a4_&_staying-alive

b.k

haha con vợ em có cái avatar thiệt là ấn tượng!!!!hú hú =))
xin giới thiệu với cả nhà là chính em đã thay cho nó :))

Đây đây , xư huynh mầy trở dzìa đây :) Tại chúng mày trên này thao thao bất tuyệt cái gì làm tau ko hỉêu . Hê , bk nghe cứ như là Back Khoa ấy nhey :)

leehuong

:(( -- Thằng Bi vừa mes qua : chị ơi đến ngày chị về là chị đã bỏ lỡ được .. 57 trận WC -- :-S -- rồi !

... miễn bình @!xyz

Hi,, gởi chồng iêu ,, em đã kịp change cái avatar khác trước khi chúng nó kịp bôi jo chát chấu vô face :>

À ,, để câu bài nhiều hơn =))
Tao có 1 game khá là nho nhỏ nhưng cũng khá là tốn page >:) ;-)
Bé nào mún tham dự nèo :p
Thui dc rùi kể cả ko có bé nào tham dự bà cũng pốt :? =))
Đây là trò "Đuổi hình bắt chữ" :">

Pic1:

superstar

Trùi ui Trag ơi. Hôm trước hẹn 6h kém 15 sao mãi 6h Trag mới tới... Ko học nên tôi định về trước nhưg vì đã hẹn với Trag nên tôi mới chờ. Thứ 3 được ko? Vẫn 6h kém 15 nhá! đừng có trễ...

chocomog_257

Moderator
keke, em chỉ đoán đc pic3 & pic4 thoai :D í chết quên lâu lắm ko tái xuất trên tô píc A4 này, chào cả nhà >:D<
pic 3 : g.. đứng đường <ý tưởng 102 có sai cũng ko ai chê đc> >:)
pic 4 : đơn giản, Trái tim bên lề B-)
..........................
còn pic 7 hình như là bồ câu nướng thư :)) còn lại thì bó tay bà chị, toàn ý tưởng chuối củ ko ai đoán ra :p

keke, em chỉ đoán đc pic3 & pic4 thoai í chết quên lâu lắm ko tái xuất trên tô píc A4 này, chào cả nhà
pic 3 : g.. đứng đường <ý tưởng 102 có sai cũng ko ai chê đc>
pic 4 : đơn giản, Trái tim bên lề
..........................
còn pic 7 hình như là bồ câu nướng thư còn lại thì bó tay bà chị, toàn ý tưởng chuối củ ko ai đoán ra
Bó tay thằng ku =))
Có mỗi cái Trái Tim Bên Nề là đúng thoai
hứ!
Chuối cái con khẹc khẹc í :)
Toàn ý nghĩa nhân sinh sâu xa cả :>

chocomog_257

Moderator
JocelynJossie said:
4rum vắng như mùa dịk thế nầy
Bà thề ko vào lữa unless có đứa vào quét mạng nhện :((
sang box Chuyện trò, mục Wảng Cáo TV mà spam đi bà chị ;) bên đấy rôm rả lắm đóa >:)
thanks bà chị đã cho em đế thêm 1 câu để total posts của em lên 5000 :*

huyentrang

Member
sao chán thế này........nè sáng thứ 3 đến trường lấy thẻ dự thi nhé........đứa nào đi học chi mai thi để tao mang đi cho còn những đứa ko học chi mai mà có nhóm bạn thận học ở đấy thì tao sẽ chuyển khỏi fai mất công.......còn nhứng đứ ko đến lấy dc thì liên lạc với tao nhé.......

huyentrang

Member
mình ơi sao tôi gửi ofline mình chẳng trả lời tôi gid cả.......toi tưởng 25 mình về tôi còn qua đc chứ 29 mình mới về thì tôi fai xin lỗi mình vậy nhá.........nhớ mình quá.....chịu khó chờ tí thi xong rùi mình lượn nhé.......lên nhiều kế hoạch lắm rùi đấy.....iu minh:x

keichan_A4

Con Duồi viết sai ctả kìa!Há há!
Học văn mãi chán quá nên tao mò lên đây!Hix!Dạo này buồn nhỉ!Ở đây bùn mà lòng em nó cũng bùn!Huhuhuhuh!Chán quá!ước gì thi mịe nó ngày mai đi,kéo dài nhiều mệt quá,chán quá rồi!Ko thèm học nữa đâu!!! :((

Cuối cùng cũng đã có đứa mò vào
Bà cũng yên tâm nhắm mắt =))
Ruồi ơi cho tao hỏi: Bằng TN lấy kiểu j hoặc giấy TN tạm thời ý :-/

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000