuần là tuần lễ của một nước nào đó và học sinh mỗi nước sẽ đứng ra tổ chức các hoạt động..quảng bá đất nước. Hiện bên này bọn tui đang chuẩn bị cho Vietnam week tới. Nói chung là cũng vui...Những lúc như thế này mới thấy tinh thần dân tộc cao ghê. Cứ nói là dân VN không đoàn kết...nhưng mà...thấy anh em nhiệt tình đóng góp ý kiến xây dựng chương trình và tiết mục. Người Việt mình cũng sáng tạo ra trò đấy. Chỉ tiếc là ngân sách hạn hẹp...không có đủ điểu kiện kinh tế để làm rầm rộ như bọn Chinese và Korean( bọn này làm hoành tráng lắm)...Hờ hờ...và hơi thiếu nhân lực...nhiều anh em phải lo part time job :-S . Tiết mục của bọn tôi hiện thiên về truyền thống và quảng bá đất nước..Nhưng xét về mặt bằng chung thì...sinh viên chúng nó hay làm chương trình mang tính hiện đại..có các band và dancing..Nhà mình thì lại không có mấy cái đó nên sợ chương trình đậm tình truyền thống quá...lại làm trùng mất hào hứng của người xem.
Hờ hờ...đại khái là như vầy..Tự nhiên post bài kể chuyện đâu đâu...mọi người bỏ qua nhé. Nhưng cũng muốn cho mọi người biết một chút về những hoạt động của sinh viên việt nam ở nước ngoài...hè hè.
Sau này làm week có ảnh bạn sẽ post sau nhé... :d:

sinhvienxaydung

bà Liên lùn để tui chỉ cho cách nhé
Vào phần hồ sơ ở trên cùng ấy, rồi vào phần sửa chữ kí ở bên trái ấy, song rồi nó hiện ra 1 cái bảng như là để post bài ấy, tìm trên thanh công cụ biểu tượng nhỏ nhỏ hình vuông màu vàng ấy , sau đó bà copy cái đường link của cái ảnh mà mình thích vào đó. Rồi cuối cùng là lưu giữ chữ kí ở dưới là xong ,
thế nhé
chúc bà thành công (CHỉ bảo cụ thể thế mà còn không làm được thì đầu ngắn wá đấy)

NOBODY

Member
Ông Đức mù à. Nhìn qua cũng biết nó là cái cối xay gió rùi mà. =)) =)). Một cột xay gió khổng lồ , hồ hồ :q:

red_heat

Con bên tao người Việt không thích chơi với nhau, tao cũng thệ Chơi với người Việt bên nay thì đ** tiến bộ được, nhất là tiếng.
vietlien said:
À quên, bên tôi tháng 6..chính xác là từ 13 tháng 6...có tuần lễ Việt nam. Trường bên này là trường quốc tế nên giữa năm (hình như là thế) có một thời kì...gọi là...language week ...cứ mỗi tuần là tuần lễ của một nước nào đó và học sinh mỗi nước sẽ đứng ra tổ chức các hoạt động..quảng bá đất nước. Hiện bên này bọn tui đang chuẩn bị cho Vietnam week tới. Nói chung là cũng vui...Những lúc như thế này mới thấy tinh thần dân tộc cao ghê. Cứ nói là dân VN không đoàn kết...nhưng mà...thấy anh em nhiệt tình đóng góp ý kiến xây dựng chương trình và tiết mục. Người Việt mình cũng sáng tạo ra trò đấy. Chỉ tiếc là ngân sách hạn hẹp...không có đủ điểu kiện kinh tế để làm rầm rộ như bọn Chinese và Korean( bọn này làm hoành tráng lắm)...Hờ hờ...và hơi thiếu nhân lực...nhiều anh em phải lo part time job :-S . Tiết mục của bọn tôi hiện thiên về truyền thống và quảng bá đất nước..Nhưng xét về mặt bằng chung thì...sinh viên chúng nó hay làm chương trình mang tính hiện đại..có các band và dancing..Nhà mình thì lại không có mấy cái đó nên sợ chương trình đậm tình truyền thống quá...lại làm trùng mất hào hứng của người xem.
Hờ hờ...đại khái là như vầy..Tự nhiên post bài kể chuyện đâu đâu...mọi người bỏ qua nhé. Nhưng cũng muốn cho mọi người biết một chút về những hoạt động của sinh viên việt nam ở nước ngoài...hè hè.
Sau này làm week có ảnh bạn sẽ post sau nhé... :d:

Cun ngoan

red_heat said:
Con bên tao người Việt không thích chơi với nhau, tao cũng thệ Chơi với người Việt bên nay thì đ** tiến bộ được, nhất là tiếng.

hoho... người Việt người Tàu người tây gì thì ở đâu mà chả có người này người nọ... chắc bạn Quân chưa tìm được người hợp thui... Mà cũng chả phải chơi với người việt thì " đ** tiến bộ " được đâu.. bao nhiêu người đi du học cũng chơi với người việt vẫn tiến bộ ầm ầm đấy chứ bạn. Làm gì mà chưa đi được nửa năm đã quên cộng đồng thế. :-/ :q:

unperfect_man86

hơ............... lâu lâu ko vào ăn ngay nguyên 1 bài tế của liên........ sorry nha.........hơ hơ , đơ miẹ nó rồi, đi uống cốc nước ko ngất lun.............
À thế 29-5 đến trường hả? hay 28? mà iem sắp thi rồi , 1-6 thi , 24 mới xong , ko chơi bời gì đâu ạ , thế nhé..........
Eo ơi dạo này trời nắng thế , đi cấy toàn phải đắp cả cái chăn ướt lên đầu mệt óa các bác ạ..........

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000