a4_&_staying-alive

huyentrang

Member
nóng gì mà nóng thế hả trời??????????????chuối ơi nhớ mai đi học mang usb cho tao nhá..........này hum nào fai đi học chi mai chị em minh đi học sớm tụ tập dưới hàng sữa dê gần trường PDP nhá......ôn lại kỉ niệm tí

huyentrang

Member
nè bố cáo toàn thiên hạ nhé.........lớp mìn họp lớp vào ngày 20/7 hàng năm nhé.......đứa chưa biết thì tao báo cho mà biết......đứa biết rồi thì báo cho đứa chưa biết nhá..........nhưng 20/7 năm nay để xem tình hình thế nào đã........anh em đỗ hết ta đi chơi xa 1 chuyến.........mà thui từ từ rùi tính

Hô hô ,, từ từ đã chớ
Con giời sao lại là 20/7 :-? tính vụ lợi hả con
Còn khuya nha :))
Theo em , cứ nghĩ là 31/12 cho nó mát mẻ trẻ khỏe :) :">
Ngày đấy đơn thuần đối với mọi người chỉ là Tết Tây thui nhưng mờ là Tết Tây nên chỉ có ở nhà =)) Với lại có đi thâu bố nó đêm thì các cụ cũng ko có lí do mắng chửi vì cũng là lí do Tết Tây ,, vả lại chúng mình lúc đóa là công dân tự do cả roài hà hà sợ dek j hihi
<Thiệt con 3nana năm sau mới là CD =))>

Do đó, celebration thế nầy là tốt cho cả mọi người mờ :">

20/7 là em đang vi vu trên sapa hưởng tuần trăng mật
30/7--> ab/8 j j đấy thì em phải phụng sự ja đình :)

Nghi con Duồi lắm ,, khai mau, sao mầy chọn 20/7 :>

Ớ , mấy cái ảnh nầy hình như post roài thì phải ? Chúng mày ôn đến đâu roài mà online nhiều thía ?
:) Trôi đi trôi là về đâu .. Khi môi hôn trao ngất ngây .. Và chợt có những lúc thức giấc bên mình bóng tối yeah... Chìm trong mênh mông dòng người đi...Ôm suy tư bao nghĩ suy ,, để mình anh lang thang cô đơn trên phố mưa rơi ...
Đã nói ở trên thắc mắc xem lại :))

nè bố cáo toàn thiên hạ nhé.........lớp mìn họp lớp vào ngày 20/7 hàng năm nhé.......đứa chưa biết thì tao báo cho mà biết......đứa biết rồi thì báo cho đứa chưa biết nhá..........nhưng 20/7 năm nay để xem tình hình thế nào đã........anh em đỗ hết ta đi chơi xa 1 chuyến.........mà thui từ từ rùi tính
Đấy nhé ,, Duồi ơi =))
Mầy là đồ lưỡng tính :)

keichan_A4

Mịe!Bằng chúng hùng hồn!Thế là cháu nó sắp ra rồi đấy!để tau đi khâu mấy cái tất cũ vào làm tã cho cháu kẻo khổ thân nó thiếu thốn!Ị hị!
Kon Nhẻm mày bẩu ai chưa phải công dân hử???Bà là bà chỉ thua tụi mày có vài ngày,tindh năm âm là năm 88 đấy!Mk!H nghiệm lại mới thấy đau đớn cõi lòng!Tụi nó bảo năm sinh cùng là số chẵn thì hợp nhau,nhưng năm sinh ấy tính theo lịch dương!Bố khỉ!Thế là giết bà rồi!><Chỉ trật có mấy ngày mà "tình ta tan nát đôi ngả đường!"
Bà kon tha lỗi vì phút mê tín dẫn đến bức xúc!Hị hị!

Ầy da ,, mê tín thì cũng vừa vừa thoai mầy
Cái duyên cái số nó vồ lấy nhau ,, Đâu thể lấy ngày tháng năm sinh ra mà cân đo đong đếm :)

leehuong

huyentrang said:
bọn này chúng mày thật là quá đáng,cho hết mấy quả độc chiêu của mợ lên thế ạ...........mấy anh iu của tao vào đây mà nhìn thấy thì thôi rồi:(( bắt đền bọn mày đấy........mất hết hình tượng:((
=)) =)) -- Giờ đúng là rõ cái mặt xa vợ ở nhà đi ăn nằm với gái ( quên _ zai ) rồi nhé !!! Mà đã thế lại còn có vẻ như cùng lúc chơi với nhiều thể loại hả ? Được , đợt này về bà li thân rồi li dị rồi li luôn tài sản .. ! B-) B-) Hừ .. ko ăn năn hối cái đi thì đùng có trách vợ này vô tinh ! >:) >:)

leehuong

keichan_A4 said:
Mịe!Bằng chúng hùng hồn!Thế là cháu nó sắp ra rồi đấy!để tau đi khâu mấy cái tất cũ vào làm tã cho cháu kẻo khổ thân nó thiếu thốn!Ị hị!
Kon Nhẻm mày bẩu ai chưa phải công dân hử???Bà là bà chỉ thua tụi mày có vài ngày,tindh năm âm là năm 88 đấy!Mk!H nghiệm lại mới thấy đau đớn cõi lòng!Tụi nó bảo năm sinh cùng là số chẵn thì hợp nhau,nhưng năm sinh ấy tính theo lịch dương!Bố khỉ!Thế là giết bà rồi!><Chỉ trật có mấy ngày mà "tình ta tan nát đôi ngả đường!"
Bà kon tha lỗi vì phút mê tín dẫn đến bức xúc!Hị hị!
Sao có vẻ bức xúc dữ zi ? Có chuyện ji ko ổn hả Chuối ... thik ai sinh năm 88 à ? ... Chẹp năm bao nhiêu rồi mà con kêu bằng tuổi yêu thì hợp chứ ... cứ yêu là sẽ hợp thôi .. ko hợp khắc sẽ tan ... khỏi cần suy nghĩ nhiều làm ji ?:>

@ Jocelyn : hehe .. cái duyên cái số đúng là nó vồ lấy nhau thật !

Sao có vẻ bức xúc dữ zi ? Có chuyện ji ko ổn hả Chuối ... thik ai sinh năm 88 à ? ... Chẹp năm bao nhiêu rồi mà con kêu bằng tuổi yêu thì hợp chứ ... cứ yêu là sẽ hợp thôi .. ko hợp khắc sẽ tan ... khỏi cần suy nghĩ nhiều làm ji ?

@ Jocelyn : hehe .. cái duyên cái số đúng là nó vồ lấy nhau thật !
Hớ ,, con Hương lee' nầy gọi tau = Jocelyn kìa hí hí nghe mĩ mìu ghê ;-)

Mỗi tội cái duyên cái số của bà h vẫn biệt tăm tik chưa théy đâu cả

Nhìn avatar của con Hương mà chẩy hết cả dãi dớt =)) =)) =))

-- Giờ đúng là rõ cái mặt xa vợ ở nhà đi ăn nằm với gái ( quên _ zai ) rồi nhé !!! Mà đã thế lại còn có vẻ như cùng lúc chơi với nhiều thể loại hả ? Được , đợt này về bà li thân rồi li dị rồi li luôn tài sản .. ! Hừ .. ko ăn năn hối cái đi thì đùng có trách vợ này vô tinh !
Bác nóng wa' ^^"
Ko xợ con Duồi quẫn wa' ra đê ... nằm à :((

lày các bác,hôm qua em thấy xmen đi sh đấy
Tình đã hết ,,, lòng đã chết, rào cản xe cộ còn ý nghĩa chi đây :-<
Duồi nhà ta đã dứt cánh bay đi ..... bay đi .... bay đi mãi :-<
=))=))=))=))=))=))=))=))=))

ở nhà chán đếu chịu dc.Mẹ kiếp lộn hết cả lòng mề lên
Làm as chỉ có mình mầy lộn í +______+ :((

superstar

anh vào với các cưng đây...
hôm nay ở nhà lao động nên anh lăn ra ốm rồi... e e e
khổ thân anh...
khửa khửa... sau 1 lần bị từ chối... anh quyết ko bỏ cuộc.
Thứ 6 lại rủ nàng đi, nếu từ chối thì thứ 3 anh chiến tiếp... hớ hớ hớ

superstar

Còn đây là ngoại tình
Cái thằng trong cái ảnh đấy là tao à?
a a a a a
chắc ko phải tao đâu...
làm j có chuyện đó
to Lý Hương: e hèm... đi 2 ngày sợ tiền bối các bạn ko cho bởi đi cùng các bạn là những chàng trai vô cùng gợi cảm và hấp dẫn... hố hố hố

keichan_A4

Khiếp quá!Thằng Texie ăn phải bả gì thế ko biết!
To Hương:Chả hiểu lòng chị em gì cả!Post thế tức là ý người ta là cùng năm chẵn thì sẽ thuận lợi,vd như 88 với ...84 ý,nhưng tui 89!Ị hị!đau!

Cái thằng trong cái ảnh đấy là tao à?
a a a a a
chắc ko phải tao đâu...
làm j có chuyện đó
to Lý Hương: e hèm... đi 2 ngày sợ tiền bối các bạn ko cho bởi đi cùng các bạn là những chàng trai vô cùng gợi cảm và hấp dẫn... hố hố hố
Sặc :-&
hị hị ị ra wần ..vái anh =))

leehuong

JocelynJossie said:
Sặc :-&
hị hị ị ra wần ..vái anh =))
--> =)) chỉ được cái lo ôn đại học nên đầu óc sáng suốt , ăn nói cứ được cái đúng ! Tex ơi ... lớp mình nhập khẩu được từ đâu về -- :> -- những chàng trai gợi cảm hấp dẫn thế --- :> --- sao tôi ko thấy con Nga con Chuối chúng nó nói ?

Hehe , Chuối chuối các hạ xin hãy bình tâm ... Jocelyn mama đã nói cái duyên cái số .. ji ji đó thì cứ tin như vậy đi ! Theo tiểu ý cúa tại hạ, :"> 88 yêu 89 được mà ... cứ yên chí lớn đi các hạ !

Khiếp quá!Thằng Texie ăn phải bả gì thế ko biết!
To Hương:Chả hiểu lòng chị em gì cả!Post thế tức là ý người ta là cùng năm chẵn thì sẽ thuận lợi,vd như 88 với ...84 ý,nhưng tui 89!Ị hị!đau!
Nẫu mề wa' cái kon mê tín nầy .. mầy sinh năm lẻ thì kết thằng nèo 91,93,93 or 81,83,85
End mấy cái vụ vở vẩn nầy đê :>
Học là việc nhớn .. :-<

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000