a4_&_staying-alive

superstar

Lý Hương à! Bao h bà về nơi yêu dấu bao ỷ niệm đất Hà thành này?
Có chờ lớp mình đi đú cùng cho vui ko? Chắc là thi xong làm phát nữa.

keichan_A4

To Hương:Văn trúng tủ 100% bà ạ!Nhưng môn hoá bựa quá,khéo tôi tốt nghiệp TB!:D
Hum nay tau đi đú đến 8h tối mới mò mặt về nhà!:D Nhưng ko sung sướng được lâu.Mai la` lại cắm đầu vào ôn roài!Eh.!

To Hương:Văn trúng tủ 100% bà ạ!Nhưng môn hoá bựa quá,khéo tôi tốt nghiệp TB!
Hum nay tau đi đú đến 8h tối mới mò mặt về nhà! Nhưng ko sung sướng được lâu.Mai la` lại cắm đầu vào ôn roài!Eh.!
Để đến 12/6 hãy ôn cho tròn 1 tháng nữa thi :)

Hôm wa đang thơ thẩn đạp xe về thì có 3 con yêu nữ kẹp 3 ,, con đầu đàn có 1 cái nốt j trên mặt trông rất ngứa ,, con kẹp giữa nhe nanh ra dọa bà ,, còn con ngồi sau đeo cái tay nải mầu hồng liên tục tuôn ra những tràng cười khả ố làm bà suýt lung lạc tay lái
Đang kiếm cớ chuồn cho đỡ hãm thì con đầu đàn tán tỉnh bà "50k đi 3 anh nhé" hóa ra lũ nầy biến thái =))
Để bảo vệ tấm lòng trong trắng bà vội từ chối và lướt đi như tiên nữ ,, con có cái tay nải hồng rướn theo làm 1 lời bái từ nghe đến gớm
Chúng nó phóng về phía Hàng Than ăn sữa chua và caramel để kại mình tao bơ vơ trên đường trường ,, mịe chúng mầy nhớ mặt bà đấy :>
Chẳng wa đang có chim sắt nên ngại đuổi theo thôi nhá
:)
Hứ :>

Kon giời này !!! hôm qua đi uống "Trà xũa " với xư huynh roài còn đòi ăn gì lắm thế ? mày lại muốn bị ,,,,,trướng bụng tiếp à :))

huyentrang

Member
JocelynJossie said:
Để đến 12/6 hãy ôn cho tròn 1 tháng nữa thi :)

Hôm wa đang thơ thẩn đạp xe về thì có 3 con yêu nữ kẹp 3 ,, con đầu đàn có 1 cái nốt j trên mặt trông rất ngứa ,, con kẹp giữa nhe nanh ra dọa bà ,, còn con ngồi sau đeo cái tay nải mầu hồng liên tục tuôn ra những tràng cười khả ố làm bà suýt lung lạc tay lái
Đang kiếm cớ chuồn cho đỡ hãm thì con đầu đàn tán tỉnh bà "50k đi 3 anh nhé" hóa ra lũ nầy biến thái =))
Để bảo vệ tấm lòng trong trắng bà vội từ chối và lướt đi như tiên nữ ,, con có cái tay nải hồng rướn theo làm 1 lời bái từ nghe đến gớm
Chúng nó phóng về phía Hàng Than ăn sữa chua và caramel để kại mình tao bơ vơ trên đường trường ,, mịe chúng mầy nhớ mặt bà đấy :>
Chẳng wa đang có chim sắt nên ngại đuổi theo thôi nhá
:)
Hứ :>
con này mày thik ăn đòn ko mà dám nóibaf thế hử
to long:dãbaorddi với ngta thì ko đi........
hehe tối qua đi xem vú em FBI hay vãi........sau đó mấy con rahoof tây vừa honggios vừa ngửi mùi cacheets tìm chút hơi ấm của biển cả.....hichic đang buônduwalee hay thì bọn công an đi dẹp mấy quán hàng vỉa hè lam 3con biến thành những kẻ chạy loạnoom bàn ghế chạy giúpbaf chủ quán.......nhưng cũng may có vụ đó nếu ko thì ko biết có dứng dậy nổi mà đi vè ko

huyentrang

Member
hic hic chán học qua trời mệt mỏi.........mọi người đừng mất tinh thần nhưtao nhớ..........mình ơi nhắn offline cho tui nhé........nhớ mình lắm bao h mình về???????????????

keichan_A4

Tiên sư con Nhẻm!Mày nhớ mặt các bà!
nếu để đến đúng 1 tháng ôn cho tròn thfi là 9/6 chớ!Con Nhẻm mày ko định thi dh hay sao mà để tận 12 hử????

Ô thế à , ko khéo 12 mò đến chỉ có nước vỡ mồm =))
Hôm ney mới mùng 3 hà :)
Xang tuần học vấn chưa muộn
Mai CN :) tranh thủ cờ bạc jai gái tý cho nó khuây khỏa nhỉ Duồi nhỉ ,, đúng sở trường ;) :>

Kon giời này !!! hôm qua đi uống "Trà xũa " với xư huynh roài còn đòi ăn gì lắm thế ? mày lại muốn bị ,,,,,trướng bụng tiếp à
Ăn là 1 nghệ thuật sống và người "xực" cùng là nghệ xĩ
Dạ dày tao ko đáy ,, trướng là trướng thế nào =))

con này mày thik ăn đòn ko mà dám nóibaf thế hử
to long:dãbaorddi với ngta thì ko đi........
hehe tối qua đi xem vú em FBI hay vãi........sau đó mấy con rahoof tây vừa honggios vừa ngửi mùi cacheets tìm chút hơi ấm của biển cả.....hichic đang buônduwalee hay thì bọn công an đi dẹp mấy quán hàng vỉa hè lam 3con biến thành những kẻ chạy loạnoom bàn ghế chạy giúpbaf chủ quán.......nhưng cũng may có vụ đó nếu ko thì ko biết có dứng dậy nổi mà đi vè ko
Vú em =))
Đề nghị con nầy vừa type vừa nhìn lên màn hình hộ cái
oánh sai toét tòe loe
Có khi cho nó đi học lại MS Word cơ bản :) ;-)

huyentrang

Member
JocelynJossie said:
Ô thế à , ko khéo 12 mò đến chỉ có nước vỡ mồm =))
Hôm ney mới mùng 3 hà :)
Xang tuần học vấn chưa muộn
Mai CN :) tranh thủ cờ bạc jai gái tý cho nó khuây khỏa nhỉ Duồi nhỉ ,, đúng sở trường ;) :>
sở trường của ai????????con này chỉ đc cái vớ vẩn tao là ko có vớ vẩn như mày đâu nhá.........=)) (dối lòng tí con này có gì đi học chi mai chị em mình to nhỏ ai lai đưa hết lên mặt báo thế này........chúng nó thèm chết=)) )
hẹn mọi người ở lớp chi mai nhé.........nhớ lớp mìn ko chịu đc

Chài ,, Chi Mai mà nó ko thèm vít hoa
Bất lịch xự wa' thể [-(

Tao cũng nhớ chúng mầy nhắm :">

Nhìn chữ kĩ con Duồi mà thấy nghi ngờ lắm chúng mầy ạ , hay là nó đang chuẩn bị làm mẹ:| :-O :-O :-O

keichan_A4

Ô thế mày ko biết à????Thi dh xong là bọn mình có cháu bế roài!Chuẩn bị các mẹ đỡ đầu tập thay tã cho con đi là vừa!Eheh!
Mà công nhận con Nhẻm nói chỉ có đúng trở lên!Thôi!Quả này cháu nó ra đời bọn mình cho học xoá mù tin học luôn để đỡ phải bổ túc khoá Word như mẹ nó!Nhẩy!

leehuong

:-O :-O -- Chuối .. nói thật hay đùa thế .. chồng tôi có sắp có em bé ah ? =)) Thể loại ji mà đàn ông lại có bầu được zi. ? < ai là bố đứa bé thế Chuối >

@ Tex : hehe , ông cứ yên chí lớn , tôi 26 thi xong module cuối 29 bay về nên dư thời jan chúc chiếc mọi người thi đại học .. còn thi xong ..ko chơi mới lạ đấy .. cả lớp mình ( hoặc đại khái thế ) đi đâu chơi xa với nhau đi :"> ! Từ trước đến jo đâu đã đi lần nào 2 ngày đâu nhỉ ? ;) ;) ;)

b.k

leehuong said:
:-O :-O -- Chuối .. nói thật hay đùa thế .. chồng tôi có sắp có em bé ah ? =)) Thể loại ji mà đàn ông lại có bầu được zi. ? < ai là bố đứa bé thế Chuối >

@ Tex : hehe , ông cứ yên chí lớn , tôi 26 thi xong module cuối 29 bay về nên dư thời jan chúc chiếc mọi người thi đại học .. còn thi xong ..ko chơi mới lạ đấy .. cả lớp mình ( hoặc đại khái thế ) đi đâu chơi xa với nhau đi :"> ! Từ trước đến jo đâu đã đi lần nào 2 ngày đâu nhỉ ? ;) ;) ;)
Hương à! Con Ruồi nó không xác định được là thằng ku or con bé bên trong cái rún của nó là của thằng nào đâu!!!Trời ơi có khi còn không xác minh được bố của đứa bé là trai hay gái ấy chứ!!!=)) =)) Ruồi ơi!!!Tau chỉ nói sự thật thôi!!
Nhẻm đâu!Trong máy em có cái ảnh đi đẻ của con Ruồi ko? hay là trong máy thằng TEX?

-- Chuối .. nói thật hay đùa thế .. chồng tôi có sắp có em bé ah ? Thể loại ji mà đàn ông lại có bầu được zi. ? < ai là bố đứa bé thế Chuối >

@ Tex : hehe , ông cứ yên chí lớn , tôi 26 thi xong module cuối 29 bay về nên dư thời jan chúc chiếc mọi người thi đại học .. còn thi xong ..ko chơi mới lạ đấy .. cả lớp mình ( hoặc đại khái thế ) đi đâu chơi xa với nhau đi ! Từ trước đến jo đâu đã đi lần nào 2 ngày đâu nhỉ ?
Éc ,, thế bà ko bít rồi
Con Duồi là hàng lưỡng tính mà =))
Để CM cho điều đó ,em xin mạn phép các bác =))

Wa? này là triệu chứng
Còn đây là ngoại tình

Kết wa? =((

Đau đớn thay
Xa vợ có mấy tháng mà đã phưỡn ra như thế nầy rồi =))

Còn đây là tấm lòng hảo tâm của bà con nối khố ;-)

Ruồi nổi tiếng rồi ,, sướng nhé =))

huyentrang

Member
bọn này chúng mày thật là quá đáng,cho hết mấy quả độc chiêu của mợ lên thế ạ...........mấy anh iu của tao vào đây mà nhìn thấy thì thôi rồi:(( bắt đền bọn mày đấy........mất hết hình tượng:((

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000