a4_&_staying-alive

huyentrang

Member
Hẹ hẹ chữ kí của nó hình như là đi "đạo" của cô Diệp thì phải ^O^ :)

Mấy cái ảnh đỉnh ko :>
Lùng mãi mới dc :-"
Hôm wa đi hết HN mà vẫn ko tìm dc trọn bộ Hoàng Cung đã ra :((
Công nhận con Hyorin là hợp với thằng em con Chae Gyeong nhứt , hồi trước để đầu trọc trông như dởi hưi :p

Lee Shin No1 ^O^
Chúng mầy đừng vội kết luận chớ ,, bít đâu sau nầy anh ý lột xác thành 1 con ng hoàn toàn khác :">
Còn Yul sẽ lộ bản chất tàn bạo >:)

P/s: Êu hình như box này chuyển sang đề tài truyện tranh rồi hay sao nhỉ =))

keichan_A4

Mk!2 bài đấy cũng có trong tủ của tao mà!Nhưng tao ghét thằng cha Sông Đà lắm!Má ơi!Quả này tủ đè cho vỡ mặt!
Êhhhê!Quả chữ kí là tao "xin" của chị Diệp chứ ai bảo tao đạo hử!!!Vớ vỉn!

huyentrang

Member
Hôm nay đến trường như kít , đứng đợi lâu ơi là lâu mà cuối cùng chỉ dc nghe toàn điêu vô bổ
Các thầy nói chúng em nghe.. nhưng chấp hành lại là 1 chuyện khác :)

Văn chắc ko thi Vợ Nhặt đâu nhỉ, năm ngoái thi ĐH rùi mà :D
Ôi ông Lái Đò của lòng em :x :x :x :-&

eheeh heeh ,tau xem mấy cái ảnh hôm cả lớp đi bay cũng phình phuờng thôi mà :)) thế mà các bố ý cứ dọa tống tiền loạn cả lên ,khư khư khư :)) đừng hòng !!!!

chocomog_257

Moderator
độc thoại giề hả bà chị, có em đây ;-) lâu lắm gòi ko vào cái động này >:) những gì em chúc thì đã chúc hết bên kia rồi nhá :D chúc mọi ngừi thi tốt, cố lên còn 2 môn nữa thôi :*

leehuong

:x :x :x -- Cả nhà ... tình hình thi cử thế nào rồi ... mọi người làm bài tốt chứ ... đề có khó lắm không ... tủ ỉ trúng trượt ra sao ... !!! Thi xong nhớ lên kể chuyện nhé .. cũng được nghỉ thêm một quãng nữa mới bắt đầu thi Đại học cơ mà :>

độc thoại giề hả bà chị, có em đây lâu lắm gòi ko vào cái động này những gì em chúc thì đã chúc hết bên kia rồi nhá chúc mọi ngừi thi tốt, cố lên còn 2 môn nữa thôi
Hihi iem nói "cái động" nghe oan cho bọn chị wa'
Có phải là cave hay gái nhẻy đâu mà động mới chả hang B-)

@Lee: No4go :D Đời con dài, mấy cái thi cử vặt vãnh nầy có thấm tháp gì =))
Đỗ tuốt mầy ạ :p

superstar

thế là thi xong rùi! phù, nhẹ cả người.
mọi người làm bài tốt chứ? chắc là tốt, tiếng anh dễ hơn cả thi học kỳ mỗi tội tao làm sai

superstar

hôm nay thi xong mấy đứa rủ nhau đi ăn chè thế mà ăn xong tụi nó về luôn chẳng đi nữa làm tao mất cả hứng. bít thế đi với Trang vui hơn

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000