a4_&_staying-alive

chocomog_257

Moderator
cả nhà thi tốt hun? >:D<
Nhắn chị Mông <bà chị lâu quá ko lên đây pốt>: tình hình rất chi là tình hình... :(( 10^vô cùng lần xin bà chị tha thứ cho thằng em này :( tại cái bộ Goong damn đấy ông anh em quẳng nó vào cái xó xỉnh nào, giờ thì lại bẩu ko tìm thấy X( ức ko :((
mà thôi, để em đi tìm bộ khác tử tế hơn. Có gì pà chị cứ lên Iuphimhan mà xem trước nhé :D

b.k

superstar said:
... tao làm bài cũng ko được tốt lắm... Toán tao làm cũng được, bỏ bài a>0 còn các bài khác tao ko xem đáp án nhưng so kết quả thì cũng chưa sai. Văn thì chán ko chịu được... Làm được có 2,5 tờ trong khi tụi nó toàn >3 tờ... e e e... làm thì khục khặc lắm, vào đúng bài Sóng tao ko học... Còn T.A thì... hic hic... tao tưởng chỉ sai khoảng 7-10 câu... ai dè... so đáp án thì đứt 15 câu lận... chia bùn với tao và tụi mày!
Bố thằng hâm...mịe làm được 55 câu còn kiu cái shit j nữa!!!X( lại còn lên đây kêu than để tao và bọn nó chửi choX(

keichan_A4

Phúng tao trước đây này!Mk!Không còn tí gì có thể coi là có hi vọng!Hum nào tụi mình đi chơi đi,huhhuu,đi đi trước khi tao die!Tao bùn lắm!Bùn thiệt tình đoá!:(

@ Iem jai: Ko cần đâu cưng ,, lâu lâu nên bà cũng nguội dồi :D

Quên chưa chào cả lò
Năm nay iem luyện thi IELTS ,, năm sau iem thi La Trorpe =))
Tạm thời chia tay cái nền jao' dục f* f*k này =))
Ta đang mơ sao :-O

Lâu ko lên tưởng box lớp mình tụt xuống page 3 rồi ai ngờ vẫn hiển hiện ở đây hở
Tài thật .. Tài đến thế là cùng ..
Ko mò lên đây thì mất liên lạc hết với chúng mầy :) :) :) :)

Bài post của tao đã đánh dấu cái mốc page 60 của box lớp ta .. Cung hỷ cung hỷ :))
@Duồi: Tao wuyết định ko du lik sông Hồng nữa đâu :> mầy đi mà đi 1 mình :-< :p

chocomog_257

Moderator
JocelynJossie said:
@ Iem jai: Ko cần đâu cưng ,, lâu lâu nên bà cũng nguội dồi :D

Quên chưa chào cả lò
Năm nay iem luyện thi IELTS ,, năm sau iem thi La Trorpe =))
Tạm thời chia tay cái nền jao' dục f* f*k này =))
Ta đang mơ sao :-O
Chiẹp chiẹp, bà chị bỏ phí cơ hội đi Sing lâu quá rồi ^^
em đây chuẩn bị đi học RV, năm sau may ra thì đi NUS hoặc NTU... Ko đc cả 2 thì vào Polytechnic :D

b.k

@ chúng mầy...I'm in Cua Lo.com.hehehe.....>:D< >:D< i miss u like crazy.
@ con vợ : ở nhà tình hình thế nào and ra sao...đẻ được mấy lứa rùi ?

Fuyu

sướng nhở,chúng mày đc đi chơi hết rùi,tao mãi chăng đc đi đâu chán quá đi mất!lớp à,ả đều gọi nhau đi chơi sao lớp mình ko đi đâu cả thế!chán ........!chán.........!

b.k

Ức chế!!!

Mie tiên sư con Ruồi mồm to ...đít teo....=)) =)) ,mày nhớ đấy !Chính mày bảo 25 này họp lớp , thế mà mày biệt tăm biệt tích ,bà mà gặp được mày là bà xẻo....
@ mọi người : hô hào nhau mà họp lớp đi nhé !!!!25 này ,,,,,Nhớ chưa ?X( X(

Em đồng ý cả 8 cẳng 2 càng
Đùa!!!
Mấy lớp kia tuần sau là chúng nó tung hoành sơn bể roài mà lớp ta vẫn "còm cõi" mục xương nát thịt nằm nhà chờ .. j đấy :))
Chán!

Fuyu

box lớp mình lúc nào cũng chỉ có vài đứa nhể!chán thiệt!
25 họp lớp ư!họp vào ngày khác đc hông ^_^

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000