a4_&_staying-alive

superstar said:
Thay mặt hội độc thân, tao đề nghị hôm nào có kết quả tụi mình lên New 1 quả cho đã!
Chẹp ,em zai Tex seo lại mấu đi New thía nhở ? :)) Chào cả nhà , mấy hum nay ở nhà buồn quá , hôm nào offline nhớ rủ tao nhé ;)

Chào xư đệ , thi xong mày rúc ở xó nào mà bà mãi chả PM đc phát nào là sao dzạ ? Buồn quá ,25 này bọn lớp cũ họp mặt tưởng đi đâu shock shock 1 tí ,ai ngờ có đứa đòi đi Xầm Xơn -- > bó hàng :)) @ Bê Ka : mày 18 roài iem ạ =))

huyentrang

Member
bà lên đây các con............:)) hóa ra mìn quan trọng fet
tình hình là chắc đi chơi gần đc thui chứ chơi xa tao e là ko đc......mặc dù rất mún đi.........thik 25 này họp lớp chứ gì....???????họp thì họp........báo cho mọi người đê.......rùi xem có bao nhiu đứa đi để tao lên plan.......tranh thủ chơi đi bọn mày.......mấy hum nữa bít kết quả tao sợ cấm cửa quá:((

huyentrang

Member
ông long ơi dẹp hộ quả lên New cái tui sợ nhìn ông ng ta hổng mún cho vào lun..........nhất là mắc cái quần đùi xấu mù như hum trước thẻ nào cũng bị tống ra khỏi cửa.......coa mỗi" thằng em " dùng cái gì cho nó hoành tráng chứ:))........nhưng cẩn thẩn thả lỏng em nó ko có là nó ko lớn đc đâu:))

b.k

huyentrang said:
ông long ơi dẹp hộ quả lên New cái tui sợ nhìn ông ng ta hổng mún cho vào lun..........nhất là mắc cái quần đùi xấu mù như hum trước thẻ nào cũng bị tống ra khỏi cửa.......coa mỗi" thằng em " dùng cái gì cho nó hoành tráng chứ:))........nhưng cẩn thẩn thả lỏng em nó ko có là nó ko lớn đc đâu:))
mịe con Ruồi , chạm đúng nỗi đau tinh thần của Long nhi , mày làm thế thì "thằng em " Long chắc đau phải biết?!=)) :)) Tex nhẩy ?:D

b.k

gamegirladvance said:
Chào xư đệ , thi xong mày rúc ở xó nào mà bà mãi chả PM đc phát nào là sao dzạ ? Buồn quá ,25 này bọn lớp cũ họp mặt tưởng đi đâu shock shock 1 tí ,ai ngờ có đứa đòi đi Xầm Xơn -- > bó hàng :)) @ Bê Ka : mày 18 roài iem ạ =))
@ iem Dậu : mịe , tau đã đủ tròn 18 cái trăng tròn đâu cơ chứ !!!>:) >:) Tau phải đến tháng sau, tau đỗ sẽ có 1 tê để làm sinh nhật :)) :))

b.k

JocelynJossie said:
Xầm Xơn mới đau chớ =))
iem muốn đi Sapa or Đà Nạt cơ hú hú hú
Con Duồi kia mầy chít ở đâu rồi hả kon
Vợ yêu ơi, thế đến bao h mới đi >:D< >:D< đi Xa Pa? Chồng nà chồng thièm đi nắm rồi!!!=P~ =P~
còn chuyện VA , chồng chưa biết xử sự ra sao cả :(( =(( :(( :(( 8-|

Fuyu

xem ra có đi chơi thì chắc dc vài mống chả đứa nào chịu ra khỏi nhà trước khi biết điểm,phụ huynh lớp mình khó mình wa như lớp khác phụ huynh còn đứng ra tổ chức cho đi chơi xa giải tỏa!đi chơi xa cơ đi chơi gần chán lắm!!!!!

keichan_A4

25 họp thật ko đấy???Có gì thì ới tao 1 tiếng cái nhé!Lên New là nó đuổi iem đấy các chị ạ!Iem mới có 17 xuân xanh thui à!
Lần này đi thì cố đủ mặt cho nó xôm tụ nhé mọi người!Ko New được thì hay là Nhiệt đới nhể???Nhẻm cô nương nhà mình phê chỗ này lắm mà!Hehehehe!

Hí hí chị 3nana chỉ dc cái nói đúng =))
Thôi đổi món đi ,, dạo này tập tành nhiều wa' em đau hết cả hông ,, chả bít có còn dc fong độ như xưa :">
Ở nhà ém sẵn 1 vài động tác mới roài :>

Ai liên lạc với Duồi dùm ,, iem để thất lạc wuyển danh bạ Têlêphôn rồi

Tiên xư ,, chẳng lẽ biết điểm xong thì đứa nào đồ thì đi hay xao mà ko có nổi 1 chuyến <cùng lắm là 3 ngày> 4 all thần dân
Mấy vị phụ huynh cổ hủ wa' ~x(

Lên án chế độ fong kiến coi trọng thi Đh wa' mức mà để con cái phải sống dở chết dở trong mấy cái ngày này .. Giả sử có trượt các ông các bà í cũng chẳng dám bóp cổ chúng mầy đâu =))

Tao ko lạc quan nhưng tao sống đúng cái nghĩa của cuộc sống ;-)

skynet11388

di choi di o nha thi xong thi di cho no relax.chan the vao 4rum lop nao cung di choi nhung chang ai di .chan!!!!!!!!
@ngan:tu 'baka' nghia ko tốt đâu đừng có dậy bạn như thế nữa nhé

huyentrang

Member
tao tán thành ý kiến con nhẻm à.........nhưng thui tạm thời chưa đc đi xa thì ta đi gần có kết quả rùi đi xa cũng đc.......thế 25 này có định tụ họp ko????????chúng mày báo cho nhau đi nhé.......rui fone cho tao để tao bit bao nhiu mống đi mà còn chuẩn bị,.......7184405...mịe đứa nào quên số ấy nhỉ????thế nha/ báo sớm cho tao ko có là thui đấy..........

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000