a4_&_staying-alive

Chịp , tau cũng ko có ám chỉ gì nhưng đọc chả có cảm xúc gì hết ,kekeke , có gì mà chú Texie phải quảng cáo là trong mí lị chả sạch :))

Chỉ còn vài ngày nữa thôi là anh em A4 lao vào battlefield rực lửa :)) , amen , chúc cả nhà thi tốt :)
À còn về vụ Sapa thì , hic hic , để em đỗ đã thì em mới dám đi , hứt hứt :(

keichan_A4

Chán đíu muốn post!Mk!Khối A vậy là đã xong,hi vọng lớp mình làm bài ko đến nỗi nào!Còn khối D nữa thôi!Cố lên cả nhà nhé!Mà như theo tao đuợc biết thì tủ văn năm nay đêk có Chí Nở đâu!

superstar

4 days to the final test...
God bless me and all of you...
Vụ Sapa nào ở đây? Tưởng ko đi Sapa nữa? Tao chỉ thích "chợ tình" thôi... he he he..
Nghe cái đó nó hay nhể? "Chợ tình"... he he he... chả bít tình yêu hay tình báo hay... he he he...
Bọn khối A "xướng" thíe... Bi h mình học nó chơi... Sáng nay ngồi tưởng tượng ra cảnh mình đó mà phê như con cá "chê"... hê hê hê
Chả bít đề Toán D năm nay có khó như Toán A ko nhể? Nó mà thế thì... chậc chậc... hẹn gặp lại các bạn dưới "thủy cung"... Cứ ngỡ thi A cho vui ai dè thi xong về chỉ tổ lo thêm... Híc híc..."Trúng" mày có thấy "xợ" ko? Wow... cứ nghĩ tới những ngày tháng đẹp đẽ trước kia mà 2 giọt nước lại lăn trên má tao. Hóa ra là mồ hôi... he he he
Nhớ ngày nào mình còn tung tăng bay nhảy ngoài kia, nhớ ngày nào mình xì xụp sặc nước bể bơi, ngày nào đi chơi ngoài đường bị chó đuổi... thíe mà bi h lại bị giam trong nhà... "Than ôi! Thời oanh liệt nay còn đâu?" Tụi mày ơi:
"Ở ngoài kia vui sướng biết bao nhiêu"
Bi h mình mới bít thế nào là "Tai mở rộng và lòng sôi rạo rực"... Khửa khửa... hú hú hú... bọn mày "có nghe gió ngàn đang rú gọi?"

superstar

3 năm trôi qua... Giờ đây anh Long - cậu bé ngây thơ, hiền lành, nhút nhát thuở nào - nay đã là một chàng trai khôi ngô tuấn tú, tài hoa uyên bác, lạnh lùng kiêu sa được bao người ngưỡng mộ (hố hố hố)... Giờ đây, anh Long cũng như các bạn của anh đang đứng trước 1 kỳ thi 1 mất 1 còn. Chỉ 4 ngày nữa thôi là anh ấy sẽ thi Đại Học... "Như sách trời đã định", anh ấy và các bạn sẽ đỗ điểm cao ngây ngất... Rồi sẽ tới 1 ngày anh Long và bạn hữu chạm tay tới đỉnh vinh quang... Ha ha ha....

Mr. Hunk

Grrrr....điên hết cả người, thế là thi khiối A đếch được 20 điểm rồi! Móa, kết quả thì đúng hết nhưng trình bày thì tệ quá....mất bao nhiêu điểm....Thôi, rút kinh nghiệm cho đợt thi khối D vậy...grrrr...cho mình thêm 20 phút có phải là thêm được 1 điểm nữa ko

keichan_A4

Thôi đi bố!Mịe!Làm được đúng hết đã là tốt lắm rồi!Còn muốn gì nữa?
Thằng Tex đừng nằm mơ bắt con tưởng bở nữa!Tao thấy mày vẫn bựa như ngày nào chứ có tử tế lên được gì cho cam đâu!Hãm!
Chẳng còn bao nhiêu time nữa!Bình tĩnh tự tin nhé mọi người!Hi vọng lớp mình sẽ đỗ hết!Iu cả nhà!

superstar

Grrrr....điên hết cả người, thế là thi khiối A đếch được 20 điểm rồi! Móa, kết quả thì đúng hết nhưng trình bày thì tệ quá....mất bao nhiêu điểm....Thôi, rút kinh nghiệm cho đợt thi khối D vậy...grrrr...cho mình thêm 20 phút có phải là thêm được 1 điểm nữa ko
--> bốc vừa thôi ông... bọn khối A xịn còn bỏ bao nhiêu... làm còn ko được mà ông học khối D lại làm kết quả thì đúng hết... Trên lớp kiểm tra, anh em mình điểm toàn lẹt đẹt 5, 6 như nhau thế mà ông hơn đứt bọn khối A --> phét

Thằng Tex đừng nằm mơ bắt con tưởng bở nữa!Tao thấy mày vẫn bựa như ngày nào chứ có tử tế lên được gì cho cam đâu!Hãm!
Momma mày chứ con củ ...ứ... kia. Tao mà bựa thì cái loại chó đái mèo ị như mầy gọi là j`? Ở đời phải bít mình là ai chứ? Ha ha ha... he he he... hi hi hi

Hôm nay thi 2 môn đầu... Mọi người làm bài tốt ko?

b.k

thi xong rùi

>:D< không ngờ cái sự thi nó lại nhanh như thế !!! Tụi bay làm bài thế nào ? Tao chỉ hơi lo Anh và Văn thui, còn Toán thì ổn nhất!!

Mr. Hunk

Khối D hả, thất vọng tràn trề...văn cao nhất 5, toán 7, Anh hy vọng 8...tổng cộng 28( anh x2) phen này xách bơm ra đường rồi :(
@tex: nói thật chứ xạo làm quái gì, toán khối A kết quả thì tôi đúng hết, chỉ bỏ 1 câu thôi, nhưng trình bày thì sai + thiếu toe toét, bác tui bảo : "mày trình bày kiểu này thì mất sạch điểm, 7 là cao nhất cháu ạ!"
Hức, toán khối D sai 2 câu siêu siêu vớ vẩn thế là mất 2 điểm oan. Còn Anh thì cũng thế, sai mất 16 lỗi :(

x_factor

Member
hix...ở nhà thi ĐH nóng bỏng thế...may mà mình thoát...mà nhà mình cũng hay thật, thi ĐH kiến thức là chính chứ coi trọng trình bày làm gì...cứ như bên này, kết quả chỉ có 1, đúng là xong. Nhớ hồi ở nhà thi, chăm chút từng tí một cho đúng qui định...hix

b.k

:(( :(( :(( hú hú .........tiên sư , eim tính eim chỉ được có 5 điểm Anh thôi !!!Khốn nạn cái thân eim.....hú hú hú.....Tính tạm thời ra là được có 24 ( anh x2)thế có khổ ko cơ chứ ?@#$%^&*():-S :-S

superstar

... tao làm bài cũng ko được tốt lắm... Toán tao làm cũng được, bỏ bài a>0 còn các bài khác tao ko xem đáp án nhưng so kết quả thì cũng chưa sai. Văn thì chán ko chịu được... Làm được có 2,5 tờ trong khi tụi nó toàn >3 tờ... e e e... làm thì khục khặc lắm, vào đúng bài Sóng tao ko học... Còn T.A thì... hic hic... tao tưởng chỉ sai khoảng 7-10 câu... ai dè... so đáp án thì đứt 15 câu lận... chia bùn với tao và tụi mày!

Fuyu

Bùn cái gì nữa đỗ rồi !lắm chuyện!mày nói thế thì xem ra tình trạng của tao còn bi đát hơn nhìu!!thằng đáng ghét!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000