a4_&_staying-alive

Cheryl_map

Chuối ơi, mày nói người khác mà tao cũng có thấy mày khôn ra chút nào đâu.
Còn cái ông L... gì đó, ngu thiệt dân A4 ko bênh dân A4 chả nhẽ lại đi bênh ông ý, may mà tụi này chưa '' vặt lông , cắt tiết '' chưa ko thì hết đường về quê mẹ( >_< )

Cheryl_map

gamegirladvance said:
Chẹp ,xư đệ dạo này biến chất quá
Hey ,thế hốm nào khởi nghĩa thế chúng mày ? để hôm ấy tao còn ...đi học =))
Chăm thế em, khởi nghĩa mà bùng nổ thì dẹp tất, ko học hành gì sất, lúc đấy chẳng ai dậy em đâu mà em đòi đi họcB-)
Thui, cứ ngồi đó mà bàn đi. Đến quyết định cuối cùng nhớ nhắn với chị em để tao giục chúng nó lên rừng...ý quên lên lớp mài vũ khí, tìm gậy gộc, chổi ,,,,bất quá là khăn lau nhà, vũ khí sinh học để chuẩn bị kháng chiến trường kỳ

Đúng là "con Dê ngu phải biết " =)) ,tau nói thế tức là nhỡ hôm khởi nghĩa tau lại nghỉ dưỡng già ở nhà thì nó phí --- > dek đọc kĩ đã post linh tinh :))

to all:

Anh xin lỗi vì tất cả những gì anh đã làm, đã gây ra ...

Có lẽ bọn em nói đúng ...Anh đã sai rồi ...

Anh xin lỗi Nhẻm, xin lỗi Trang, xin lỗi Dương, xin lỗi Hà .. xin lỗi tất cả , vì tất cả .!

Từ giờ, anh sẽ ko như thế này nữa ...

Thi thoảng vào câu 1 bài thôi ...
Kệ bọn em, bọn em có care hay ko care, thì anh cũng kệ
Đã vào là post bài !
Post lung tung, cũng cứ post !
hee.....

chocomog_257

Moderator
Chị Mông ơi dạo này em mới phát hiện ra là mình cũng DIAO thật... B-) nói thế có gì quá đáng động chạm đến Jay của pà chị rất mong thông cảm ^^ title em cũng đổi sang Diao Neko gòi - nửa Tàu nửa Nhật :D
Ah nhân tiện em nhờ pà chị up lên Yousendit cho em cái bài OST của Huo Yuan Chia với - Fearless ý nhé. Thanx chị trước :*

Má nó!Sai thì nhận đi cho tiến bộ em ạ!!!!Cứ cãi chày cãi cối mãi!Khổ!
Topic lớp mình dạo này vui wa',phải cái vui quá nên cứ có phần tử không mong muốn nhảy vào muốn vui hôi hay sao thế nhỉ???!!!!!!!!!!!!
Anh ji`L...,lại quên rồi,khổ,tên ko đủ hay để tao cho vào bộ nhớ mà--> bà kon xá tội,anh ji` L... nay`đừng có thấy các em A4 ko nói gi` thì lại cứ tưởng là hay,chẳng wa lịch sự xã giao nên mới phải tiếp khách vài câu chứ chả lẽ lại đuổi khách trước khi đến cửa thì nó mag tiếng ra!Nhưng gặp phải khách kiểu này thì chửi cho mấy câu rồi đá ra khỏi nhà là còn nhẹ!Gì chứ cái kiểu nói nhảm vô nghĩa kiểu anh L... thế này ý mà,chỉ tổ chật topic A4 thôi!!!!!Người khôn là người biết rút lui đúng lúc!!!!!
@Toàn dan A4 quyết tâm theo chủ nghĩa cách mạng sáng ngời,giành chính quyền về tay nhân dân!
Con Nhẻm chỉ giỏi nói mồm,máy quay thì dễ chứ guitar thì đảm bảo ko đứa nào chịu thồ đâu!!!!!!
Hhihi ,, có sao đâu ,, con gái A4 nổi tiếng hiền hậu ,, jai A4 nức danh jang hồ vì sự nghĩa hiệp ,, 3 cái chuyện vớ vỉn bọn em ko để tâm đâu anh ạ :) ;))

@Meo meo: Rất tiếc trong lần dọn máy vừa roài ,, papa chị ko hỉu là vô í hay cố í đã vứt sạch clip của anh Jay đi rùi :(( =(( Đau đớn thay
CÓ j khi nào down lại dc thì chị up cho :)) :)

@3nana & Duồi: Con 3nana và con Xù Xáng Xuốt :)) có đàn mờ ,, này,, đừng có mà tiếc của ko mang góp nhé hỵ hỵ =))

@Xư huynh: Mầy cũng mấu kém j ai mà chê bản mỗ =)) ;-)
Phái Lộng Gió muôn năm :> ^O^

Mấy cái ad của 4rum trông ma ngứa wa',, hứ :)

Thế địa điểm tập kết là ở đâu vậy ta :-/
Hổng lẽ chân cầu Long Biên :(( ,, ứ chịu đâu

À há ,, tin hót: Con Dê hôm wa đã thầm thì với tao rằng: Nhà nó rất rộng rãi ,, vườn tược đầy đủ ,, có j chị em ta sau khi cá mú đã đời thì ghé wa nhà nó làm trận càn we't nhỉ =))
Roài hạ màn = 1 nồi lẩu dê =))
Các bác thấy em nói chí lí ko ;-) :> :>:> :>

Vũ "nhị"

Member
Ngày mai thứ 4 rất có thể anh sẽ đến trường lúc 9h30. Em nào thích thì ra Bát Giác thử tay nghề trước . Yên tâm nếu ngất có 115 đến cứu >:).

huonga4

cleopark2911 said:
to all:

Anh xin lỗi vì tất cả những gì anh đã làm, đã gây ra ...

Có lẽ bọn em nói đúng ...Anh đã sai rồi ...

Anh xin lỗi Nhẻm, xin lỗi Trang, xin lỗi Dương, xin lỗi Hà .. xin lỗi tất cả , vì tất cả .!

Từ giờ, anh sẽ ko như thế này nữa ...

Thi thoảng vào câu 1 bài thôi ...
Kệ bọn em, bọn em có care hay ko care, thì anh cũng kệ
Đã vào là post bài !
Post lung tung, cũng cứ post !
hee.....
Anh này đúng tên là L... có khác, lời xin lỗi cũng Lởm như tên
Ngày mai nhờ mấy chị lao công ở trường đến hót anh này vào sọt rác thôi. Các chị ý không phải là ngọn đèn le lói đâu , mà là mặt trời rực rỡ đấy. Anh không tự nguyện đi ra thì ánh nắng mặt trời rực rỡ chiếu cho mù mắt luôn. Tốt nhất nên biết điều một chút, tự mình đi ra thì hơn:)

Chài ,, ^^" ,, anh í đã có thành í rùi thì chúng mầy cũng ko nên chấp nứa :) :) :)
Xuôi xuôi Hương à =))

Sau đây lại típ là sô diễn A4 những ngày cuối cùng :(( :(( :) :)

Hờ ,anh Lờ .. đã có "thành ý " thế thì cứ cho anh ý vào câu bài ,topic càng hot ,ko sao cả :) nhưng nếu thành ý của anh mà có vấn đề thì tụi này sẵn sàng tay bo với anh 24/7 =))
chúng mầy nên để anh ý tự nguyện hát bài " Người ra đi " thì hơn ,he heh heh
to Xư đệ : Mai mang cho tau Hoobastank ,Greenday -- > nhớ đấy Hầu nuơng !
to all : chiến dịch lật đổ triều đại phong kiến thống trị suốt ... 3 năm nay sao roài ? Sốt ruột quá

Theo như tình hình chiến xự chung họp tại lớp cô Chi Mei hôm ney thì có vẻ khả wan hơn vì mọi ngừi rất mấu =))
Con Duồi hùng hổ: Vít Vìn Vịt mà đập bàn phản đối thì anh chị em ở dưới 51 đôi tay đôi chân cũng đồng loạt hành hạ cái bàn và cái sàn nhà luôn =)) =))
Chỉ xợ thấy mặt thầy là sợ sun vòi thoai hè hè :>

Nhưng do thời jan bây h khá nà cấp bách nên chủ trương của ta đợt nầy có vả khá vững chãi ,, ko liêu xiêu as năm ngoái để rùi bị bị ... :s :(( :(( :((

~~~> Hình như ông jà thằng Sữa cũng dính vô vụ nèy =(( ,, có j mai mô kích nó nhé :p ,, vớ vẩn là hỏng việc :)

chocomog_257

Moderator
sis Nhẻm said:
ờm... OH MY GOD!!! hóa ra cô dạy Sử 12A4 năm nay ko ai khác lại chính là cô Dây Châu đáng kính bên lớp em hả??? mấy tuần nay mọi người nói đến cô mà em ko biết :-O ối dồi ôi, Sử hk này em đc 9.5 mới hay - iu cô quá :D
còn cái ảnh thứ 2, gớm trông tưởng mẹ mìn nào hóa ra chị Mông =))

Mầy bảu ai mẹ mìn ,, fang cho cái rụng đuôi h ,, náo với sis à =)) =))
Cái con mà đang vít bảng way ra cười mới là mẹ mìn ;) :)
Mrs Dây Châu - Thần tượng của lòng em :x :x =))

Lư Nhật Linh

heee...

gamegirladvance said:
Hờ ,anh Lờ .. đã có "thành ý " thế thì cứ cho anh ý vào câu bài ,topic càng hot ,ko sao cả :) nhưng nếu thành ý của anh mà có vấn đề thì tụi này sẵn sàng tay bo với anh 24/7 =))
chúng mầy nên để anh ý tự nguyện hát bài " Người ra đi " thì hơn ,he heh heh
Anh Linh chỉ toàn hát bài :" Anh ko muốn ra đi " của Nguyễn Phi Hùng thôi...

:)) :)) :)) :)) ......=)) =)) ....:p :p

Mà em gì ấy nhỉ ?...Cái em mà bảo là nhờ mấy chị Lao công ấy ...:x .

Em đã là 1 ngọn nến, thay vì 1 ngọn đèn của A4...:">

Ngày mai nhờ mấy chị lao công ở trường đến hót anh này vào sọt rác thôi. Các chị ý không phải là ngọn đèn le lói đâu , mà là mặt trời rực rỡ đấy. Anh không tự nguyện đi ra thì ánh nắng mặt trời rực rỡ chiếu cho mù mắt luôn. Tốt nhất nên biết điều một chút, tự mình đi ra thì hơn
Con này này :D
@Nhựt Linh: ấy học Trần Phú khóa 03-06 means = tuổi tụi nèy ,, thế mà gọi con Hương là em =)) =)) =))

Chắc anh Nhinh đã ra đi trong thanh thản ,, Amen cho hương hồn anh về nơi 9 suối an toàn †††††††††††††

Hehehe tau đề nghị 1 phút mặc niệm dành cho anh Lờ ... đáng kính của chúng ta : tèn ten tèn ten ten ...ten tèn tén tén ....chát xình chát bùm ....So when yuh see di S.P. floatin dont provoke him Cau di weed weh we smokin need fi soakin ... Everyday, we be burnin' not concernin' what nobody wanna say .......... =)) =)) :)) e hèm ..đoạn đầu là nhạc quốc tang đồng chí Phạm Văn Đồng, còn sau đó là nhạc dance ,áp chót là nhạc rap của Sean Paul nhà em đoá :)) =)) ---> anh Lờ... sướng nhá :)) Phút mặc niệm xin kết thúc tại đây ! :)) Chúc vong hồn spammer Linh ( lần này nhớ tên nhey ) về cõi ....Diêm phủ =))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000