a4_&_staying-alive

huyentrang

Member
hỡi đồng bào a4!!!!!!!!!!

chiến dich đi choei ngày 24/5 như sau
1.âm mưu của địch:ko cho chúng ta có cơ hội đc đi chơi cùng nhau lần đầu tiên cũng là lần cuối mặc dù năm ngoai chúng ta đã bị thất hứa 1 cách đau đớn với chuyến đi chơi 2 ngày ko thành,dù chúng ta hết lời than vãn,dù đã đc sự đồng ý cuay fu huynh
2 chủ trương của ta:ko thể để địch ngăn cản kế hoạch của chúng ta,toàn dân a4 quyêt tâm 1 lòng tấn công theo phương châm"thầy có thể ở nhà nhưng chúng em ko thẻ ko đi:"
3 diễn biến-thừ thứ 2 đến thứ 7 tới:thực hiện thuyết fucj mềm mỏng mư dầm thấm lâu
giao cho em phương nhiệm vụ thuyết fuc bà già dù sao bà già mày cũng nắm tài chính
-đến thứ 2 tuần sau:nếu ko có tiến triển ta thực hiện fuong án 2:chuồn êm ngay sau khi bế giảng,con fuowng bắt cóc bà già nó kèm theo 7 triệu
4.nguyên nhân để ta chắc thắng-toàn dân trên dứoi 1 lòng
-có sự lãnh đạo sáng suốt tài tình của thủ lĩnh tao:))
-cuối năm roài có dek gi fai sợ
5 ý nghia cuộc đi chơi-là lần đầu tiên cũng là lần cuối cùng lớp ta đi chơi cùng nhau tụ họp đông đủ chắc chắn là sẽ rất vui và nhiu kỉ niệm
-đi vào trang sử của lớp lần đầu tien lam trái ý thầy
-thể hiện chân lí muôn đời:con giun xém mãi cũng quằn,bọn em fai làm thất vì bị thầy dồn đến đường cùng thoai)
6.chú ý:nếu chiến dịch thành công buổi đi chơi lớp min chắc chắn sẽ rát tuyệt nhuang sau đó kẻ chịu trận sẽ là tao..........nhưng tao thà hi sinh tất cả chứ nhất định ko thể để lớp min chia tay buồn tẻ đến thế.........vì vậy mong anh em ủng hộ nhiệt tình
bất cứ bác nào vào box này cũng fai đọc nhé roài cho ý kiến
(vì đây là bài viết lại lần 2 nên bao nhiu cảm xúc và sức mạnh ngôn từ giảm nhiu........thông cam..........tất cả cũng chỉ tại 4 rum như fiu.....bài viết ngắn đi 1 nửa so với nguyên tác.........tiếc lắm thay!!!!!!!!!!!!)

Mr. Hunk

Bế giảng xong rồi thì còn sợ quái gì nữa hả ruồi...vụ đi chơi cứ tính toán, quyết định đi rồi post kế hoạch cụ thể lên đây để mọi ngừoi duyệt. Khiếp, cái lũ này spam khiếp thế...

Hè hè ,, fải spam chớ nị :)) ,,, Để đẩy Box chúng ta lên hàng xiêu xao B-)

Hê ,, cứ làm as kế hoạch đã định ,, công nhận ,, End năm học roài :) ,, wuyền hạn của thầy cũng end từ đó ,,ko chi fối dc chúng ta anymore,,
Toàn thể đồng bào kiều bào A4 hãy stand up vì 1 buổi liên hoan cuối cùng của đời học sinh :((
Ko có gì quý hơn độc lập tự do :(( :(( :) :) :> :> :>
Con Duồi cũng anh chị em ta đã ko quản mồ hôi nước miếng build lên cái chủ trương nầy ,, vì vậy ,, nghĩa vụ mọi người là fải thực hiện và bảo vệ đến cùng ,, dù fải dùng đến biện fáp bạo lực =)) =)) =))

Amen ,, mong thày xá tội cho chúng em ††††† :)

eheee ,, bà có cái nầy mún share :D
Hay là cả lò ta làm mấy cái văn nghệ,, cụ tỉ:
$ Những bài ca đi cùng năm tháng :) ,, nhớ vác theo Ghita :p
$ Đoạn vidéo tư liệu về 1 thời hoa lửa :)
$ Trình diễn thời trang tiền chiến =)) ,, đùa tí ,, có j làm vở kịch cho nó náo nhịt :)) <Tao xung fong đóng những vai ung thư ,, cô gái quê lên TP =)) ,, hoặc tiểu thư đài các ;-) :p
$ j j đấy 8-}

Hội í đi :)

Nhẻm : la` em nào thế ?

Em Huyền Trang là em nào thía ??.. Bênh con gái A4 kinh nhỉ ?... Mà anh xem ảnh lớp em roài ...

Anh tìm mãi trong bóng tối, mong nhìn thấy được 1 ngọn đèn le lói ...tuy nhiên, anh vẫn ko sao thoát ra được khỏi bóng đêm mịt mờ, ảm đạm của tiết trời u ám trong những ngày cuối đông thê thảm này!!!...

hee...

Vũ "nhị"

Member
To Min Châng Hô đại ca :
Chị Chuê nhà em hiền lắm , ai lại dùng mã tấu bao h ,anh cứ đi đi ,có gì giáp lá cà coan Nhẻm nó ...đỡ cho
Ha ha, gì chứ mấy cái mã tấu cùn thì anh quen quá rồi:)) , mấy lại hoạt động nghề nghiệp nhiều nên cũng lắm phen sinh nghề tử nghiệp, người ta vác hàng đuổi sau lưng. Nhưng mà anh hy vọng bạn sê vèn sẽ "ý nhị kín đáo" , dùng thuốc chuột cho được toàn thây>:)
$ Những bài ca đi cùng năm tháng :) ,, nhớ vác theo Ghita :p
Anh kết nhất cái này:D Thêm cả album nhạc chế "Cuộc đời anh sinh viên" cho đủ bộ=))

Nhẻm : la` em nào thế ?

Em Huyền Trang là em nào thía ??.. Bênh con gái A4 kinh nhỉ ?... Mà anh xem ảnh lớp em roài ...

Anh tìm mãi trong bóng tối, mong nhìn thấy được 1 ngọn đèn le lói ...tuy nhiên, anh vẫn ko sao thoát ra được khỏi bóng đêm mịt mờ, ảm đạm của tiết trời u ám trong những ngày cuối đông thê thảm này!!!...

hee...
We have no place 4 useless people who wana say useless and meanless thing :)
And if u still wanna sneer at us like that ,, Watch out ur mouth ;-)
I cant imagine which type of person u r ,, are u so free that u still have time to come here to perform ur rudeness
Get lost b4 it's too late
Also ,, if u find smth wrong in my post ,, well just because of my poor Eng ^^ :)

@Anh Nhị: :) Chả hỉu hôm í anh có hạ cố đến góp vài tít mục ko anh nhỉ :p
Ko khéo lại chê bọn em nghèo ko cát xê thì thua rùi :((
Tin bùn: mama Chuê đã từ bỏ tình xưa đi theo tiếng gọi nơi hoang dã =))

Vũ "nhị"

Member
Nam mô a di đà, tại hạ đã đi tu quy ẩn, còn gì vấn vương nơi trần tục này nữa đâu =(( , thí chủ sê vần âu cũng là ý dời, làm sao trách ai được đây?=((

Phen này xuống núi, nếu các em không làm vào thứ 5 thì anh đến được tuốt :) Dạo này ở nhà ôn thi nên rỗi.

Anh đăng kí "Cuộc đời anh sinh viên" với cả "Sơn Tinh Thủy Tinh" nhé =)) =))

chocomog_257

Moderator
http://au.bugsgames.net >> Audition Online - Dance Battle Game B-) giới thiệu với những ai ko sợ mất $ down 709MB setup về máy :D cũng cùng hãng với game Priston Tale <Yedang> đấy chị Mông ;) nó iu cầu ít nhất 1.5GB ổ cứng nên cần suy nghĩ kỹ trước khi install :D
@ anh Nhị: sao ko thêm cả Hãy hát lên cho nó máu hả anh =))

"Bản án chế độ thực dân Vịt cồ" xem như đã lên đến đỉnh điểm =)) chỉ thiếu mỗi xư cụ Vãi tổ 4 tự ..thiêu là đủ bộ :)) Chúng mày tính thế đc đấy ,vụ coan Phương bắt cóc bà già nó mà tau liên tưởng tới film Charlie's Angles quá =))
Nói gì thì nói ,"thực túc binh cường " , chủ yếu kiếm chỗ nào ăn ngon ngon còn có sức đi đú ,he heh he h

Cheryl_map

huyentrang said:
con nay ngo chu a????????open la cai gi hả mày dùng từ cũng ngu
Khố nạn thân em, em đâu có định gõ từ đó cơ chứ, cứ ngỡ mình đã gõ DEL thế mà, ui có lẽ học nhiều nên ngộ chữ, thầy Việt yêu quý của em , em xin lỗi vì đã phụ lòng thầy những 3 năm dạy dỗ, chắc em khó nên người wa thầy ơi:(( :((
Bọn mất dạy. Tao có công nhận là tao thật ngu khi gõ cái từ OPEN chít tiệt đó, nhưng chúng mày cũng phải đồng ý là học Anh thầy Việt vĩ đại của chúng ta , sai như thế là còn có tiến bộ đóX(

Cheryl_map

huyentrang said:
chiến dich đi choei ngày 24/5 như sau
1.âm mưu của địch:ko cho chúng ta có cơ hội đc đi chơi cùng nhau lần đầu tiên cũng là lần cuối mặc dù năm ngoai chúng ta đã bị thất hứa 1 cách đau đớn với chuyến đi chơi 2 ngày ko thành,dù chúng ta hết lời than vãn,dù đã đc sự đồng ý cuay fu huynh
2 chủ trương của ta:ko thể để địch ngăn cản kế hoạch của chúng ta,toàn dân a4 quyêt tâm 1 lòng tấn công theo phương châm"thầy có thể ở nhà nhưng chúng em ko thẻ ko đi:"
3 diễn biến-thừ thứ 2 đến thứ 7 tới:thực hiện thuyết fucj mềm mỏng mư dầm thấm lâu
giao cho em phương nhiệm vụ thuyết fuc bà già dù sao bà già mày cũng nắm tài chính
-đến thứ 2 tuần sau:nếu ko có tiến triển ta thực hiện fuong án 2:chuồn êm ngay sau khi bế giảng,con fuowng bắt cóc bà già nó kèm theo 7 triệu
4.nguyên nhân để ta chắc thắng-toàn dân trên dứoi 1 lòng
-có sự lãnh đạo sáng suốt tài tình của thủ lĩnh tao:))
-cuối năm roài có dek gi fai sợ
5 ý nghia cuộc đi chơi-là lần đầu tiên cũng là lần cuối cùng lớp ta đi chơi cùng nhau tụ họp đông đủ chắc chắn là sẽ rất vui và nhiu kỉ niệm
-đi vào trang sử của lớp lần đầu tien lam trái ý thầy
-thể hiện chân lí muôn đời:con giun xém mãi cũng quằn,bọn em fai làm thất vì bị thầy dồn đến đường cùng thoai)
6.chú ý:nếu chiến dịch thành công buổi đi chơi lớp min chắc chắn sẽ rát tuyệt nhuang sau đó kẻ chịu trận sẽ là tao..........nhưng tao thà hi sinh tất cả chứ nhất định ko thể để lớp min chia tay buồn tẻ đến thế.........vì vậy mong anh em ủng hộ nhiệt tình
bất cứ bác nào vào box này cũng fai đọc nhé roài cho ý kiến
[(vì đây là bài viết lại lần 2 nên bao nhiu cảm xúc và sức mạnh ngôn từ giảm nhiu........thông cam..........tất cả cũng chỉ tại 4 rum như fiu.....bài viết ngắn đi 1 nửa so với nguyên tác.........tiếc lắm thay!!!!!!!!!!!!)
Con này, liệu đi thi tốt nghiệp môn Sử mày có nhắm nổi 5 điểm ko mà viết bài này dạt dào cảm xúc thía em. Theo tao, tao chỉ đồng ý cái vụ cướp 7 triệu thôi, cái chiến dịch mưa ngầm thấm lâu của mày ko thể hạ thủ được cái '' thành trì vững chắc và siêu bảo thủ '' của thủ lĩnh đảng Dân chủ MR Vit đâu. Theo tao, cứ táo bạo, ăn chắc , tiến chắc,Mục tiêu của chúng ta là 7 triệu chứ ko phải là thầy Việt'' =)) =))

Chí phở ,, $ mới làm nên tất cả =)) =))
$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$8-}

keichan_A4

Má nó!Sai thì nhận đi cho tiến bộ em ạ!!!!Cứ cãi chày cãi cối mãi!Khổ!
Topic lớp mình dạo này vui wa',phải cái vui quá nên cứ có phần tử không mong muốn nhảy vào muốn vui hôi hay sao thế nhỉ???!!!!!!!!!!!!
Anh ji`L...,lại quên rồi,khổ,tên ko đủ hay để tao cho vào bộ nhớ mà--> bà kon xá tội,anh ji` L... nay`đừng có thấy các em A4 ko nói gi` thì lại cứ tưởng là hay,chẳng wa lịch sự xã giao nên mới phải tiếp khách vài câu chứ chả lẽ lại đuổi khách trước khi đến cửa thì nó mag tiếng ra!Nhưng gặp phải khách kiểu này thì chửi cho mấy câu rồi đá ra khỏi nhà là còn nhẹ!Gì chứ cái kiểu nói nhảm vô nghĩa kiểu anh L... thế này ý mà,chỉ tổ chật topic A4 thôi!!!!!Người khôn là người biết rút lui đúng lúc!!!!!
@Toàn dan A4 quyết tâm theo chủ nghĩa cách mạng sáng ngời,giành chính quyền về tay nhân dân!
Con Nhẻm chỉ giỏi nói mồm,máy quay thì dễ chứ guitar thì đảm bảo ko đứa nào chịu thồ đâu!!!!!!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000