a4_&_staying-alive

Hớ hớ ,tau đang rối loạn đường tiêu hóa vì bài post của cha cyborg gì đấy mới vào đây ,chả biết đang nói linh ta linh tinh cái gì ... Hôm nay lớp mình "bay " vui phải biết ,các em nhey ? =)) tiếc là ko có tăng 4 , tăng 5 ,heh heh heh :))

Hề hề ,, nghĩ lại buổi hôm nay ,, vui và phê à nha ,, chỉ xợ cố wa' thành wa' cố ,, nhồi máu cơ tim =))

Em muốn nứa cơ ,, để thi xong nhé
Lần này mang theo thuốc và đồ bóng bóng tốc tốc nhé =))
Chết mất !!!#%#%^@@&

keichan_A4

Mk thằng đại ca,đíu bênh con em thì thôi còn vào bôi bác nhau thế!
Hôm nay đi vui vãi vật!Tao đi tăng 3 đến 8h mò về!Hô hô!Sướng đã đời!Tao mún xem quả video hoành tráng ở "động lắc" quá!Hị hị!

keichan_A4 said:
đíu bênh con em thì thôi còn vào bôi bác nhau thế!

Mạc sầu tiền lộ vô tri kỷ
Hà nhân thế gian bất thức quân

bất giác nhớ lại 2 câu từ lâu quên mất,nên mầy nói thế anh cũng không lạ

Mr. Hunk

Tổng kết lại buổi bế giảng hôm qua nha:
- Sáng: trời mưa vì thế nên ko có chuyện bế giảng dưới sân trường. Cả lũ lên lớp chụp ảnh với đủ các loại tư thế, quần áo...ảnh thì chưa có, để mấy hôm nữa chúng nó up lên sau. Nói chung chả có gì đặc biệt ngoài vụ con dê bị gãy guốc và cả lũ hành bạn gì đó bên A3 +_+ . Tính ra riêng ở trường cũng đã phải có cả trăm kiểu rồi...êu, nhớ up hết nhá, không bỏ 1 cái nào đâu!
- Khoảng 11h trưa, cả lũ tập trung trước cổng trường để đi ăn. Mịe, cứ 1 xe kẹp 3 phóng vèo vèo, con Nhẻm và thằng Tex thì la hét ỏm tỏi + vẫy cờ... đoạn Yên Phụ còn đua nữa chứ làm thằng tex suýt húc cây( móa, sao đám con gái nó đua nghề thế nhỉ?), và vì mải đua nên nhiều đứa ignore luôn cái biển "lớp 12A4 trường PTTH CVA" to đùng trước quán, cứ thế phi như đúng rồi ><
- khoảng 11h30, 51 đứa đã có mặt đầy đủ( hiếm ah nha, xế điếc này nhớ là từ năm lớp 10 chưa bao giờ lớp mình tập hợp đầy đủ khi đi chơi cả) với sự tham gia của mama ruòi và bơn + papa của Hải( chắc hết rồi nhỉ) và 1 số sư phụ tiêu biểu là sếp Đại, Toán đại ca....( mấy đứa kể tiếp đi, đói lắm rồi). Thủ tục xong xuôi rồi thì...ăn. Đoạn này tiếc nhất là không quay được lúc cả lớp "Dzô"...cái con Bơn này, lúc cần thì tự dưng tranh máy, tưởng quay hóa ra chụp ảnh =_=. Người ta thường nói " Nam thực như cọp, nữ thực như beo" quả thật chẳng sai...(ko bàn luận thêm kẻo bị ăn đạp). Kết quả vụ này là cả 6 thằng mặt đều hơi đo đỏ, còn riêng con Bơn thì mặt như xôi gấc. Ăn xong cả lũ nhận tiền( hic, như các sếp đi họp) rồi âm thầm chuẩn bị tăng 2
- Bí giờ là khoảng 2h chìu, chỉ còn lại 20 đứa( trong đó có 4 thằng là phila, tex, giai bao và xế điếc) do con ruồi cầm đầu. Sau khi thầy Việt và phần lớn ban phụ huynh đã ra về với sự tin tưởng ngây thơ rằng cả lũ sẽ ngoan ngoãn về nhà, đám này bắt đầu tăng 2 với chủ điểm : Karaoke H5R1( mà gần như R0 chứ R1 nỗi gì :(( ). Đây là lúc con gái A4 thể hiện rõ bản chất...thác loạn (hic) với 1 loạt những điệu nhảy mà ai nhìn vào cũng nhận xét " Chắc vừa tương 2 viên". Nổi nhất vụ này là pha solo của nga ngố, pha lột của Tex và quả Hải bị lột +_+( này tex, tôi có chụp 4 tấm ông thác loạn đấy, muốn rửa thì liên lạc với Hải nhá). Nhận xét chung: thất bại, chỉ được cái rẻ. Ai đời uán kẩo mà ko có 1 bài nhạc tây nào, toàn nhạc thiếu nhi với nhạc đỏ + mấy bài sến sến và nhạc nhảy, đã thế băng hình còn cà giựt nữa chứ
- Đến 3h30, kết thúc tăng 2, chuyển qua tăng 3 là ăn chè....đoạn này tui ko tham gia nên không biết có sự kiện gì đặc biệt ko, nếu có mọi người bổ sung nha (Nghe nói mấy bà còn đi tiếp tăng 4 tăng 5 nữa hả)

Tổng kết: tính theo thang điểm 100, càng cao càng tốt
-Thời tiết: 10/100( thời tiết như shit, sáng mưa, chiều vừa nắng vừa oi, được 10 điểm là nhờ tạnh ráo lúc khởi hành đến quán ông già và lúc mình đi học)
- Tinh thần tham gia: 65/100 (được lúc đi ăn đầy đủ, sau đó thì bỏ về gần hết,chán)
- Happy: 90/100 ( mất điểm do tinh thần tham gia)
- Độ thác loạn: 90/100 ( không cần bàn luận gì thêm)

Trong ghi chép có điều gì sơ sót, xế điếc xin được lượng thứ.
P/s ; thích thì cứ bổ sung hoặc viết lại cũng được, nhớ up ảnh lên nha!

Ặc ! Các pác mà post mấy cái ảnh đấy thì còn gì là thể diện của dân A4 nữa ,hứt hứt ,đề nghị up lên Photobucket để share cho nhau thoai ,post lên thì em chết ! Tăng 4 chúng mày lại đi đâu nữa thía ?

Hĩ hĩ
Bác Xík Nô đã kể thì em chả còn biết chê vô đâu :)
Chỉ bổ xung vài thứ hừm hừm
+/Hôm wa tao cũng bị sập guốc ---> về nhà thay toàn bộ ,, thanh lí guốc dép
+/Vụ đua xe ,, nếu ko có tao hào hứng cầm cái cờ la hét ỏm củ tỏi loạn đường loạn xá loạn bờ đê... =)) thì đố chúng mầy đua =))
Công nhận ,, bà chưa bao h dc đèo trên cái xe lào đáng xợ as xe con mỏ nhọn ,, óe dời ơi ,, nó lách nó lượn nó chèn ô tô đến phát tởn đi dc ,, may mà bà cũng máu ko kém ,, đi khick đểu mấy con xế đang sau
Thế Texie suýt đâm vô gốc cây hả ,, nhục =))

Tao hỏi cái ,, bịt danh Jai Bao là của thằng Sữa đúng hôn =))

Long ơi ,, mầy xài từ "Thác Loạn" hợp lắm con ạ =))

Và đúng thực là như thế ,, bái phục Tếch-xi ,, Sữa ,, Dậu
Em tay nghề còn "non" :"> xin dc thọ jao' :)

Sao ko đứa nèo lên ủng hộ mấy cái tuyệt đại mỹ "ảnh" nầy của bà nhể
Cấm suy diễn ,, bà ko nhắc je` đến thằng Líp đâu nhé =))

Ôi dồi ôi =)) nốt ơi là...... nốt !!!!!!!!!! :)) =)) =)) Ảnh chồng mày đẹp gớm ! :)) Mà seo mấy coan lớp mình mặt chụp bị mờ mờ cứ như trên film tài liệu hình sự của công an phòng chống tệ nạn xã hội thía ??? :)) =)) Đúng quả em Nicô chùa Bùi trong chốn vũ trường sa đoạ ,há háh háh !!!

keichan_A4

Con Nhẻm phân biệt đối xử,ảnh nào cũng mờ,mỗi ảnh thàng Phila thì rõ nét!Bố khỉ!
Hôm qua tao tặng mày mấy cái tình củ lắm mà kon,up lên cho pà kon thưởng thức nốt đê!

keichan_A4

Để tao phô mấy quả hoành tráng cái lào!
Đây để kỉ niệm hồi 26/3 nhé!Quả này nhìn con Nhẻm...bitchy ko chịu được!!:))

Câu này mày tự nói chứ not phải tao nhe!Eheh
Cảnh ngả ngôn phè phỡn sau khi ăn uống no nê

1..2....3 Dzô

Karaoke

Tiên xư ,, mờ thế mới hay chớ :))
Con khốn lạn CHuối ai cho pốt cái anh đ* thõa của bà lên
Hãm tài wa' :(( :(( :((

Ảnh thằng Nhầu là con 3nana chụp
Bà nào có thèm vì xợ bẩn máy =))
Còn ảnh mờ á
Nghệ thuật cả :>
Trông rất giống bị bẳt quả tang :-&