a4_&_staying-alive

huyentrang

Member
mịe con nhẻm với con dậu tự dưng lại vị tha vãi đái..........chị hương nhà ta nói đúng lắm em ủng hộ chị
fai công nhận là cũng cinh hạnh cho anh L...chị hương nhà ta chẳng bao h post bài ấy thế mà cũng ko chịu nổi vị khách kho ưa này mà fai ra tay well-done :)) cũng may là hắn biến roài nếu ko tao lai tốn mấy nghìn ngồi hàng net kì cạch gõ để chửi cho sướng.........công nhận mịe toàn nói những câu ngứa tai X-(

huyentrang

Member
linh kia vừa đi linh khác đẫ tới ,liệu có khó ưa như thằng cha kia ko nhi?????????có khi fai đè nghị mod ko cho những ai tên linh vào box lớp mìn mất

huyentrang

Member
vụ khởi nghĩa xem ra cũng khó khăn đấy,cái làm tao lo còn ở chỗ mấy đứa lớp mìn sẽ ko dc đi chơi nếu ko có vịt cồ đi đấy..........làm sao h???????nhưng trước hết anh chị em cần"giữ sức "ho cuộc khởi nghĩa bắt đầu vào 9h15 fut ngayt hứ 6 tới........đêm thứ 5 cấm đứa nào lamg gì quá sức nhé.......để thứ 6 còn đập bàn :))

vụ khởi nghĩa xem ra cũng khó khăn đấy,cái làm tao lo còn ở chỗ mấy đứa lớp mìn sẽ ko dc đi chơi nếu ko có vịt cồ đi đấy..........làm sao h???????nhưng trước hết anh chị em cần"giữ sức "ho cuộc khởi nghĩa bắt đầu vào 9h15 fut ngayt hứ 6 tới........đêm thứ 5 cấm đứa nào lamg gì quá sức nhé.......để thứ 6 còn đập bàn
Tiên xư con Duồi ,, sori các bác em chửi bậy chút =))
Đêm thứ 5 làm j wa' sức nghĩa là như thế lào ,, con dở nầy =)) =)) =)) chỉ dc cái suy bụng ta ra bụng người :p chẳng có đứa nèo as mầy đâu ,, dont worry B-)

À há =)) ,, nhưng mà hưi hưi mất thanh lịch ;) ;) B-(
Tau chỉ sợ người ta <người ngoài> lại đánh ja' con gái lớp mình :-?

Mịa,, PTVII đẹp vãi 1 số thứ ,, em ko cầm lòng dc nên đành post cho thỏa mãn :"> :))

Hâm mộ :x :x ,, thi xong ko game thủ ko làm người =))

Tặng A4 thân thương của Nhẻm :(( =(( :

BUỔI CHIA TAY

<Post tặng những khoảng lặng trong buổi chia tay>

Sẽ đến thôi, một ngày mình chia tay
Đứa làm quan, đứa ăn mày cuộc sống
Cái thời học trò, ngông nghênh rồi sẽ qua.

Buổi chia tay, chắc sẽ có đầy hoa
Nhưng cứ sợ hương bay đi vì không ai buộc gió
Buổi chia tay cũng sẽ có thầy cô
Nhưng có ai cấm học trò thôi khóc
Buổi chia tay một thời đi
... và bùng học
Một thời vui, buồn, giận...
Một thời chọc ghẹo nhau.

Rồi ngày mai, ai đi về nơi đâu
Có nhớ câu thơ viết hoài vẫn còn dang dở
Có nhớ bức thư giả vờ để quên

Rồi ngày mai, rồi ngày mai, ai sẽ gọi tên
Rồi ngày mai, ai bắt đền nước mắt
Chưa nói câu chi, sợ xa mặt cách lòng...

Ai cõng buổi chia tay ra sông
Để rồi, trôi mãi...!

chocomog_257

Moderator
snowfromheaven said:

Mịa,, PTVII đẹp vãi 1 số thứ ,, em ko cầm lòng dc nên đành post cho thỏa mãn :"> :))

oài sao em hâm mộ cả em Pri lẫn em Arch dậy này :x nhất là Pri, xinh ko chê vào đâu đc :x

Mr. Hunk

snowfromheaven said:

PT2 thôi, không có V đâu....nhưng mà bọn PT này ưu đãi VN lắm. biết đâu PT2 lại ra ở VN cùng với PT global thì sao nhỉ....dù sao lúc đó thì tôi cũng chỉ chơi PT global thôi, không rớ đến PTV đâu. Hic, chờ hơn 2 năm, cuối cùng PT2 cũng...sắp ra
Êu, vụ đi chơi thì thế nào đây? Pót kế hoạch cụ thể( hay sơ bộ, gì cũng được) lên coi.

Ùa ,, tao rất nhạy cảm nên mấy vụ thơ thẩn là kết lắm đóa :> ;-) :) :) :)

@Meo meo: hê hê ,, đấy là pic còn bị cái web khỉ jo' nèy resize ,, ko thì còn long lanh hơn nhìu :p

@3nana: Bây h tao cũng thế mầy ạ ,, cứ đứa lào tên Linh ,, trừ friend và những đứa coi bà là friend :D thì tao tạch hết =)) tránh xa khỏi bệnh truyền nhiễm

@Xe Đạp: ờ ,, tao wên mất ,, PTII ,, not PTV ,, cầu mong chúng nó rủ lòng thương cái đất nước 90% là nông dân nèy :(( :(( :(( =((

:) Thời jan ui hãy trôi mau lên nhá :)

sound_of_war

cac bac oi,em moi di co 1 tuan thoi ma len da cha hiu cai dek j ca .lay, thay bao 7trieu du tien lendu thuyen ho tay day,hay lop minh choi phat sap xuong cho vui cua vui nha nhe

Khổ ! Em vợ anh Tnú làm seo mà mãi ko activate đc acc thía nhey ? Lại coàn viết toàn ngoại ngữ thế kia ?Em dùng Vietkey ngay cho dân tình nó nhờ ! :)

Sound of war mới ghê chớ =))
Avatar là hình Hopy ,, bó tay con Mai =)) =))
Mầy fải chịu khó mà lên pốt ,, tao ko đòi hỏi cao ,, chỉ nhờ mầy góp mồm thui hihihi

Ok ,em thích nick gì ? " em_yeu_Tnu_ nhieu " nhá ? hay lấy nick sean paul nhà chị đê "em_iu_anh_sean" nhé ? hay "su_cu_chua_bui" ? "co_em_ca_chon" (cô iem cà chớn =)) )

Tởm wa' đấy xư đệ B-) ,, lích j mà nghe cứ bãi jác í =))

Đắp bờ chứ Tríp bờ hay Ten pờ chúng mình cũng xơi hết nhểy :p
Thôi bà xuống ăn cơm lấy xức đã ,, có j tí tao lên càn we't típ ;-)

Uh ! Xư đệ ăn nhìu vào mai còn có sức tham gia battlefield Vịt cồ ( ko phải Battlefield Viet Nam đâu nhá :)) ) Tau xin đặt tên cho chiến dịch là "Tiến tới ....Gia Lâm " ---> nhái theo Commandos 3 :tiến tới Berlin =)) =))

Hè hè ,, bà cũng máu lắm roài ,, biếu mọi người fa't ảnh cho khí thế nhé =))

Khựa khựa =))

Lớp mình pốt bài khí thế lắm ,, tao có thể yên tâm nhắm mắt ,, ẹc ,, ko phải ,, yên tâm nghỉ ngơi ,, đỡ phải câu bài ,, spam spiếc :) :) :) :> :> :>

Hehe he ,chưa đầy 24h mà tình hình chiến sự trên này đã như mổ bò roài :)) Bạn Lư là coan trai mà cũng đỏng đảnh ghớm nhey ? =)) Gái nó nói có mỗi 1 câu mà đã nhảy dựng lên roài ( em Quỳnh Trang ý :)) ) ---> chả bít gái trưòng Phờ ... mấy bạn như thế nào mà lên đây quảng cáo ghia thế ? :)) Em là em ko có ý kiến ý cò gì nhiều ,nhưng các pác ngoại bang ,lân bang cũng như nội bang đề nghị ăn nói cẩn thận , em ko muốn 4rum lớp em những ngày cuối này bị Mod nó lock lại thì nhục quá , hứt hứt hứt ! Hee hee hee -------------------------------------------------------To Rai_cyber : Hey ,đề nghị anh giai đọc lại từ trang 35 để biết thêm chi tiết chứ đừng coá phán bừa :))

Ặc ,nói đến admin mà có mỗi cái tên lớp 11 A4 bảo sửa thành A4 ko thôi mà đến h vẫn bặt vô âm tín , khéo trẻ coan vào đây nó tưởng mình ...đúp lớp ,hừ hừ...

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000