A4 Đứng lên đây!!!!!!!!!!

superstar

oài, hồi đầu, ai cũng khen a4 ngoan, chăm học, chăm phát biểu... sau đó thì... "Tôi chưa thấy có lớp nào nói nhiều như lớp này"... mà cứ hỏi bà... bà j í chả nhớ... bà giám thị nhà B í thì bít... năm lớp 12 hôm nào bọn anh chả kéo nhau xềnh xệch từ đầu hồi vào tận wc chụp ảnh ầm ầm bị bà í quát. a4 ko nghịch như lớp khác nhưng đã nghịch thì nghịch tới bến luôn.

Chán chú Đức quá đê! Kể mà ko kể chi tiết thì ai mà hiểu nổi. Hôm í 11 "anh hùng" hi sinh là để cứu một mình mày chứ đâu! mà "anh í " lại mắng cho một câu thế này nó mới ngu nhau chứ :"Chết vì ăn". Mình ngồi tự nhủ Chu Văn An mà đ' chết vì ăn thì gọi thế đ' nào là Chu Văn An

Hôm í tiết 1+2 thì ngồi với anh P, đến tiết 4 lại đứng với anh Đ
thế mới biết mình vip quá gặp toàn những nhân vật......
vui thiệt là vui

tặng các bác cái nè đọc cho đỡ buồn, cũng là để bật mí cho biết thế nào là dân A4:
"Ba bé Tí đang dậy bé Tí học bài về Địa lý.Bỗng Tí quay sang hỏi Ba: -Ba ơi tại sao có nước Áo mà lại không có nước Quần hả Ba? Ba bé Tí ngẫm nghĩ một lúc rồi nổi khùng lên.Học hành gì mà hỏi những câu như vậy, có phải phí gạo bao nhiêu năm trời của ba mẹ không.Nếu mà có nước Quần thì làm sao mà nhìn thấy nước CuBa hở con Tí lại quay sang ba thắc mắc: - Thế tại sao có nước Áo rồi mà vẫn nhìn thấy nước Haiti ạ? Ba:?!??? "

----------> Zui wa' là zui!! A4 thế này mới chỉ bộc lộ 1 phần !!! hahaha

Chán chú Đức quá đê! Kể mà ko kể chi tiết thì ai mà hiểu nổi. Hôm í 11 "anh hùng" hi sinh là để cứu một mình mày chứ đâu! mà "anh í " lại mắng cho một câu thế này nó mới ngu nhau chứ :"Chết vì ăn". Mình ngồi tự nhủ Chu Văn An mà đ' chết vì ăn thì gọi thế đ' nào là Chu Văn An

Hôm í tiết 1+2 thì ngồi với anh P, đến tiết 4 lại đứng với anh Đ
thế mới biết mình vip quá gặp toàn những nhân vật......
vui thiệt là vui

tặng các bác cái nè đọc cho đỡ buồn, cũng là để bật mí cho biết thế nào là dân A4:
"Ba bé Tí đang dậy bé Tí học bài về Địa lý.Bỗng Tí quay sang hỏi Ba: -Ba ơi tại sao có nước Áo mà lại không có nước Quần hả Ba? Ba bé Tí ngẫm nghĩ một lúc rồi nổi khùng lên.Học hành gì mà hỏi những câu như vậy, có phải phí gạo bao nhiêu năm trời của ba mẹ không.Nếu mà có nước Quần thì làm sao mà nhìn thấy nước CuBa hở con Tí lại quay sang ba thắc mắc: - Thế tại sao có nước Áo rồi mà vẫn nhìn thấy nước Haiti ạ? Ba:?!??? "

----------> Zui wa' là zui!! A4 thế này mới chỉ bộc lộ 1 phần !!! hahaha
:)>- :)>- :)>- !!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000