a4_&_staying-alive

b.k

huyentrang said:
tao tán thành ý kiến con nhẻm à.........nhưng thui tạm thời chưa đc đi xa thì ta đi gần có kết quả rùi đi xa cũng đc.......thế 25 này có định tụ họp ko????????chúng mày báo cho nhau đi nhé.......rui fone cho tao để tao bit bao nhiu mống đi mà còn chuẩn bị,.......7184405...mịe đứa nào quên số ấy nhỉ????thế nha/ báo sớm cho tao ko có là thui đấy..........
Tao ủng hộ 2 chân 2 tay 2 cẳng...Đi đi , tao quyết là lũ chúng mày phải điX( X(

keichan_A4

Hôm nay 22 rồi đấy,chúng mày có định đi ko mà chả thấy í ới gì cả thế hử cả nhà????
Con Ngan đúng là baka saru!!!Hum nọ nó làm tao 1 phen khốn khổ đi xem film hụt vì nhầm ca chiếu!Hix
Cả nhà ơi!Có đi thì đi sớm sủa tí để thời gian đú nó được lâu lâu nhé!Em ở nhà nhiều người nó sắp ươn ra rồi!Hị hị

Fuyu

eh con chuối kia!điện thoại tao nhầm chứ tao ko nhầm nghen,ai lại đi bêu rếu người ta thía cơ chứ lị!đồ baka buta!!:p

Xư chúng mầy xổ tiếng Nhựt ra thì papa ai hiểu dc hả
Ficken ,, Scheiße B-) Đây là chửi tiếng Đức đấy =)) ,, chả cần dịch vì í nghĩa của nó cũng rất thông dụng và phổ biến trong Eng =))

Ô ,, hôm nay 23 rồi ,, tình hình là rất tình hình đây ,, con CC đi tu ngày 26 mới về cơ ,, hay we lùi lại vào 27 cho nó trọn vẹn ,, đằng nào thì bây h đã hô hào dc mống nào đâu >:p huhuhuh
Cùng lắm thì 30 hãy đi chúng mầy ạ :>

b.k

Mịe, chẳng hiểu tại sao dạo này cái YM nó lại fof fachj đến thế không biếtX( .
Hôm qua mẹ tao nói mấy câu mà làm tao chột dạ : 1 là đõ ĐH thì có xe máy , không đỗ thì đi xe đạp cả đời:(( :(( , 2 là phải quản con em học hành tử tế ..:( không thì tao sẽ bị tước quyền tự do, huhuhu...:((

b.k

@ em vợ , à nhầm , con vợ : Rất tiếc là hôm nay thằng chồng em nó không đi bơi cùng em được vì không có xe .Với cả sáng vừa đi Aerobic buổi đầu tiên nên người bị đứ nên có đến bể bơi chắc sang ngồi vầy với tụi trẻ con...Vợ yêu thông cảm cho chồng nhé, chông biết vợ giận chồng lắm ,Sorry nghen!!!!:-S :-S :-S :-S

Fuyu

ô hay nhỉ cứ chờ người này về ng khác lại đi thui họp hôm nào ai đi dc thì đi ai ko đi dc thì đi lần sau vậy!còn họp nhìu mừ!Mà đề nghị nếu đã đi cố găng vận động đi chơi xa đc ko?
@bơn:mày cug giông tao ,thi xong ròi tương chơi bơi ai dè toàn bị lam osin cho con em:dạy học,nấu cơm,ko đc chơi nhìu để em còn học.....hix!

b.k said:
Mịe, chẳng hiểu tại sao dạo này cái YM nó lại fof fachj đến thế không biếtX( .
huhuhu...:((
Fò fạch kiểu gì ? Chắc lại sign in lâu hoặc báo lỗi sai password chớ gì ? :)) Hôm nọ xài patch yahoo để chat multi Yahoo 8 thía nào mà 3 kon Nhẻm , xư fò , Ngân mà chat đc mỗi kon Ngân =)) @ All : chúng mày ơi , đi đâu thì quyết nhanh nhanh đi

huyentrang

Member
bọn này thế túm lại là 25 ko đi nữa hả????????lùi lại chứ gì........cũng dc có gì bảo tao nhé........thiếu tao bọn mày đi chơi ko vui đâu:))

b.k

huyentrang said:
bọn này thế túm lại là 25 ko đi nữa hả????????lùi lại chứ gì........cũng dc có gì bảo tao nhé........thiếu tao bọn mày đi chơi ko vui đâu:))
chị ạ , đừng vào ngày 31/07 nhé , em bận rồi.
@all: tiên sư chúng mày đi đâu thì quyêt đi, mà đi đâu chả được , đi Sapa cho nó máu, ôi tao nhớ mấy anh Mèo - H'Mông:"> :">

từ thứ 2 em bít phát âm từ lâu nhưng đến h em mới biết cái spelling của nó 2 từ đấy có phải cùng nghĩa với F*** và S*** ko dzị?
Đúng rùi đấy iem jai ạ ;-) =))

Đi chơi đi, sao mà lũ chúng mày lười thế hả giời??
Mịa ,, chắc xé lẻ thôi kưng à ,, tình hình nầy thì đợi đến mùa quýt mất :-<

Tao vote cho Sapa 3-->5 ngày :>
Hoặc biển ---> Hạ Long ,, Tuần Châu

Coi as tao là ng lên danh sách
Ai đăng kí thì ới nhé ,, wa Y!M,, telefone hoặc trên 4rum cũng dc ,, mai tao lại vào :)|
Chưa thấy lớp nào ì ạk thiếu tính cộng đồng như lớp nầy <Đừng chửi tao :)) đứa nào ko phải thì thôi ,, nói bâng quơ thôi:)>

Fuyu

tao thích tuốt ah!nhưng 30 thì tao có ở hà nội nữa đâu :((!
đi sapa thì sợ xa wa ,sợ phhs cok cho đi đâu!còn đi biển thì lại sợ các cô nường ngại măc áo bơi ah!tao đề nghị đi rừng!mùa này trên rừng cúc phương đang là mùa ..bướm!đẹp lém ah nghen!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000